ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Blog Entries
    1

มีแฟนเป็นพวกชอบอยู่ในบ้านอ่ะครับ

คือผมมีแฟนแต่เค้าเป้นประเภทไม่ชอบออกไปไหนเลย

ไม่ชอบออกมารับแสงแดชอบสิงหน้าคอม

เค้าไม่ค่อยชอบคุยมือถือเฟสไม่เล่นทวิตไม่เล่น

ผมควรจะทำยังไงดีครับในการที่จะทำให้เค้ารู้สึกว่าเรายังแคร์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    545
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    เฟสไม่เล่นนี่หนักเลยนะครับ ผมเนี่ยเหมือนแฟนคุณทุกอย่างยกเว้นเฟส ยังเข้าสังคมบ้าง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    แล้วเค้าทำอะไรอยู่ในบ้านละครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    หาสถานที่ออกเดทซิครับ หรือไม่ก็อาจจะเป็นที่พ่อแม่เค้า หวง ลูก ไงครับ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ผมคนหนึ่งที่เป็นอย่างงั้น แต่ไม่เท่านี้
    DRIFT SPEED UNDERGROUND

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    ผมพยายามนะโ?รเข้าบ้านพ่อแม่ก็ไม่หวงนะ= ="

ออกจะดีแต่ตอนนี้พี่เขาเรียนมหาลัยแล้วอ่ะอยู่หอซะ

ไปทีก็เหนื่อยนะครับแต่ก็พยายามอยู่ต้องได้สิน่าเราต้องปรับเข้าให้ได้=[]=

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    แล้วเค้าทำอะไรอยู่ในบ้านละครับ
    เค้าชอบนั่งวาดรูปเล่นบล็อกนะครับ^^

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    เราก็ตามไป comment ที่ blog เค้าเยอะๆสิครับ

หรือไม่ก็บุกบ้านฮะ แต่ว่าไม่ได้บอกให้ไป ซัมติ้งรอง กันนะ ให้ไปนั่งเล่น คุยเล่นกันตามประสาคนเป็นแฟนกัน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    มีเอกลักษณ์ดีนะครับ ผมก็ชอบผู้หญิงที่พิเศษๆเหมือนกัน [เเต่ไม่ใช่ออทิสติกนะ -*-]

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผมชอบแบบนี้นะจะออกบ้างก็ได้แต่เขาคงขี้อาย ลองคิดแบบแฟนชอบเที่ยวดิพี่น้องเอ้ยเดี๋ยวเจอคนใหม่เราก็กลายเ็ป็นคนเก่้า หึหึ

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ผมก็เป็นแบบนี้ อ่ะครับ
    ในความส่วนตัวของผมนะครับ:
    อาจจะมีโลกส่วนตัว *ผมเป็นนะ (ซึ่งยากที่ใครๆจะเข้าถึงได้)
    อาจจะเป็นคนขี้อายมั๊งครับ *ผมเป็นนะ (เลยไม่ค่อยคุยกับใคร)

ลักษณะประเภทนี้ จะเป็นสิ่งที่พิเศษนะครับ *เข้าข้างตัวเองซะแล้ว (คนบุคลิกนี้ จะเป็นคนรักจริงนะครับ ทุ่มเทเพื่อความรัก) -อาจจะไม่ทุกคน
    ลักษณะประเภทนี้ อาจต้องการความเอาใจ่ใส่จากเพศตรงข้าม *ประมาณนี้ (ถ้าคุณเข้าถึงความรู้สึกแท้ๆของเค้าได้ ก็คือคนน่ารักดีๆนี่ล่ะ) -อาจจะไม่ทุกคน

ลักษณะประเภทนี้ จะแตกต่างจากคนทั่วไป *คล้ายๆสิ่งที่หายากพอสมควรครับ (คุณก็พยายามเอาใจใส่เค้า ดูแลเค้าให้มากๆ เพราะประเภทนี้จะอยู่ชนิด อาจจะไม่ชอบเป็นฝ่ายเข้าหา
    แต่ถ้าเค้าคิดว่าคุณไม่สนใจเค้าแล้ว เมื่อนั้นเค้าก็อาจจะเป็นฝ่ายเข้ามาหาคุณเองครับ) -ไม่ชัวร์ 100% นะครับ

เพิ่มเติม*ส่วนน้อยคนลักษณะ จะเป็น PLAY BOY ดีๆนี่เอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sakolsak : 22nd March 2012 เมื่อ 11:15

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    แฟนคุณเข้าใกล้ความเป็น ฮิคกี้ แล้วล่ะครับ = ="

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    จากสภาพการตอนนี้เค้าคงไม่ค่อยอะไรมากนะครับ

เมื่อวานขอบล็อกเค้าเค้าบอกขอส่วนตัวได้ไหม= ="ทำใจสถานเดียว

เราก็ไม่อยากรบกวนเพราะเรารู้ว่าถ้าเรารบกวนมากเกินไปไม่ดี

เฮ้ออเหนื่อใจ

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    เเฟนเจ้าของกระทู้เหมือนผมมากเลยไม่ออกไปโดนเเดด
    อยู่เเต่ในบ้านไม่ทำไร

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    งืมๆๆๆๆๆๆๆๆ

❤V-O-C-A-L-O-I-D❤
    กล่าวขอบคุณ
    2,600
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nepjune78 อ่านกระทู้
    เค้าชอบนั่งวาดรูปเล่นบล็อกนะครับ^^
    โอ้ว ~ เจอคนเหมือนตูและ วาดรูปได้ทั้งวัน

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ฟังดูเหนื่อยจังเลยนะครับ ก็ไปทำกิจกรรมร่วมกับเขาที่บ้านสิครับ แล้วที่เขาไม่ชอบออกไปไหนเพราะว่าไม่ชอบที่ๆคนเยอะๆรึป่าวครับ
    ถ้าเขาชอบวาดรูปก็ชวนไปที่ๆวิวสวยๆดูสิครับ บอกเขาไปเปลี่ยนบรรยากาศวาดรูปอะไรแบบนี้เผื่อมันจะได้นะ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ผมเป็นแบบแฟนท่านเป๊ะๆเลย คือออกแล้ว มันร้อน มันเหนื่อย มันเมื่อย มันขี้เกียจ มันเปลืองตัง.....

แต่ไม่เล่นเฟสไม่คุยโทรศัทพ์ (ผมพิมพ์คำว่า โทรสัพ จนชินเลย เพิ่งมาสังเกตุเห้บพิมพ์ผิดมาตั้งนาน) นี่ เยอะไปนะ ไม่เล่นเฟสด้วย บร๊ะเจ้า แล้ว สิงห์ อยู่หน้าคอมทำไม หากไม่เล่น เฟส....????

ถ้าผมจะออกจากบ้านก็ มีแค่ไปซ้อมดนตรีกับเพื่อนๆ ไปกับแฟนอันนี้ผมถึงจะออก ถ้าเพื่อนชวนไปทำอย่างอื่นผมไม่ไปอะ เช่น ซื้อเสื้อผ้า กินเหล้า มานั่งเล่น เหอะๆ ก็บ้านผมห่างจากบ้านมันตั้ง 14โล ให้นั่งรถ 1 ชั่วโมงเพื่อไปนั่งเล่น555+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โลกส่วนตัวสูงมั้งคะ ไม่เป็นไรหรอกค่ะ ผู้หญิงอย่างนี้คบดูแล้วก็จะดีขึ้นเองจ้า ^^

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    เป็นคนขี้อายชัวร์ครับ

ผมว่าไม่ใช่ว่าเขาไม่ชอบออกมาข้างนอกหรอก แต่เพียงเพราะคนมันเยอะมันรู้สึกอายๆ ระแวง ใจเต้น

ก็เลยหลบอยู่ในบ้าน แต่อาจจะชอบบรรยากาศข้างนอกมาก ผมก็เป็น

ที่เหลือผมไม่รู้
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    จขกท. คับ
    ชวนเค้าเข้าไปเล่นเกมกันในห้องเลยครับ ในเมื่อไม่ยอมออกจากบ้าน
    บลาๆ ล้อเล่นนะครับ ก้อไปหาเค้าที่บ้านซิครับ
    ไปถึง พ่อสวัสดีครับ แม่สวัสดีครับ แล้วก้อทำหน้าตาเฉย /^.^/

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    ขอบคุณทุกท่านนะครับแต่ปัจจัยที่ว่าแฟนผมอยู่บ้านนะมันยากแล้ว

ไปหอแล้วครับตอนนี้T[]Tบุกหอหญิงล้วนผมก็โรคจิตสินะ

เลยกะว่าต้องค่อยๆปะล่อมแล้วแหละT[]T

ทำใจแต่ไม่เลิกแน่คนนี้ผมชอบมา2ปีแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ผู้หญิงแบบนี้แหละครับมีค่าในตัวเองสูงมาก...หายากและยากที่จะครอบครอง

ส่วนผู้หญิงที่ติดเพื่อนกลับดึกนั่นแหละ...เกลื่อนสังคมและง่ายที่สลัดทิ้ง
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เหมือนผมเลย แต่ ผมเล่น facebook
    รอวันใส่รูป อิอิ \(>w<)/

กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    นิสัยคน แก้ไขยากครับ
    THANK ------------- LIKE / LOAD -------------- LOVE