ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 106 จากทั้งหมด 210 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 65696104105106107108116156206 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,626 ถึง 2,650 จากทั้งหมด 5243
    The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    ช่ายครับ ถ้าทีมเรายอมทำตามแผนการสร้างทีมของ ผจก. ไม่ไปเก๋าใส่เขาก็น่าจะรอดนะครับ

ปล.คิดเล่นๆนะครับ ถ้าประสบความสำเร็จแล้วอยู่ยาวไม่ทลึ่งย้ายไปซะก่อนอาจจะกลายเป็นเซอร์2 ก็ได้นะเออ เพราะตอนนี้ AVB ก็ยังหนุ่มอยู่ (แต่เฮนรี่ต้องมันใจผจก.กว่านี้ ไม่ใช่เอะอะปลดๆ)

แต่เบอร์หนี่งในใจตอนนี้ที่อยากได้ก็คงเป็น "ราฟา" แหละครับ ^ ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TanInw1410 : 17th May 2012 เมื่อ 20:21

หน้าหมาแต่ใจดี ดีกว่าหน้าเกาหลีแต่ใจหมา

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมอยากได้คนที่ไม่เล่น บอลยาวครับ

ผมเล่นเกมบอลมาเกือบทั้งชีวิต ผมไม่เคยเล่นบอลยาวเลย หมายถึงบอลโยนยาว กด O อ่าครับ

ของจริงผมก็ไม่ชอบทีมที่เล่นบอลสาดยาวโยนมั่ว ผมว่าโอกาสเสียบอลมันมีมากกว่าและโอกาสการทำประตูมันมีน้อยกว่าการเล่นบอลบนพื้นมากครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    AVB มาละกัน

อยากเห็นอะไรใหม่ๆบ้าง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    ผมเหมือนกัน เคาะไปมาตลอด บางครั้งเห็นมันโล่งๆ ก็เปิดไปเล่นๆ เฉยๆ ไม่หวังผล 555 แต่บางทีสกัดเล่นไปข้างหน้า ได้เลี้ยงเดี่ยวยิงเฉยเลย แม่มดีใจ
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    5555 เหมือนผมเลย ถ้ามันว่างๆ ก็กดสาดไปงั้นๆ ได้ก็ได้ ไม่ได้ก็ Let it be

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    หลุยส์ ซัวเรซ,มาร์ติน สเคอร์เทล,ดาเนี่ยล แอ็กเกอร์และเปเป้ เรน่าอาจพร้อมใจกันอำลาทีมตามหลังอดีตลูกพี่อย่างเคนนี่ ดัลกลิช

ค็อปสยอง!4 แกนหลักส่อลาหงส์ตามลูกพี่เคน

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ผมว่าข่าวมั่วครับ

ซัวเรส แอ็กเกอร์ เรน่า ผมว่าไม่ไป สเคอร์เทล ไม่แน่

ยิ่งเรน่า ผมมั่นใจมาก

ปล. ท่าน Alonekaoka นี่ไม่คิดจะโพสเลยเรอะ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

ซัวเรส แอ็กเกอร์ เรน่า ผมว่าไม่ไป สเคอร์เทล ไม่แน่

ปล. ท่าน Alonekaoka นี่ไม่คิดจะโพสเลยเรอะ
    555+ มาส่องอย่างเดียวเลย ไม่รู้จะโพสอะไรเลย

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

เห็นด้วยกับท่านแอ้นครับ ผมว่าข่าวนี้สื่อนั่งเทียนเอามากกว่า แต่ตอนนี้กระแส AVB จะมาคุมแรงสูงจริงๆ

ยังไงก็ต้องลุ้นกันต่อไป (ป.ล.อยากให้ผจก.คนใหม่ได้โอกาสมากกว่านี้ครับ ผมว่า FSG มองในแง่ธุรกิจเกินไปจริงๆ

จะเอารายได้กำไรแต่ไม่รู้จักรอเวลาให้ผลผลิตงอกเงย เพราะความสำเร็จมันไม่ได้มาแค่ชั่วข้ามคืนนะเออ)

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    งั้นก็ขอลุ้นเอา AVB เต็มที่เลยโว้ยยย ยยยยยย ถ้า AVB มา แคร์โรล สเตอร์ลิ่ง ซูโซ่ แม่มเกิดชัวร์

ปล. อยากได้กล่องแชทเหมือนท่านแอ้นจังเลย
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้
    งั้นก็ขอลุ้นเอา AVB เต็มที่เลยโว้ยยย ยยยยยย ถ้า AVB มา แคร์โรล สเตอร์ลิ่ง ซูโซ่ แม่มเกิดชัวร์

ปล. อยากได้กล่องแชทเหมือนท่านแอ้นจังเลย
    ฮารูปสื่ออารมณ์มาก ๆ
    JETGACK

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    คิดถึงพี่เคนมากๆครับ
    โค้ชคนใหม่เป็นใครก็ได้ ขอให้ทำแล้วทีมผลงานดีก็พอ ..

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    ไหนๆก็เซ็งกันมาพอแล้ว เรามาดีใจกันดีกว่า

NEW CAPTAIN ENGLAND

มีเรื่องให้เราเสียใจ แต่ ก็ยังมีเรื่องให้เราดีใจ ฟ้าหลังฝน อาจจะไม่สว่างเหมือนตอนก่อนฝนตก แต่สุดท้ายยังไงมันก็มีแสงแดด

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    เจอร์ราด : เคนนี่จะเป็นแบบอย่างของผมตลอดไป (เก่าไปสักสองวันนะครับ ซ้ำขออภัย)

สตีเฟ่น เจอร์ราด วันนี้ออกมากล่าวขอบคุณเคนนี่ ดัลกลิชซึ่งเป็นผู้ที่มีอิทธิพลอย่างมากต่ออาชีพค้าแข้งต่อตัวเขา และ สัญญาว่าจะทำทุกอย่างที่สามารถทำได้ให้ลิเวอร์พูลยุคใหม่ประสบความสำเร็จ

เจอร์ราด ยอมรับว่าเขาเศร้ามากที่รับรู้ว่าดัลกลิชต้องออกจากสโมสรเมื่อวันพุธที่ผ่านมา แต่เขาทราบดีว่าจะต้องเล่นและพัฒนาระบบภายใต้ที่เคนนี่ได้วางเอาไว้ตลอด 18 เดือนที่ผ่านมา และยังต้องสร้างทีมภายใต้การนำของผู้จัดการทีมคนใหม่ต่อไป

“ 24 ชั่วโมงที่ผ่านมามันเหมือนกับช่วงเวลาเล่นรถไฟเหาะเลย ผมเสียใจมากที่เห็นเคนนี่ออกจากสโมสร เขาเป็นแบบอย่างของผมและจะเป็นเช่นนั้นเสมอ และผมขอขอบคุณสำหรับทุกอย่างที่เขาทำกับผมตลอดการค้าแข้งอาชีพ”

“ผมตั้งใจจะทำให้ดีที่สุดในศึกยูโรกับอังกฤษก่อน และกลับมาที่ลิเวอร์พูลเพื่อฤดูกาลใหม่ ที่เราต้องสร้างและปรับปรุงพัฒนากันต่อไปอย่างที่ 18 เดือนก่อนเราทำมา ซึ่งมันเป็นการแข่งขันที่สูงในด้านธุรกิจของทีมในพรีเมียร์ลีก”

ที่มา : เว็บทางการ

คัดลอกจาก : http://www.liverpoolthailand.com/for...howtopic=74428

มาติเนสจะมา เอาเจิดคุมดีกว่า
    ^
    ^
    ^
    ผมไปเห็นคอมเม้นนึงมาครับ จากคุณ -Alonso-

ถ้าได้จริงก็ผู้เล่น-ผู้จัดการตามรอยคิงเลยเนาะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TanInw1410 : 18th May 2012 เมื่อ 16:15

หน้าหมาแต่ใจดี ดีกว่าหน้าเกาหลีแต่ใจหมา

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ส่วนตัวของผมนะครับ

ท่านเจิด เป็น กัปตันก็จริง อำนาจการสั่งการสูงมาก

แต่รู้สึก คนในทีมจะเคยออกมาบอกว่า คาร์รา เหมาะจะเป็นมากกว่า เพราะพูดมาก แบบว่าเป็น

The Commander แถมพูดแต่เรื่องฟุตบอล เหมือนหยั่งกับในหัวมีแต่เรื่องฟุตบอล

แถมก็เป็นคนเก๋าของทีมด้วย นัดชิงคาร์ลิ่ง นอนทับบอลเลย 5555

แต่ยังไงก็แล้วแต่ ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ต้องดูด้วยว่า นักเตะ - ผู้จัดการทีม จะรับหน้าที่ไหวหรือเปล่า

คงต้องรอดูกันต่อ ว่าจะเอาใครมา ถ้าไม่มี ก็เอาคลากส์ นี่แหละ ถ้าไม่มีอีกเอาคนในทีมมันเลย กันเองดี ไม่ต้องปรับตัวด้วย จัดแผนพอ 55555+

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ส่วนตัวของผมนะครับ

ท่านเจิด เป็น กัปตันก็จริง อำนาจการสั่งการสูงมาก

แต่รู้สึก คนในทีมจะเคยออกมาบอกว่า คาร์รา เหมาะจะเป็นมากกว่า เพราะพูดมาก แบบว่าเป็น

The Commander แถมพูดแต่เรื่องฟุตบอล เหมือนหยั่งกับในหัวมีแต่เรื่องฟุตบอล

แถมก็เป็นคนเก๋าของทีมด้วย นัดชิงคาร์ลิ่ง นอนทับบอลเลย 5555

แต่ยังไงก็แล้วแต่ ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ต้องดูด้วยว่า นักเตะ - ผู้จัดการทีม จะรับหน้าที่ไหวหรือเปล่า

คงต้องรอดูกันต่อ ว่าจะเอาใครมา ถ้าไม่มี ก็เอาคลากส์ นี่แหละ ถ้าไม่มีอีกเอาคนในทีมมันเลย กันเองดี ไม่ต้องปรับตัวด้วย จัดแผนพอ 55555+
    เห็นด้วยเรื่องน้าคาร์ร่าครับ ผมก็เคยอ่านมา เรื่องน้าคาร์ร่านี่แหละที่เป็นคนที่มีความรู้เรื่องฟุตบอลสูงกว่าคนอื่นๆ

อีกอย่างน้าคาร์ร่าเคยเป็นกัปตันตอนที่เจอร์ราดเจ็บด้วยนะเออ เรื่องความเป็นผู้นำถึงจะสูงไม่เท่าเจอร์ราดแต่ก็

ไม่เป็นรองคนอื่นครับ

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 7
    แฟนคลับหงส์รายงานตัว
    เล่นคาสิโนออนไลน์พร้อมgclubตลอด 24 ชม.เล่นsbobetพร้อมsbobetตลอด 24 ชม.tdedsbo

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังใหญ่แต่คนอยู่น้อย และ อบอุ่นครับ

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    คิงเคนนี่ คือตำนานจริงๆ ครับ โดนปลด FSG ให้เงินชดเชย 8 ล้านปอนด์ แต่เคนนี่ปฏิเสธ แล้วบอกให้เอาไปซื้อนักเตะแทน TT^TT

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    คำพูดนั้นเหมือนประชดนะครับ

เพราะเคนนี่บอกว่า เก็บไว้ซื้อนักเตะเถอะ

ปล. เคนนี่เขารักทีมมากครับ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    แปดกุนซือที่มีโอกาสคุม ลิเวอร์พูล มี เป๊ปติดด้วย

แต่ก็คงได้แค่ ... ฝัน

ปล.ขอเว็บ อีโัมชั่น 9gag หน่อยสิครับ พี่หนุ่ม

' Far Away ' I'm So Far '
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,245
    ได้ข่าวว่าบาซ่าร์สนใจ ซัวเรส เดอะ ค๊อปว่าไงครับ 555.

43. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    แลก Messi ไหมล่ะ ?

ปล. เอา Messi + Alexis มา เอาแผงกลางผมไปให้หมดเลย ใช้แค่ Joe Cole Aqui Gerrard Shelvey แค่นี้ก็เหลือ ๆ

ใจป้ำแถม Enrique ให้ด้วยเลย เอ้า

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ The Hidden Shadow อ่านกระทู้
    ได้ข่าวว่าบาซ่าร์สนใจ ซัวเรส เดอะ ค๊อปว่าไงครับ 555.
    ไม่ให้

47. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ The Hidden Shadow อ่านกระทู้
    ค่าตัว 50 ล้านปอนด์ขึ้นไปแล้วค่อยมาเจรจาครับ

ป.ล.ล้อเล่นนะคร้าบบบบ อย่าเอาเหยินไปเลย บาร์ซ่ามีทั้งอเล็กซิส คริสเตียน เตโญ่ แค่นี้ก็โหดแล้ว

49. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: