ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 210 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 41495051525361101151 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,251 ถึง 1,275 จากทั้งหมด 5243
    ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    คาร์โรล โดยส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863
    #LFC: Reina, Johnson, Skrtel, Agger, Kelly, Downing,
    Henderson,Gerrard, Spearing, Bellamy, Carroll.

Subs: Doni, Enrique, Coates, Kuyt, Carragher, Adam, Shelvey.

#MCFC :Hart, Richards, Savic, Lescott, Clichy, Barry,
    de Jong, A. Johnson, Milner, Balotelli, Aguero

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    407
    นำแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยยย ******คนเฝ้ากระทู้ T_T

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    ไม่รุมีคนอยู๋มั้ย แต่ขอบอกว่า 1-0 แล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamchery อ่านกระทู้
    นำแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยยย ******คนเฝ้ากระทู้ T_T
    ใครบอกพี่ก็เฝ้า 555

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    บร๊ะ มีถ่ายไหม อะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    บร๊ะ มีถ่ายไหม อะ
    เปิดไปช่อง 7 เลยคับผม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    407
    555 ว่าแต่อดัมเล่นขัดใจไงไม่รู้อ่ะ ไม่สมเป็นห้องเครื่องเลย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ชนะแล้วนะ เจิด ซัดโทนลูกโทษ แล้วใช้แผนมหาอุต 555

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    407
    เอาเถอะ ให้อภัยเพราะรักษาสกอร์ไว้ได้นัดหน้า เล่นในบ้าน ได้เปรียบ

แต่กองหลัง 6 ตัวลงมาอุดแบบนี้ มันขัดใจคนดู แต่ก็ขอบคุณเคนนี่ ทำให้ทีมชนะ !! แล้วก็ เป็นแมตซ์ แรกที่ ซิตี้ ยิงในบ้านไม่ได้ !!!!!!!!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peamchery : 12th January 2012 เมื่อ 04:51

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    เย้ ! นัดหน้าเสมอ ก็เข้าชิงแล้วว้อยยยย

ใครมี Full Match เอามาลงหน่อยครับ อยากดู

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    407
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AofLiverpool อ่านกระทู้
    เย้ ! นัดหน้าเสมอ ก็เข้าชิงแล้วว้อยยยย

ใครมี Full Match เอามาลงหน่อยครับ อยากดู

จะดีหรอครับ เราบุก 15 นาที แรก ที่เหลือ แมนซิคุมเกมส์นะครับ เรารอเคาเตอร์ แอคเเท๊ก อย่างเดียว

คหสต ผมเสีย รมณ์ครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    429
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 367
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prodook01 : 12th January 2012 เมื่อ 09:23

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    ดูแต่ครึ่งแรก ครึ่งหลัง ความง่วงเข้ามาิอย่างหนัก ขนานกินไรเผ็ดๆไว้แล้วนะ ต่อด้วยกาแฟ ไม่ชอบเตะดึกๆเลย ดูไม่เคยเต็มแมท 5 5 5+

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทัณฑ์บน ครั้งที่ 1
    กล่าวขอบคุณ
    938
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,126
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamchery อ่านกระทู้
    จะดีหรอครับ เราบุก 15 นาที แรก ที่เหลือ แมนซิคุมเกมส์นะครับ เรารอเคาเตอร์ แอคเเท๊ก อย่างเดียว

คหสต ผมเสีย รมณ์ครับ

ดูจากภาพรวมเราดีกว่านะ ทั้งทีตัวตัดเกมและตัวประคองแทบไม่มีเลย แต่ก็ยันจนจบเกมได้ ผมนับถือแท๊คติค คิงจริงๆ

ลองคิดกลับกัน ถ้าเราเปิดเกมแลกแมนซิ ถ้าพลาดเล็กน้อยแบบไม่น่าพลาด อาจทำให้้เสียประตูได้ัง่ายๆ ดูแบบเกมที่เราไปพ่าย 3-0 สิ เปิดเกมแลกแล้วยับไหมล่ะ ???

แมนซิ มันไม่ใช่กล้วยๆนะครับ เกมรุก ปีกเลื้อย ความคม มันมีหมด ดีแล้วที่เราไม่แพ้กลับมา ...

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    407
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tundevil อ่านกระทู้

ดูจากภาพรวมเราดีกว่านะ ทั้งทีตัวตัดเกมและตัวประคองแทบไม่มีเลย แต่ก็ยันจนจบเกมได้ ผมนับถือแท๊คติค คิงจริงๆ

ลองคิดกลับกัน ถ้าเราเปิดเกมแลกแมนซิ ถ้าพลาดเล็กน้อยแบบไม่น่าพลาด อาจทำให้้เสียประตูได้ัง่ายๆ ดูแบบเกมที่เราไปพ่าย 3-0 สิ เปิดเกมแลกแล้วยับไหมล่ะ ???

แมนซิ มันไม่ใช่กล้วยๆนะครับ เกมรุก ปีกเลื้อย ความคม มันมีหมด ดีแล้วที่เราไม่แพ้กลับมา ...
    ครับถูกอย่างที่ท่านว่า แต่จะว่าไป เล่นรับกัยหมดรักษาสกอร์ไว้เป็นแท๊กติก ที่ไม่แปลกเลยเพราะ นัดเจอเชลซี ก็เปลี่ยน ปีก ส่งกองหลังมาอุดเหมือนกัน

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    1
    ดูจากเกมส์นี้แล้ว หงส์เราไม่ใช่ขาดแค่กองหน้าคมๆ แล้วละ เราขาดแบ็คซ้ายสำรอง คนนึง ถ้าจะใช้ เก็น จอนสัน ก็โออยู่แต่ปัญญาของ GJ หลายๆนัดที่ผมดูแล้วหงุดหงิดคืิอ มีดีแต่เกมส์รุก ลงมาไม่ทันการเข้าปะทะ ก็ยังไม่ดีพอ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ในความคิดของผมนะผมว่าทีมตอนนี้ต้องการ กองหน้าไปกับบอลได้ดี วิ่งไวๆ แล้วก็กองกลางตัวตัดเกม

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newonline99 อ่านกระทู้
    ในความคิดของผมนะผมว่าทีมตอนนี้ต้องการ กองหน้าไปกับบอลได้ดี วิ่งไวๆ แล้วก็กองกลางตัวตัดเกม
    กองหน้าคมๆ ไปถอย เบนเซม่า มาซะ กองกลางตัวตัดเกม ไหนว่าจะเอา Seydou Keita แต่ก็อย่างว่านะ เจ้าตัวไม่อยากมาก็ไม่รู้จะทำไง ฮ่าๆ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    กองหน้าคมๆ ไปถอย เบนเซม่า มาซะ กองกลางตัวตัดเกม ไหนว่าจะเอา Seydou Keita แต่ก็อย่างว่านะ เจ้าตัวไม่อยากมาก็ไม่รู้จะทำไง ฮ่าๆ
    ยากครับ ทั้งสองคนเลย ทั้งจากมาดริก กับ บาร์ซ่า

ส่วนตัวเห็นเล่นหลัง 6 คนแอบช็อคเล็กๆที่กล้าใส่ขนาดนี้ แต่ก็พาทีมชนะได้จริงๆ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ทำไมช่วงนี้มีแต่ข่าวกับคนนู้นคนนี้แต่ก็ยังไม่มาซักตัว เซ็งเลย

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newonline99 อ่านกระทู้
    ทำไมช่วงนี้มีแต่ข่าวกับคนนู้นคนนี้แต่ก็ยังไม่มาซักตัว เซ็งเลย
    กลัวจะต้องมาลุ้นตอนใกล้ปิดตลาดเหมือนปีที่แล้ว

44. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Liverpool FC.
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 174

^^

46. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    429

สตีเว่น เจอร์ราร์ด เผยถึงประตูชัยในเกมที่ชนะแมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0 เมื่อวันพุธในศึกคาร์ลิ่ง คัพ เลคแรก และยืนยันว่า "ผมทำงานหนักเพื่อสิ่งนี้"

กัปตันลิเวอร์พูลลงเล่นครบทั้ง 90 นาที และเป็นผู้ยิงจุดโทษให้ทีมได้ในนาทีที่ 13 เท่านั้น ซึ่งมันเป็นประตูที่สามของเจอร์ราร์ดตั้งแต่กลับมาลงเล่นเมื่อวันบ็อกซิ่งเดย์

เขาพูดว่า "มันยอดเยี่ยมที่ได้กลับมา ผมรู้สึกว่าเป็นนักฟุตบอลเต็มตัวอีกครั้ง ผมมีปีที่ยากลำบาก และเกมส์อย่างนี้แหละที่ผมคิดถึง เกมส์อย่างนี้แหละที่ผมเฝ้าอดทนและทำงานหนักเพื่อจะได้กลับมา"

"ผมทำประตูชัยได้ แต่ทุกอย่างคือเรื่องของทีม เราป้องกันได้อย่างสุดยอด เรารู้ว่าเราไม่ค่อยมีประสิทธิภาพในครึ่งหลัง แต่เรากำลังเล่นอยู่กับหนึ่งในพลังที่ยิ่งใหญ่ในโลก บางครั้งคุณก็ต้องเล่นในวิธีที่ขี้เหร่บ้าง"

"แล้วเราก็ทำได้ บางที วิธีการเล่นสวย ๆ อาจจะเป็นที่แอนฟิลด์ในอีกสองสัปดาห์ข้างหน้า"

ที่มา : http://www.liverpoolthailand.com

48. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    ยันเลิกไปเลย!หัวขิงเซ็นสัญญาใหม่อยู่หงส์ยาว

งานนี้อยู่กันจนเลิกเล่นไปเลยหลังสตีเฟ่น เจอร์ราร์ดกัปตันทีมของ"หงส์แดง"ลิเวอร์พูลซุ่มจรดปากกาเซ็นสัญญาใหม่กับทีมเป็นที่เรียบร้อยแล้วอีกทั้งยังได้รับข้อเสนอให้เป็นทูตของสโมสรเมื่อเลิกเล่นด้วย

ถือเป็นข่าวดีของดาวเตะทีมชาติอังกฤษเลยหลังเขาเพิ่งยิงจุดโทษช่วยให้"หงส์แดง"เอาชนะแมนเชสเตอร์ ซิตี้ไปได้ในเกมคาร์ลิ่ง คัพเมื่อคืนวันพุธที่ผ่านมาก่อนจะตกลงเซ็นสัญญายาวกับสโมสรเป็นที่เรียบร้อย

"ผมมีความสุขมากเลยนะ"เจอร์ราร์ดกล่าว

"เป็นวันที่ผมภูมิใจมากๆสำหรับตัวผมเองและสำหรับครอบครัวผม"

"มันเกิดขึ้นหลังจากที่ทีมโชว์ฟอร์มได้ยอดเยี่ยมในเกมเมื่อคืนที่พวกเราได้พลตามที่ต้องการ ก็หวังว่าเราจะจบงานนี้ในอีกสองอาทิตย์นะและพาให้แฟนบอลที่ยอดเยี่ยมของเราได้เข้าสู่เวมบลีย์"

"การต่อสัญญมาหลังจากที่เราเพิ่งโชว์ฟอร์มได้ยอดเยี่ยมมาก็ถือว่าเป็น 24 ชั่วโมงที่เฟอร์เฟคเลย"

"นี่เป็นสโมสรที่ผมรักและเป็นสโมสรที่ผมเชียร์ตั้งแต่ยังเด็ก ผมเหมือนใช้ชีวิตอยู่ในฝันเพราะได้เป็นกัปตันของหนึ่งในสโมสรที่ใหญ่ที่สุดในโลก"

นอกจากนี้แล้วแ้ข้งวัย 31 ปียังตอบรับเป็นทูตของสโมสรอีกด้วยเมื่อถึงเวลาที่เขาเลิกเล่นแม้จะหวังว่าจะยังไม่ใช่ในอนาคตอันใกล้นี้

"ผมประทับใจมากนะที่สโมสรได้ยื่นข้อเสนอให้ผมอยู่ต่อแม้กระทั่งตอนที่ผมแขวนสตั๊ดไปแล้ว"

"หวังว่านั่นจะเป็นเวลาอีกหลายปีเลยนะเพราะผมอยากจะลงสนามเล่นให้นานที่สุดเท่าที่ทำได้"

เครดิต : SS
    _______________________________________________________________________________________

อยู่ยันเป็นโค้ชเลยครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AofLiverpool : 13th January 2012 เมื่อ 19:54

50. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ: