ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 52 จากทั้งหมด 210 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 242505152535462102152 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,276 ถึง 1,300 จากทั้งหมด 5243
    Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AofLiverpool อ่านกระทู้
    ยันเลิกไปเลย!หัวขิงเซ็นสัญญาใหม่อยู่หงส์ยาว

งานนี้อยู่กันจนเลิกเล่นไปเลยหลังสตีเฟ่น เจอร์ราร์ดกัปตันทีมของ"หงส์แดง"ลิเวอร์พูลซุ่มจรดปากกาเซ็นสัญญาใหม่กับทีมเป็นที่เรียบร้อยแล้วอีกทั้งยังได้รับข้อเสนอให้เป็นทูตของสโมสรเมื่อเลิกเล่นด้วย

ถือเป็นข่าวดีของดาวเตะทีมชาติอังกฤษเลยหลังเขาเพิ่งยิงจุดโทษช่วยให้"หงส์แดง"เอาชนะแมนเชสเตอร์ ซิตี้ไปได้ในเกมคาร์ลิ่ง คัพเมื่อคืนวันพุธที่ผ่านมาก่อนจะตกลงเซ็นสัญญายาวกับสโมสรเป็นที่เรียบร้อย

"ผมมีความสุขมากเลยนะ"เจอร์ราร์ดกล่าว

"เป็นวันที่ผมภูมิใจมากๆสำหรับตัวผมเองและสำหรับครอบครัวผม"

"มันเกิดขึ้นหลังจากที่ทีมโชว์ฟอร์มได้ยอดเยี่ยมในเกมเมื่อคืนที่พวกเราได้พลตามที่ต้องการ ก็หวังว่าเราจะจบงานนี้ในอีกสองอาทิตย์นะและพาให้แฟนบอลที่ยอดเยี่ยมของเราได้เข้าสู่เวมบลีย์"

"การต่อสัญญมาหลังจากที่เราเพิ่งโชว์ฟอร์มได้ยอดเยี่ยมมาก็ถือว่าเป็น 24 ชั่วโมงที่เฟอร์เฟคเลย"

"นี่เป็นสโมสรที่ผมรักและเป็นสโมสรที่ผมเชียร์ตั้งแต่ยังเด็ก ผมเหมือนใช้ชีวิตอยู่ในฝันเพราะได้เป็นกัปตันของหนึ่งในสโมสรที่ใหญ่ที่สุดในโลก"

นอกจากนี้แล้วแ้ข้งวัย 31 ปียังตอบรับเป็นทูตของสโมสรอีกด้วยเมื่อถึงเวลาที่เขาเลิกเล่นแม้จะหวังว่าจะยังไม่ใช่ในอนาคตอันใกล้นี้

"ผมประทับใจมากนะที่สโมสรได้ยื่นข้อเสนอให้ผมอยู่ต่อแม้กระทั่งตอนที่ผมแขวนสตั๊ดไปแล้ว"

"หวังว่านั่นจะเป็นเวลาอีกหลายปีเลยนะเพราะผมอยากจะลงสนามเล่นให้นานที่สุดเท่าที่ทำได้"

_______________________________________________________________________________________

อยู่ยันเป็นโค้ชเลยครับ ^^
    น่าให้เซ็นตำแหน่งโค้ชรอไว้เลยนะเนี่ย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    คิงเคนนี่นอนยันพอใจแข้งเก่างดช็อปเพิ่ม

เคนนี่ ดัลกลิช ผู้จัดการทีม"หงส์แดง"ลิเวอร์พูล ยอดทีมแห่งเกาะอังกฤษ ออกมายืนยันว่าจะไม่ซื้อนักเตะเสริมทัพในช่วงเดือนมกราคมนี้แน่นอน เนื่องจากพอใจกับผู้เล่นในชุดปัจจุบัน หลังมีข่าวลือว่าเล็งดึงตัว เอเดน ฮาซาร์ด เพลย์เมกเกอร์ดาวรุ่งทีม "ตราหมา"ลีลล์ และ วิลเฟร็ด ซาฮา ดาวยิงคริสตัล พาเลซ มาเสริมทัพ

แม้มีปัญหาในแดนหน้าเนื่องจาก ซัวเรซ ถูกลงโทษแบน 8 เกม แต่ทางนายใหญ่แอนฟิลด์ ยังยืนยันว่าเขามีความสุขกับทีมชุดปัจจุบัน "เราเคยบอกตั้งแต่ตอนแรกแล้วว่าเราจะไม่ซื้อใครในเดือนมกราคม เรามีความสุขกับผู้เล่นที่ซื้อมาตั้งแต่เดือนสิงหาคม ผมไม่คิดว่ามันผิดปกติ แต่มันผิดปกติที่มีคนพยายามสร้างข่าวลือขึ้นมา "

ทีมดังแห่งถิ่นเมอร์ซีย์ ไซด์ ใช้เงินมหาศาลในการเสริมทัพในช่วงเดือนมกราคม ปีก่อนในการซื้อตัว แอนดี้ คาร์โรลล์ และ หลุยส์ ซัวเรซ ก่อนมาซื้อตัว สจวร์ต ดาวนิ่ง ,จอร์แดน เฮนเดอร์สัน และ ชาร์ลี อดัม ในช่วงซัมเมอร์ที่ผ่านมา

C: rakball

นี้มัน อ๊าบเตอร์ช็อก เลยครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    ซื้อสักตัวเถอะน่า

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    รายชื่อผู้เล่นที่คาดว่าจะลงสนาม

ลิเวอร์พูล : โฆเซ่ เรน่า - เกล็น จอห์นสัน, มาร์ติน สเคอร์เทล, ดาเนี่ยล แอ็กเกอร์, โฆเซ่ เอ็นริเก้ - จอร์แดน เฮนเดอร์สัน, สตีเว่น เจอร์ราร์ด, ชาร์ลี อดัม, สจ๊วร์ต ดาวนิ่ง - เคร็ก เบลลามี่, แอนดี้ แคร์โรลล์

สโต๊ค : โธมัส โซเรนเซ่น - แอนดี้ วิลกินสัน, โรเบิร์ต ฮูธ, ไรอัน ชอว์ครอสส์, มาร์ค วิลสัน - เจอร์เมน เพนแนนท์, เกล็น วีแลน, ดีน ไวท์เฮด, แม็ทธิว เอเธอริงตัน - โจนาธาน วอลเตอร์ส, ปีเตอร์ เคร้าช์

ผู้ตัดสิน : ฮาวเวิร์ด เว็บบ์

เครดิต SS

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AofLiverpool อ่านกระทู้
    รายชื่อผู้เล่นที่คาดว่าจะลงสนาม

ลิเวอร์พูล : โฆเซ่ เรน่า - เกล็น จอห์นสัน, มาร์ติน สเคอร์เทล, ดาเนี่ยล แอ็กเกอร์, โฆเซ่ เอ็นริเก้ - จอร์แดน เฮนเดอร์สัน, สตีเว่น เจอร์ราร์ด, ชาร์ลี อดัม, สจ๊วร์ต ดาวนิ่ง - เคร็ก เบลลามี่, แอนดี้ แคร์โรลล์

สโต๊ค : โธมัส โซเรนเซ่น - แอนดี้ วิลกินสัน, โรเบิร์ต ฮูธ, ไรอัน ชอว์ครอสส์, มาร์ค วิลสัน - เจอร์เมน เพนแนนท์, เกล็น วีแลน, ดีน ไวท์เฮด, แม็ทธิว เอเธอริงตัน - โจนาธาน วอลเตอร์ส, ปีเตอร์ เคร้าช์

ผู้ตัดสิน : ฮาวเวิร์ด เว็บบ์

เครดิต SS
    ฮาวเวิร์ด เว็ปบบ์ อีกแล้ว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newonline99 อ่านกระทู้
    เห็นชื่อกรรมการแล้วหนักใจจริงๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ผมไปดูรูปซ้อมก่อนเจอ Stoke City มา
    สังเกตเห็น สเตอริ่ง หรือว่าจะปั้นสเตอริ่งให้อยู่ชุดใหญ่แล้ว
    http://www.thekop.in.th/modules.php?...topic&t=106440

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คนเลวที่กลับใจแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 535
    วันนี้มาเป็นกำลังใจให้หงส์ชนะในวันนี้ครับผม สู้ สู้

.:: ใช้ชีวิตให้สนุก ::.

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newonline99 อ่านกระทู้
    ผมไปดูรูปซ้อมก่อนเจอ Stoke City มา
    สังเกตเห็น สเตอริ่ง หรือว่าจะปั้นสเตอริ่งให้อยู่ชุดใหญ่แล้ว
    http://www.thekop.in.th/modules.php?...topic&t=106440
    อาจจะเป็นข่าวดีแน่แท้

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แจกใบกันสนั่นเลยทีเดียว

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    เฮ้อ.... สงสัยจะได้ 1 แต้มม ฟร์อมหอบแดกแบบนี้ -..-

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    จะ มีกองหน้าคนไหนเป็นแบบของเรามั้ง เลี้ยงบอลก็ไม่คล่อง เลี้ยงอยู่ดีๆล้มซะงั้น เอะอ่ะเป็นล้มๆ จะมีกองหน้าสักกี่คนที่ทำประตูไม่ได้แถมยังไปบังลูกยิงของเพื่อนอีก จะมีกองหน้าสักกี่คนที่ได้เงินเยอะแต่ไม่คุ้มค่าฟอร์ม และ จะมีกองหน้าคนไหนโชคดีเท่า แคร์โรล ทำใจ เคนนี้ประกาศแล้วไม่ซื้อใคร เฮ้อออออ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allzeninezsa อ่านกระทู้
    จะ มีกองหน้าคนไหนเป็นแบบของเรามั้ง เลี้ยงบอลก็ไม่คล่อง เลี้ยงอยู่ดีๆล้มซะงั้น เอะอ่ะเป็นล้มๆ จะมีกองหน้าสักกี่คนที่ทำประตูไม่ได้แถมยังไปบังลูกยิงของเพื่อนอีก จะมีกองหน้าสักกี่คนที่ได้เงินเยอะแต่ไม่คุ้มค่าฟอร์ม และ จะมีกองหน้าคนไหนโชคดีเท่า แคร์โรล ทำใจ เคนนี้ประกาศแล้วไม่ซื้อใคร เฮ้อออออ
    จับ Bellamy ยืนหน้าคู่ กับ Kuyt ไปเลย ฮ่าๆ

ฝืดอีกตามเคยนะครับ 0-0 แต่คิดในแง่ดี ในบ้านเราเป็นทีมเดียวที่ยังไม่แพ้ใครนะครับ อิอิ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    จับ Bellamy ยืนหน้าคู่ กับ Kuyt ไปเลย ฮ่าๆ

ฝืดอีกตามเคยนะครับ 0-0 แต่คิดในแง่ดี ในบ้านเราเป็นทีมเดียวที่ยังไม่แพ้ใครนะครับ อิอิ
    ไม่แพ้ เน้นเสมอเป็นซะส่วนใหญ่ บอกตามตรงว่าตอนนี้ผมไม่หวังว่าหงส์จะได้พื้นที่ไปชิง UCL แล้ว ตอนนี้เริ่มหวังแค่ Europa ดีกว่า

ไหนจะเชลซีกับอาเซนอลบี้กันมาติดๆ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phenomenom555 อ่านกระทู้
    ไม่แพ้ เน้นเสมอเป็นซะส่วนใหญ่ บอกตามตรงว่าตอนนี้ผมไม่หวังว่าหงส์จะได้พื้นที่ไปชิง UCL แล้ว ตอนนี้เริ่มหวังแค่ Europa ดีกว่า

ไหนจะเชลซีกับอาเซนอลบี้กันมาติดๆ
    ผมว่ายังมีลุ้นเล็กๆอยู่นะครับ เหลืออีก 10 กว่านัด ได้กองหน้าดีๆมา มีหวังครับ สำหรับ UCL

ตอนนี้ไปลุ้น Carling ก่อน

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ผมว่ายังมีลุ้นเล็กๆอยู่นะครับ เหลืออีก 10 กว่านัด ได้กองหน้าดีๆมา มีหวังครับ สำหรับ UCL

ตอนนี้ไปลุ้น Carling ก่อน
    เห็นคิงบอกจะไม่ช็อป แล้วจะเอากองหน้าที่ไหนมายิงเนี่ย

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phenomenom555 อ่านกระทู้
    เห็นคิงบอกจะไม่ช็อป แล้วจะเอากองหน้าที่ไหนมายิงเนี่ย
    ผมว่าฟอรืมอย่างนี้ ต้องช็อปแล้วแหละ ไม่ไหว ๆ =w=

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    แคร์โรลทำทุกอย่างที่กองหน้าร่างใหญ่ทำได้ ยกเว้น โหม่ง

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    แคร์โรลทำทุกอย่างที่กองหน้าร่างใหญ่ทำได้ ยกเว้น โหม่ง
    เค้าโหม่งได้ แค่ขาดความแข็งเกร่งนิดหน่อย (ขนาดสูง 190+ cm. นะเนี่ย)

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    ฮาวเวิร์ด เว็ปบบ์ !!!!!!!!

ผิดหวังกับ แคร์โรล

ลุ้นประตูจาก Kuyt !

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ผมว่าฟอรืมอย่างนี้ ต้องช็อปแล้วแหละ ไม่ไหว ๆ =w=
    ใช่ครับ ต้องช็อปแล้ว เพราะ ซัวเรซ มันไปชดใช้กรรมในนรกเรียบร้อย นอกจากจะเอา เบลลามี่ ไม่ก็เจิด เล่นหน้าให้ แบบ Van der Vaart *-* มิดฟิลด์ ซ้ายสั่งได้สารพัดประโยชน์ พูดละอยากได้ตัวนี้จริงๆ

(แอบเชียร์ให้ คิง ซื้อ Owen กลับมา ถึงจะเก่าจะแก่ แต่แรงแกยังดี ทักษะแกยังได้ หรือไม่ก็จัดไอรูนมาเลยช่วงนี้มันมีปัญหา 555)

----------------------------------------------------------------------------------------

หงส์ไม่ง้อแคร์โรลล์จัดไปญอเรนเต้

ลิเวอร์พูล เตรียมแก้ปัญหากองหน้าปืนฝืด แอนดี้ แคร์โรลล์ ยังเอาดีไม่ได้เสียที พร้อมส่ง ดาเมี่ยง คอมอลลี่ ผู้อำนวยการสโมสรไปขอรับเซ้ง เฟร์นานโด ญอเรนเต้ ดาวยิงตัวเก่งแห่งแอตเลติก บิลเบา

"เดอะ พีเพิ้ล" หนังสือพิมพ์ชื่อดังแห่งเกาะอังกฤษรายงานว่า เคนนี่ ดัลกลิช กุนซือพาส แอนด์ มูฟ เตรียมตัดปัญหาในเมื่อ หลุยส์ ซัวเรซ อยู่ระหว่างชดใช้โทษแบนยาว 8 นัดแถม แคร์โรลล์ อาศัยไม่ได้เลยจึงต้องถอยหอกป้ายแดง

ก่อนหน้านี้ "หงส์แดง" ตกเป็นข่าวกับ เดมบา บา กองหน้าทีมนิวคาสเซิล, ดาร์เรน เบนท์ หัวหอกแอสตัน วิลล่า และ เจอร์เมน เดโฟ ดาวยิงท็อตแน่ม ฮอตสเปอร์ แต่ไม่มีทีมไหนอยากขาย

ดังนั้น ดัลกลิช จึงต้องมองไปตลาดต่างประเทศแทนโดยทำงานร่วมกับ คอมอลลี่ ใจตรงกันพุ่งเป้าไปที่ ญอเรนเต้ ดาวยิงเมืองกระทิงดุซึ่ง บิลเบา ยอมขายหากได้ราคา 20 ล้านปอนด์

ตัวนี้อยากได้จัดมาที BITCH

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakiann123 : 16th January 2012 เมื่อ 11:41

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614

เคนนี่ ดัลกลิชต่อเป็นข่าวเริ่มเดินหน้าคว้าตัว วิลเฟรด ซาฮา หลังได้ทำข้อตกลงกับผู้จัดการทีม ดักกี้ ฟรีดแมนไว้เรียบร้อยแล้ว โดยจะใช้เงินประมาณ 10 ล้านปอนด์ในการคว้ากองหน้ารายนี้มาเล่น ซึ่งมีมูลจากหลายสื่อว่า เคนนี่ สนใจ ซาฮาจริง

ซาฮาเองก็นับว่าเนื้อหอมจัด เพราะ อเล็ก เฟอร์กูสันก็ให้ความสนใจพูดถึงซาฮา กับฟรีดแมนเช่นกัน ขณะที่ โรแบร์โต้ มันชินี่ ก็แสดงความชื่นชมในตัวนักเตะคนนี้เช่นกัน แต่อย่างไรก็ตามดูเหมือนเฟอร์กี้จะยังไม่เห็นว่า ซาฮาควรจะย้ายมาทีมใหญ่เร็วเกินไปนัก

คริสตัล พาเลซก็แสดงความหวังว่าลิเวอร์พูลจะยื่นเอกสารขอซื้ออย่างเป็นทางการ ขณะที่นิวคาสเซิลก็ยังเปิดโอกาสในการพูดคุยกับยอดทีมจากเซลเฮิร์ทปาร์คอยู่

แต่เรื่องนี้ก็ยังซับซ้อนเพราะ ฟรีดแมนและเจ้าของทีมอย่าง สตีฟ พาร์ริช ยังไม่อยากปล่อยตัว จนกว่าจะเสร็จศึกในคาร์ลิงคัพรอบรองชนะเลิศไปก่อนที่จะต้องเจอกับคาร์ดิพในวันที่ 24 มกราคมนี้

และการที่ทีมจะได้มีโอกาสไปเหยียบเวมบลีย์ ตั้งแต่ปี 1997 เป็นต้นมา ฟรีดแมนเองก็อยากให้ ซาฮาอยู่กับทีมต่อไปอย่างน้อยจนถึงซัมเมอร์

ที่มา : Daily Mail

44. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ตอนนี้ใครก็ได้มาเถอะครับ มาจบสกอร์ให้ที ขาดก็แต่กองหน้าคนจบสกอร์เนี่ยแหละ

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เอาเตเวสมาเลยคับ

48. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    มาอีกแล้ว!น้ามูเล็งกล่อม'ซัวเรซ'โยกสวมชุดขาว

โจเซ่ มูรินโญ่เทรนเนอร์จอมแท็คติคของเรอัล มาดริดเตรียมเดินหน้าคว้าหลุยส์ ซัวเรซหัวหอกฟันไม่เข้าของลิเวอร์พูลไปร่วมทีมหลังวิเคราะห์ว่านักเตะคงต้องเผชิญหน้ากับความอยากลำบากในการค้าแข่งที่ถิ่นผู้ดี

ดาวยิงทีมชาติอุรุกวัยโดนโทษแบน 8 เกมจากข้อหาเหยียดผิวปาทริซ เอฟร่าแบ็กซ้ายแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดและมูรินโญ่ก็ตระหนักดีว่าเรื่องดังกล่าวจะทำให้นักเตะตกเป็นเป้าโจมตีของแฟนบอลฝ่ายตรงข้ามและเขาก็เตรียมเกลี้ยกล่อมให้แข้งวัย 24 ปีย้ายมาเล่นในลาลีกากับ"ราชันชุดขาว"แทนในเดือนนี้

Sport สื่อดังแดนกระทิงดุรายงานว่า"โลส บลังโกส"เตรียมยื่นข้อเสนอ 22 ล้านยูโรเข้าทดสอบ"หงส์แดง" อย่างไรก็ตามคงเป็นเรื่องยากที่ยอดทีมเมอร์ซี่ไซด์จะยอมปล่อยนักเตะไปด้วยเงินจำนวนดังกล่าวเมื่อพวกเขาต้องลงทุนถึง 26 ล้านยูโรในตอนคว้าซัวเรซมาจากอาหยักซ์ อัมสเตอร์ดัมเมื่อปีก่อน

นอกจากนั้นซัวเรซยังเป็นคีย์แมนคนสำคัญในถิ่นแอนฟิลด์อีกด้วยเมื่อเขาลงเล่นในทุกรายการของซีซั่นนี้ไป 19 เกมยิงได้ 8 ประตูกับทำอีก 6 แอสซิสต์

นายเอาซัวเรช ไป นายเอาโด้มา โอเค ไหม น้าหน้าตาย

50. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: