ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 86 จากทั้งหมด 210 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3676848586878896136186 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,126 ถึง 2,150 จากทั้งหมด 5243
    Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    นั่งดูไม่หมดครับ แต่ก็ดูส่วนใหญ่ ต้องชมทั้งแครอทกับซัวเรสเลยจริงๆ แครอทถึงใช้โอกาสเปลืองไปนิด (โล่งๆไม่เข้า) แต่ก็แก้ตัว

กลับมาเป็นพระเอกโหม่งประตูชัยให้ได้ รวมถึงการประสานงานทั้งตรงกลางกับริมเส้นครับ ถึงจะมีปัญหากองหลังไม่ค่อยรู้กันบ้าง

จนเป็นประตูให้เอฟเวอร์ตัน แต่ก็พอยันอยู่ แบรด โจนท์ทำเสียวนิดๆ แต่ก็ไม่มีผิดพลาดอะไร โดยรวมลิเวอร์พูลเป็นเทพบอลถ้วย

โดยแท้

ป.ล.เชียร์เชลซีกดสเปอร์ให้เชลซีไปชิงกับเราแล้วกัน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanInw1410 อ่านกระทู้

ปล2. ผมว่านัดนี้เว็บตัดสินดีนะ
    ก่อนเกมรู้ว่ากรรมการเป็นเว็บบ์ โคตรเสียว

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1

ซึ้ง แต่ลูกชายที่รักที่จากไป C:LTF

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    เสียใจกับโจนส์ด้วยครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมอยากจะบอกว่า กว่าจะเอา เฮนโด้ ออก ลุ้นเยี่ยวแทบเล็ด

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คนเลวที่กลับใจแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 535
    เอาล่ะสิครับ ชิงเจอ เชลซี ครับงานนี้ 55+

.:: ใช้ชีวิตให้สนุก ::.

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chokbee8 อ่านกระทู้
    เอาล่ะสิครับ ชิงเจอ เชลซี ครับงานนี้ 55+
    ลูกที่ 2 กรรมการไม่น่าให้เลยจริงๆนะผมว่า ไม่เข้าอย่างชัดเจนเลย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คนเลวที่กลับใจแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 535
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonekaoka อ่านกระทู้
    ลูกที่ 2 กรรมการไม่น่าให้เลยจริงๆนะผมว่า ไม่เข้าอย่างชัดเจนเลย
    สเปอร์โชคร้ายจริง ๆ ครับ ดูไปแล้วก็น่าเห็นใจ แต่ที่รู้ ๆ อ่ะ กรรมการงานเข้า 55+

.:: ใช้ชีวิตให้สนุก ::.

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chokbee8 อ่านกระทู้
    สเปอร์โชคร้ายจริง ๆ ครับ ดูไปแล้วก็น่าเห็นใจ แต่ที่รู้ ๆ อ่ะ กรรมการงานเข้า 55+
    มีโอกาสโดนปรับหรือไม่ก็โดนแบนอะครับผมว่า เพราะลูกมันไม่เข้าชัดเจนเลย แต่มาต้า กับ เทอรี่ ก็ตามนํ้าดีใจ ทั้งๆที่เห็นว่าไม่เข้า 555

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    1
    ไม่ได้ดูคู่สเปอร์ กับ เชลซี อ่ะ หลับเป็นตายเหนื่อยจากสงกราน ฮ่าๆๆๆ

นี้สินะลูกเจ้าปัญหา เข้านะจากภาพหัวข่าวใน ENG C:YNWA
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย allzeninezsa : 16th April 2012 เมื่อ 04:59

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    ^

เมื่อวานดูภาพช้า มุมตามเส้น มันอยู่ไม่ถึงเส้นนะครับ เห็นชัดมากว่าไม่เข้า รูปนี้มุมมันเอียงเลยเห็นว่าเข้าไปหมดแล้ว
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เลิกเล่นถาวร !! :D
    กล่าวขอบคุณ
    1,037
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    เดี๋ยวเจอกันนัดชิงน้ะ คิกคิก -0-

อ้อพูดถึงเรื่องลูกที่ 2 ผมว่ามันก็เข้าไปแล้วนะครับมีภาพมาให้ดู - -

ไม่อยากให้เกิดดร่าม่านะครับ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ภาพช้าดมื่อวานมีให้ดูอีกมุมนึงครับ องศาขนานเส้นเลย จะเห็นว่าบอลยังไม่ข้าม ฝั่งนักเตะเชลซีก็ออกมายอมรับกันยกใหญว่าไม่เข้า
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เลิกเล่นถาวร !! :D
    กล่าวขอบคุณ
    1,037
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    เอ่อ สงสารสเปอร์จัง - - กรรมการก็ให้อย่างมั่นใจเลยอะ

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    ผมว่านะ มาร์ติน แอตคินสันเนี่ย เป็นกรรมการที่มีข้อผิดพลาดอย่างมากเลยนะ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    แอบสงสารสเปอร์เล็กๆ แต่ก็ดีแล้วครับเข้าไปเจอเชลซี

ป.ล.ดิมัตติโอ โหดมาก ตั้งแต่โบอาสออก ดิมัตติโอ คุมแทนเชลซีดีขึ้นทันตาเห็นเลยครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    เจอเชลซี

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    เรืองลูกที่ 2 ผมมองว่าเข้านะครับ มันอยู่บนตักของ อัซซู อีคอตโต้ แล้ว ตักของเขา อยู่ในเส้นครับ จังหวะนั้น มาร์ติน แอทคินสันอาจจะเห็นเลยมั่นใจครับ เพราะอยู่ยืนอยู่ตรงที่ไม่มีคนบังพอดีเลย

ปล. ผมชอบนะ มาร์ติน แอทคินสันนี่ เด็ดขาดดี

----------------------------------------------------------------------------

ประมวลภาพหงส์รำลึกเหตุการณ์โศกนาฏกรรมฮิลส์โบโร่

บรรดานักเตะทั้งรุ่นเก่าและรุ่นใหม่ของ"หงส์แดง"ลิเวอร์พูลรวมถึงแฟนบอลมากมายเข้าร่วมงานรำลึกเหตุการณ์โศกนาฏกรรมที่ฮิลส์โบโร่ซึ่งมีผู้เสียชีวิตมากถึง 96 รายเมื่อ 23 ปีก่อน

ก่อนหน้านี้อลัน เดวี่ส์ดาวราตลกชื่อดังของประเทศอังกฤษได้ออกมาแสดงความคิดเห็นว่าลิเวอร์พูลสมควรมีโปรแกรมแข่งขันในัวนที่ 15 เมษายนซึ่งตรงกับวันที่เกิดโศกนาฏกรรมที่ฮิลส์โบโร่ได้แล้ว

อย่างไรก็ตามมากาเร็ต เอสปินัลล์ประธานกลุ่มสนับสนุนครอบครัวผู้เสียชีวิตจากโศกนาฏกรรมฮิลส์โบโร่ก็ได้สวนกลับเดวี่ส์ว่าเขาควรเก็บความคิดเห็นของเขาเอาไว้กับตัวเองเสียดีกว่า

"เมื่อมีคนให้ความเห็นว่าสโมสรฟุตบอลลิเวอร์พูลควรลงเล่นในวันที่ 15 เมษายน ฉันคิดว่าคนผู้นั้นควรจะเรียนรู้ที่จะเก็บคอมเม้นต์และความคิดเห็นของเขาเอาไว้กับตัวเอง"เอสปินัลล์กล่าว

"เพราะเมื่อความเห็นแบบนั้นสร้างความขุ่นเคืองและทำร้ายคนหลายพันคน มันก็ชัดเจนว่าเขาไม่มีอะไรให้กังวลเกี่ยวกับชีวิตของเขาอีกเพราะเรามีมันมา 23 ปีแล้ว"

Credit : Soccersuck.com

----------------------------------------------------------------------------

Rest in peace
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakiann123 : 16th April 2012 เมื่อ 19:25

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    แหมมี เอียน รัชด้วย อยากรู้ว่าตอร์เรสไปด้วยมั้ย

ป.ล.นัดชิงเตะ 5 พฤษภาคม เวลาไทย 23.15 โดยประมาณครับ

37. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phenomenom555 อ่านกระทู้
    แหมมี เอียน รัชด้วย อยากรู้ว่าตอร์เรสไปด้วยมั้ย

ป.ล.นัดชิงเตะ 5 พฤษภาคม เวลาไทย 23.15 โดยประมาณครับ
    ตอเรสมาไม่ได้ครับ ต้องแข่งกับสเปอร์ เมื่อวาน

39. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

ตอเรสมาไม่ได้ครับ ต้องแข่งกับสเปอร์ เมื่อวาน
    แหม เอาจริงๆนะครับ พี่ตอร์เรสเราติดแข่งจริงๆ แต่ลง 5 นาทีสุดท้ายเนี่ยนะ แทบจะยังไม่ได้แตะบอลเลยปะโธ่ ทำไมไม่ปล่อยเขามาฟระ

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

อ๋อใช่ๆ ผมก็ลืมไปเลยว่ามีแข่ง ฮ่าๆ

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ซัมเมอร์ไวๆ อยากได้ตัวแล้ว 5555+

45. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับ พอดีผมไปเจอมาในเฟสบุ๊ค คุณยายคนนี้น่าสงสารมากเลยครับ

ช่ายอ่านกันสักนิดนะครับ ผมไปเจอในเฟสบุ๊คเห็นแล้วสงสารมากๆครับผม

ช่วย อ่านซักนิด เถอะ นะ น่าสงสาร ยายมาก

ถนนเส้นย่าโม สามแยกทางเข้าตลาดแม่กิมเฮง ตรงเสาไฟฟ้า หน้าร้านทอง
    เพื่อนๆจะเห็นคนแก่คนหนึ่ง ที่ไม่มีอะไรเลย นั่งอาศัยเงาจากเสาไฟฟ้า
    เพื่อขายของบางอย่าง ที่คนสมัยนี้เค้าไม่ได้ต้องการแล้ว
    ... แต่ 'ฟืน' มันก็เป็นเหมือนความหวังเดียวที่ยายมี
    ทางออกเดียวที่ยายเห็น
    จากดวงตาที่พร่ามัวเกือบบอดด้วยโรคชรา
    และหูที่ตึงจนเกือบไม่ได้ยินแล้ว
    ถ้าเพื่อนไม่ได้ผ่านไปก็ช่วยForward mail นี้ต่อๆกันไปที
    ถือว่าเป็นการทำบุญเท่าที่เราทำได้ พอไปถึงโคราช ก็ขับรถวนไปตรงถนนย่าโม หาทางไปตลาดแม่กิมเฮง ผ่านศาลย่าโมมานิดหน่อย พอมองหา ก็เห็นคุณยายนั่งอยู่ตรงเสาไฟฟ้าที่สามแยกหน้าร้านทอง (จอดรถที่วัดสะแกแล้วเดินกลับมานิดหน่อยก็เจอ) คุณยายนั่งอยู่กับพื้น ตรงหน้ามีผ้าพลาสติกเก่า ๆ มีเศษไม้มัดไว้เป็นกำ ๆ วางไว้เรียบร้อย มีกระดาษที่คนใจดี print ให้ไว้ว่า 'เศษไม้ก่อไฟ มัดละ 1 บาท'
    ๆ ยายบอกว่ายังไม่ได้กินข้าว เราก็เลยบอกให้ยายเก็บเงินไว้กินข้าวนะ แล้วยายก็เอาเงินซุกลงไปในเสื้อ เหน็บไว้ตรงหน้าอก ไอ้เราก็กลัวเงินจะหล่นนะ เพราะหน้าอกยายไม่ใช่สาว ๆ แล้ว
    เท่าที่คุยกับยายก็เลยรู้ว่าแกต้องจ้างคนผ่าเศษไม้ให้ ถุงนึง 100 บาท แล้วแกก็เอากรรไกรเก่า ๆ เป็นสนิมอันนึง นั่งตั้งอกตั้งใจตัดให้เป็นท่อนเท่า ๆ กัน มัดด้วยหนังยาง ขายกำละ 1 บาท เท่าที่เห็น ถ้าขายกำละ 1 บาทจนหมด ไม่รู้จะได้ถึง 100 บาทมั้ย ยายบอกว่าก็ขายพอกินข้าวได้ไปวัน ๆ แล้วตอนเย็นยายต้องจ้างสามล้อ 20 บาท ไปส่งตรงป้ายรถเมล์ จ่ายค่ารถเมล์อีก 8 บาท พอลงรถแล้วต้องเดินต่อไปอีกกว่าจะถึงบ้าน แต่รถบางคันก็ไม่ยอมรับแกขึ้นรถนะ

จะมีใครสักคนที่จะเข้ามาช่วยเหลือ
    ยายทอง ให้เป็นอยู่ในสภาพที่ดีกว่านี้....

จาก http://www.facebook.com/photo.php?fb...&type=1&ref=nf

47. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    เคยเห็นมาตอนต้นปีครับ มีคนในเฟสไปช่วยซื้อของกับยายหลายคนเลย ^^ เห็นคนไทยมีน้ำใจแล้วรู้สึกดี

49. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ: