ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 77 จากทั้งหมด 210 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2767757677787987127177 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,901 ถึง 1,925 จากทั้งหมด 5243
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    โจโคล เสียดายเหมือนกันนะเนี่ย อควาลินี่ด้วย เซ็งอ่ะ
    “หากท่านไม่ประสงค์จะยืนเคียงข้างยามเราแพ้หรือเสมอ ก็ไม่ต้องมาเฮด้วยเมื่อเราชนะ” บิล แชงคลีย์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ภาพสดๆ จากเครื่องผม Google Street View รักเลย

You'll never walk alone

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    ขอนอกเรื่องสักครู่

ช่วงนี้มีเกมอะไรน่าเล่นบ้างครับเนี่ย อยากหาเกมอื่นเล่นบ้างหลังจากเล่น PES ติดต่อกันเป็นเวลานานกว่า 2 ปี

ใครมีเกมน่าเล่นแนะนำหน่อยคร้าบบบ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phenomenom555 อ่านกระทู้
    ขอนอกเรื่องสักครู่

ช่วงนี้มีเกมอะไรน่าเล่นบ้างครับเนี่ย อยากหาเกมอื่นเล่นบ้างหลังจากเล่น PES ติดต่อกันเป็นเวลานานกว่า 2 ปี

ใครมีเกมน่าเล่นแนะนำหน่อยคร้าบบบ
    หลังจากเล่น PES มาเป็นเวลานาน 3 ปีกว่าของผม หันไปเล่น FIFA และวางมือไม่ลงครับผม ชอบระบบซื้อขายนักเตะมาก ละเอียดดี ทำอะไรได้ดั่งใจ แต่คัดซีนเทพๆ แบบ PES ไม่มี 555
    แทบไม่ค่อยแตะเกมอื่น -- แนะนำเกมผมด้วยอีกคนละกัน
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    FIFA ผมชอบนะ

PES มันชอบฟาล์วปัญญาอ่อน เล่นแรกๆ อาจจะหนุกนะครับ แต่นานๆไป รู้ทางมันหมดละ จังหวะนี้จะฟาล์วมั้ย หรือว่าอะไร ขนาดโดนชนล้มในเขตโทษ รวบขา บลา บลา บลา ยังไม่ได้จุดโทษ แถมระบบล้ำหน้าก็มั่วสุดๆ

ตอนนี้กำลังสร้างตัวตัวเอง เป็น กองหลังอยู่ มันส์โคตร เล่น Superstar เสียบอย่างเดียว โดนใบ******หมด ฮ่าๆๆๆ

ส่วนเกม ผมก็ไม่รู้จะแนะนำอะไรเหมือนกันแหะ วันๆ ผมก็เล่นแต่ PES Dota อยู่แค่เนี้ย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    หวัดดีครับๆ ไม่ได้เข้าบอร์ดตั้งนาน 55

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้
    หลังจากเล่น PES มาเป็นเวลานาน 3 ปีกว่าของผม หันไปเล่น FIFA และวางมือไม่ลงครับผม ชอบระบบซื้อขายนักเตะมาก ละเอียดดี ทำอะไรได้ดั่งใจ แต่คัดซีนเทพๆ แบบ PES ไม่มี 555
    แทบไม่ค่อยแตะเกมอื่น -- แนะนำเกมผมด้วยอีกคนละกัน
    ขอบคุณครับพี่หนุ่ม เดียวลองโหลดมาเล่นดู

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    FIFA ผมชอบนะ

PES มันชอบฟาล์วปัญญาอ่อน เล่นแรกๆ อาจจะหนุกนะครับ แต่นานๆไป รู้ทางมันหมดละ จังหวะนี้จะฟาล์วมั้ย หรือว่าอะไร ขนาดโดนชนล้มในเขตโทษ รวบขา บลา บลา บลา ยังไม่ได้จุดโทษ แถมระบบล้ำหน้าก็มั่วสุดๆ

ตอนนี้กำลังสร้างตัวตัวเอง เป็น กองหลังอยู่ มันส์โคตร เล่น Superstar เสียบอย่างเดียว โดนใบ******หมด ฮ่าๆๆๆ

ส่วนเกม ผมก็ไม่รู้จะแนะนำอะไรเหมือนกันแหะ วันๆ ผมก็เล่นแต่ PES Dota อยู่แค่เนี้ย
    เห็นด้วยครับเรื่องฟาล์วปัญญาอ่อน โดนจิ้มในเขตโทษตลอดๆ กรรมการก็ได้เป็นลูกได้เปรียบเฉย แทนที่จะให้จุดโทษ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newonline99 อ่านกระทู้
    หวัดดีครับๆ ไม่ได้เข้าบอร์ดตั้งนาน 55
    ยินดีต้อนรับกลับคร้าบบบ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    522
    ผมเล่น PES นะ แต่ FIFA ผมเล่นแต่ออนไลน์ ผมว่าฟีฟ่าออนไลน์นี่ง่ายดีนะ ตอนที่บอทยังไม่เก่งหลังๆไปเห็นเพื่อนบอกว่าโคตรโหด
    ปล.เวล22อยู่เลย 55+
    “หากท่านไม่ประสงค์จะยืนเคียงข้างยามเราแพ้หรือเสมอ ก็ไม่ต้องมาเฮด้วยเมื่อเราชนะ” บิล แชงคลีย์

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SusCuBus อ่านกระทู้
    ผมเล่น PES นะ แต่ FIFA ผมเล่นแต่ออนไลน์ ผมว่าฟีฟ่าออนไลน์นี่ง่ายดีนะ ตอนที่บอทยังไม่เก่งหลังๆไปเห็นเพื่อนบอกว่าโคตรโหด
    ปล.เวล22อยู่เลย 55+
    ผมเวล 100 กว่าละ มี 7-8 ID เวล 80 หมด ผมว่าเล่นๆไปมันเบื่อ เลยเลิก ฮ่าๆ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

ผมเวล 100 กว่าละ มี 7-8 ID เวล 80 หมด ผมว่าเล่นๆไปมันเบื่อ เลยเลิก ฮ่าๆ
    โห จริงอะครับ ช่วยแนะนำแบ็คซ้ายกับขวาที่ดีๆหน่อยสิครับ เอาสูงๆด้วยนะ มีการ์ดตัวบอลโลกตัวไหนไม่เอาขายให้ผมถูกๆหน่อยสิ 55+

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SusCuBus อ่านกระทู้
    โห จริงอะครับ ช่วยแนะนำแบ็คซ้ายกับขวาที่ดีๆหน่อยสิครับ เอาสูงๆด้วยนะ มีการ์ดตัวบอลโลกตัวไหนไม่เอาขายให้ผมถูกๆหน่อยสิ 55+
    ถ้ามีอารมณ์เข้าเกมละผมจะบอกนะครับ แบ็ค - ซ้าย ขวา ผมก็ใช้พวก Pato Torres อะครับ วิ่งไวดี ส่วนสูงผมไม่ค่อยสน เพราะนึกไม่ออกว่าจะซื้อใคร เอาแค่ตัวสถานะเยอะแล้วก็วิ่งไวๆก็พอ ฮ่าๆ

ส่วนการ์ดผมมีเยอะเลย ทั้ง บอลโลก เลข 10 เดี๋ยวผมเอาให้ครับ

Edit 1 : แบคขวาแนะนำ Dani Alves ครับไวดี

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    โหย โคตรอึดอัด ไม่ได้เล่น JKG เกือบอาทิตย์

เรียนพิเศษ TOT

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    นอกเรื่องนิดครับ คุณแอ้นครับ ลายเซ็นคุณนี่มาจากหนังหรือ MV เพลงอะไรหรอครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ราฮีม สเตอร์ริ่ง : อนาคตหรือทางตัน อยู่ที่ เคนนี่ ดัลกริช

หลังจาก เคนนี่ ดัลกริช มอบโอกาสให้ ราฮีม สเตอร์ริ่ง เปิดตัวในเกมส์ล่าสุดกับ วีแกน แฟนบอล
    จำนวนมากเริ่มมองเห็นอนาคตที่สดใสของเจ้าหนูวัย 17 ขวบ โดยหวังว่า เคนนี่ จะให้โอกาสเขา
    ได้ลงเล่นในจำนวนเกมส์ที่เหลืออยู่ในลีกซีซั่นนี้ หลังจากที่นักเตะตัวหลักของทีมต่างได้รับการ
    บาดเจ็บ ไม่ว่าจะเป็น ชาร์ลี อดัมส์,เกล็น จอห์นสัน,มาร์ติน เคลลี่,เคร็ก เบลลามี่ และ ดาเนียล
    แอ็กเกอร์

เคนนี่ ดัลกริชได้พูดภึงเรื่องนี้ว่า "นักเตะเยาวชนจากสโมสรแห่งนี้ ต่างต้องการโอกาส ที่จะได้รับ
    การเติบโตทางอาชีพของพวกเขา หากวันนั้นมาถึง พวกเราไม่ปฎิเสธที่จะมอบสิ่งนั้นให้"

"ในขณะเดียวกัน เรื่องอายุไม่ใช่สิ่งที่สำคัญ หากเยาวชนเหล่านั้น ดีพอสำหรับโอกาสที่จะได้รับ
    ปีที่ผ่านไปเราได้มอบสิ่งนั้นให้กับ ฟลาโน่ (ฟลาเนแกน)และ แจ็ค(โรบินสัน)แต่ในขวบปีนั้นมัน
    ไม่เกิดกับ ราฮีม นั้นก็เพราะว่าเขายังขาดความแข็งแกร่งทางร่างกาย"

"การมอบโอกาศให้ผู้เล่นนั้น มีความแตกต่างกันของเหตุผล เราค่อยๆมองดูการเจริญเติบโตในทาง
    บวกของพวกเขาทีละคน เราต้องการเก็บพวกเขาไว้ในระยะยาว และเมื่อถึงโอกาสที่เหมาะเราจะ
    ตอบสนองสิ่งนั้นให้กับพวกเขาเอง"

เคนนี่ ได้กล่าวเสริมยาวมาก ไม่ว่าจะเป็นระบบทีม รูปแบบการเล่น และปัญหาฟอร์มของนักเตะ
    (ไม่มีในเว็ปทางการเพราะเขา ให้สัมภาษณ์กับสื่อต่างสาขา) แต่สิ่งหนึ่งที่สื่อต้องการรับฟังมากที่
    สุดคือโอกาสที่จะได้รับ และ อนาคตของ สเตอร์ริ่ง จากบทสัมภาษณ์ข้างต้น ยังไม่สามารถจับต้น
    ชนปลายได้ว่า "เดอะ คิง" ต้องการ มอบโอกาสให้เขาในช่วงปลายฤดูกาลหรือปล่าว หากใช่ เหล่า
    แฟนบอลเดอะ ค็อป อาจได้ติดตามฟอร์มการเล่นในจำนวนเกมส์ที่เหลือของเขาในพรีเมียร์ลีก ว่า
    เหมาะสมแล้วหรือยัง กับการเกิดของดาวดวงนี้ "ซักที"

"แต่หากไม่" ข่าวที่ว่าเขาอาจตกเป็นสมบัติของ ทีมเมืองหลวงอย่าง สเปอร์ คงหนีไม่พ้น เรื่องจริง
    ที่รอวันเกิดขึ้น หลังจบซีซั่นนี้

ที่มา : It Other Media
    และ http://www.liverpoolthailand.com

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    ถ้าสเปอร์มันเอาสเตอริ่งไปจะซัดหน้ามัน !!!!

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanInw1410 อ่านกระทู้
    นอกเรื่องนิดครับ คุณแอ้นครับ ลายเซ็นคุณนี่มาจากหนังหรือ MV เพลงอะไรหรอครับ
    The Pretty Reckless - Make Me Wanna Die ครับผม

แปะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allzeninezsa อ่านกระทู้
    แอ๊ะๆ สวัสดีพี่น้องชาวหงส์ทอง เอ้ย หงส์แดงทั้งหลายๆ ของเสียหน่อยยย กลับมาแล้วววววว เดี๊ยวว่างมั้งไม่ว่างมั้ง ไม่ได้นั่งจ้องดูบอร์ดเหมือนแต่ก่อน เลย 5 5 5+
    สวัสดีครับท่าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakiann123 : 30th March 2012 เมื่อ 23:39

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    แอ๊ะๆ สวัสดีพี่น้องชาวหงส์ทอง เอ้ย หงส์แดงทั้งหลายๆ ของเสียหน่อยยย กลับมาแล้วววววว เดี๊ยวว่างมั้งไม่ว่างมั้ง ไม่ได้นั่งจ้องดูบอร์ดเหมือนแต่ก่อน เลย 5 5 5+

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allzeninezsa อ่านกระทู้
    หวัดดีคร้าบบ พี่นาย หายไปนานปล่อยให้น้องๆ เฝ้าบอร์ดแทนตั้งนาน

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    522
    สเตอร์ริ่ง สุดยอดที่สุด คิงเอามาปั้นเถอะนะ

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ช่วงนี้ในลีกไม่ต้องหวังอยู่แล้ว ก็ให้ สเตอร์ลิง ลงทุกๆ นัดไปก็ไม่เสียหายอะไร เชียร์เต็มที่เลยเนี่ย
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

40. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้
    ช่วงนี้ในลีกไม่ต้องหวังอยู่แล้ว ก็ให้ สเตอร์ลิง ลงทุกๆ นัดไปก็ไม่เสียหายอะไร เชียร์เต็มที่เลยเนี่ย
    สเตอร์ริ่งฝั่งซ้าย ดาวน์นิ่งฝั่งขวา รับรองได้ลากเลื้อยทั้งสองฝั่ง

42. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    อยู่บอร์ดเด็กผีแล้วเหงาๆ มาทักเด็กหงส์ดีกว่าน่าจะคึกคักกว่า
    ปล.อย่ารุมผมนะผมกลัวแล้ว
    No Money . , . , . , . No Honey

44. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    หวัดดีจ้า แมนซิตี้เสมอด้วยนี่ หวานเลยนะครับ

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    อย่างว่า แมนซิตี้พึ่งมีประสบการณ์การลุ้นแชมป์ได้ไม่มาก ก็คงจะยังไม่ค่อยมีความสม่ำำเสมอเป็นธรรมดา

48. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phenomenom555 อ่านกระทู้
    สเตอร์ริ่งฝั่งซ้าย ดาวน์นิ่งฝั่งขวา รับรองได้ลากเลื้อยทั้งสองฝั่ง
    ท่าน เจเจ มั่นใจได้อย่างไรว่า Stewart Downing นั้น ลากเป็น

50. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: