ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zabaha12 อ่านกระทู้
    ผมทำหน้าอย่างงี๊ 55

หน้าเนี้ยแบบว่าหื่นที่สุด 5555555+

เสียง:ปังๆๆ!!! ตูมๆๆ!!! ฟิ้วๆๆ!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ปัญหาของผมคือกล้าซื้อแต่ ต้องหาที่ใหญ่ 52ม.ม. ผมไป 7-11 เจอแต่ 49ม.ม. กับ 52ม.ม.
    ผมเคยใส่ 52 ม.ม.มันคับมาก ทุกวันนี้ต้องหาซื้อทางเว็บ

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    ไส่ถุง 7-11 ก่อนก็ได้นะ ////ล้อเล่น

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ใน 7-11 ก็หยิบเลยครับ ปกติมันจะวางอยู่ที่เคาน์เตอร์

แนะนำ เฟอร์เทอร์ไลท์อัลติมา บาง ซี้ดมาก เหมือนไม่ได้ใส่

ถ้าไม่กล้าลอง ก็ลอง คิงเท็กส์ (49 มม.) หรือ เอ็กไซตา (52 มม.) ดูก่อนได้ อันนี้แบบมาตรฐาน แต่หนาหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 22nd March 2012 เมื่อ 23:47

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ก็ลองกะขนาดน้องชายของเราครับแล้วหยิบซื้อเลยครับไม่ต้องอาย ผมว่าพวกที่ไปเอาแล้วท้องแล้วเอาไปทำแท้งน่าอายมากกว่าเยอะแถมบาปด้วย

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    บอกไปว่า " เพื่อนฝากซื้อหนะ "

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ผมไม่เคยซื้อหรอกนะครับ แต่เขาว่าถุงยางมีไซด์ด้วยไม่ใช่หรอครับ -*- น่าลองไปซื้อมาใช้บ้าง ไม่เคยใช้อ่ะ ไม่น่าอายหรอกมั้งครับ ขนาดผมยังไปซื้อผ้าอนามัยให้พี่สาวผมเลยครับ -- คนมองตึมผมยังยิ้ม-*-
    ถ้าชีวิตไม่เคยเจอเรื่องร้ายๆ เราเองก็จะไม่สามารถที่จะได้เรียนรู้ประสบการณ์ของชีวิตได้

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    แนะนำไปร้านขายยา เงียบดี คนขายก็เป็นแพทย์ หัวก็ไม่เป็นอคติ ถ้าเซเว่น โดนแซวแน่สาวเซเว่น เฮี้ยวๆอยู่

เดินเข้าไป ไปที่โหมดถุงยาง เริ่มแรก ลองขนาดมาตรฐานก่อน ถุงก็จะเป็น คิงเทค49 หรือ สตอเบอรี่ 52.5 ไปลองๆดูก่อนว่าคับแค่ไหน ขนาดดู ได้มุมล้างซ้ายด้านหลังกล่อง

แต่ผมใช้คิงเทคตลอด คับหน่อยแค่ มันธรรมชาติดี กลิ่นก็ไม่มี ไม่เลี่ยนดี อิอิ^^

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    ก็หยิบแล้วไปจ่ายตัง
    หน้าตาก็ทำแบบว่า "ทำไมอะกูซื้อแล้วทำไม" อะไรแบบนี้อะ 555 ใช้ได้นะ
    Toradora!

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ผมฟอร์มคุยโทรศัพท์แบบคุยกับเพื่อน อะไรน่ะ ****จะเอาไร เออๆ แล้วก็หยิบวางจ่ายตัง ถ้าไม่ให้อายก็ซื้อของหรือขนมติดมือไปด้วย

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ทำหน้าหื่นๆ เพื่อให้เขารู้ว่าเราทนไม่ไหวแล้ว แล้วเขาก็จะรีบหยิบ ในขณะเขาหยิบ เกาไอนั้นไปด้วยครับ รับรองได้ผล อิอิ
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อย่าไปอายเลยครับ เขารณรงค์ พกถุงยางด้วยซ้ำครับ

คนขายเขาไม่ถามหรอกเอาไปทำไม

ลองคิดหรือพูดกับตัวเองดูนะัครับ ว่า ขนาดไปซื้อถุงยังไม่กล้าแล้ว จะกล้าเอาผู้หญิง ได้อย่างไร ?? ผ่าน level 1 ให้ได้ก่อนครับ 55+

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    Blog Entries
    1
    ทำน่าตาธรรดาไว้ เขาไม่สนใจหลอก ถ้ารู้จักกันอ่ะโดนทัก แน่ ดีกว่าติดโรคนะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ผมก็ซื้อปกติ หยิบ 52.5 มาวางไว้ กลิ่นกล้วย ยังมีหน้ามาถาม รับ เกี๊ยวกุ้งด้วยไหมคะ - -

แต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้ใส่เลย แฟนไม่ให้ใส่ ถ้าใส่ไม่ให้ทำ

อาศัยนับวันหลังจากเมนส์มา+กินยาฉุกเฉินแทน ลำบากแท้ เดือนนึงครั้งเดียว *-*

อย่าเป็นแบบผมเลย ต้องลุ้นทุกเดือนว่ามาหรือไม่มา

แนะนำ

ขนาด 49-52.5 เป็นขนาดที่พอดีแล้วสำหรับชายไทย

49 อาจจะ 5-6 นิ้ว 52-52.5 ก้ 7-8 นิ้ว

อีกอย่าง ไซส์ 49-52 จะมีความยาวเท่ากัน แต่ความกว้างตอนขยายไม่เท่ากัน เนื่องจากผมลองมาหมดแล้ว ใส่ 49 เข้าไป เลือดบมแทบไม่เดิน เจ็บ+อึดอัด จนต้องออกไปซื้อ 52 มา

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมว่าดีน่ะครับ มาความกล้าซื้อถุงยาง.... รวบรวมสติและความกล้าเดินเข้าไปซื้อเลย.... ครั้งแรกผมก็เกรงเหมือนกันอ่ะ
    เซ็นไรดี

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ก็สะดวกที่ไหนซื้อที่นั่น ไม่ว่าจะ เซเว่น ร้านขายยาทั่วไป เป็นต้น

ถ้าตอนแรกอาย ก็รอคนน้อยๆแล้วค่อยเดินเข้าไปซื้อ เพราะตอนแรกที่ผมซื้อผมก็เดินไปทั่วเซเว่นอ่ะ รอคนน้อยๆ แล้วเดินไปหยิบเลย (เตรียมตังให้พอดี หรือเอาแบงค์ 50 บาทจ่ายไป)

พ่อเค้ายิงบาร์โค้ดเสร็จ ก็จะคิดเงินใช่ป่ะ เราก็หยิบมาใส่กระเป๋ากางเกงเลย (ถ้าให้ตังพอดีก็รีบเดินออกเลยหรือถ้ารอตังทอน พอได้ตังทอนแล้วเนียนๆเดินออกไป)

แต่ถ้าเอาความจริงนะ มันไม่น่าอายหรอกครับ เรารู้จักป้องกันปัญหา เรารู้จักการรับผิดชอบแต่เบื้องต้น อย่างที่ในโฆษณาบอกอ่ะ "ยืดอกพกถุง" เพราะตอนนี้สังคมเริ่มยอมรับมากขึ้นเรื่อยๆ (ติดที่เจ๊เบียบเนี่ยหล่ะ ฮ่าๆ)

คุณซื้อไปเถอะครับ ใครจะหัวเราะยังไงก็ช่าง แต่เรารู้ตัวว่าเรารู้จักรับผิดชอบกับสิ่งที่เราตะทำ หรือเราแค่รู้จักป้องกันเพื่อนให้เกิดปัญหาท้องก่อนแต่ง มันก็เป็นความดีอย่างหนึ่งที่น่ายกย่องนะ

ปล.เด๋วนนี้ผมก็ยังซื้ออยู่เลย พกไว้ในกระเป๋าสตางค์หรือกระเป๋าสะพาย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ผมซื้่อประจำ มันไม่น่าอายหรอกครับ

ผมจะอายเพราะซื้ออย่างอื่นมากกว่า

อย่างไปซื้อ แพมเพิด อายชิพหาย เขารู้เลยมีลูกแล้ว 55555

ซื้อ ขนมปังผู้หญิง เขารู้เลย ***** ตุ้ด 55

ซื้อ ยาคุมฉุกเฉิน เขารู้เลย ว่าเอ็งไปข่มขืนเขามา 5555

่ส่วนใหญ่จะซื้อยาคุมในร้านขายยา

*****ยืนเรียงกัน 4-5 คนมองหน้า เดี๋ยวตบหัวหลุดเลย ห่าราก = =
    ผมเคยเดินเข้าไปซื้อผ้าอนามัย (ตอนไปค่ายร.ด.) โคตรอายเลย

ยาคุมฉุกเฉินก็เป็นแบบท่านหล่ะ อาแปะร้านขายยามองหน้า ผมต้องหลบหน้าเค้าเลย

แพมเพิดน่ะ ผมยังพอรับมือได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NaZi_BF3 : 23rd March 2012 เมื่อ 16:29

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ลายเซ็นเจ๋งมากเลยคับ เพลงรึว่าอะไรหรอคับ อยากดูเต็มๆอะคับ จักให้หน่อยได้ไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomslan02 อ่านกระทู้
    แล้วก็จะได้ทิชชูแทน
    ลายเซ็นเจ๋งมากเลยคับ อยากดูเต็มๆอะคับ จัดให้หน่อยได้ไหม

TAMe.Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    กล้ามีกับแฟนยังกล้าได้ แต่ไม่กล้าซื้อเนี่ยนะ ฮ่าๆ

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    รีบหยิบรีบจ่ายรีบวิ่ง 555
    หรือซื้ออะไรก็ได้ที่เป็นกล่องๆเช่น หมากฝรั่ง เยลลี่ ซื่อๆปนๆกันไป

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SemIFaIL อ่านกระทู้
    รีบหยิบรีบจ่ายรีบวิ่ง 555
    หรือซื้ออะไรก็ได้ที่เป็นกล่องๆเช่น หมากฝรั่ง เยลลี่ ซื่อๆปนๆกันไป
    เนียนดีนะฮ่าๆ
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    อายไม เราไม่ได้เอาไปใช้กะคนขายนิ ก็แค่ "เลือก ดื่ม บิด" <<ไม่ใช่ละ
    ก็หยิบแล้วก็จ่ายตังไม่ต้องไปอายหรอกครับ ถ้าเกิดคนขายมองหน้าเราก็จ้องกลับแบบหื่นๆไปแค่นี้เค้าก็ไม่มองละ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    จำ ไว้น่ะครับ

ด้าน ได้ อาย อด
    Manchester United

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ทำเนียนแบบว่า จะเอาไปทำรายงาน เคยไปซื้อกะเพื่อนที่โลตัสอ่านะ = =

Petchabun Tottenham Road
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mezero อ่านกระทู้
    ลายเซ็นเจ๋งมากเลยคับ อยากดูเต็มๆอะคับ จัดให้หน่อยได้ไหม
    เซิชในยูทูปว่า party rock anthem เลยครับ -0-