ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    วิธีปลดล็อคของผม ก็ มั่วๆเอานะครับ

ขั้นแรกผมลง COH ภาคแรกของ ท่าน natchapon665 ก่อนที่มีให้โหลด 9 parts ให้ลงตามปกติ เข้าเล่นก็อย่างที่เขาบอกว่า ให้ mount แล้วก๊อบ crack แล้วก็จะเล่นได้ แต่จะไม่มีภารกิจ 3 แถวบนแรกนะครับ แต่มันก็เล่นได้ เล่นสบาย หายห่วง
    แต่ถ้าใครอยากเล่น 3 ภารกิจบนที่ยังไม่ปลดล็อคที ให้ลองดูวิธีผมดูนะครับ
    1. ให้โหลด file unlock ของท่าน SilEn3 Srom มาก่อนแล้วโหลดพาสมาในกรณีที่ติดพาส (พาสเวิดคลายrar ให้ลบเว้นวรรคหน้าพาสเวริดมา 1 ตัวอักษรก็คลาย rar ได้หละครับ)
    2. ให้mount Company of Heroes.iso ที่อยู่ในโฟลเดอร์ปลดล็อคของท่าน SilEn3 Srom แล้วเข้าเกมเลือก ภารกิจแรก คลิกที่รูปล็อค(เป็นแม่กุญแจในเกมอ่ะ) ถ้าจำไม่ผิดให้ใส่
    CDKEY 1111-****-****-****-**** (CDKEY หาเองนะครับมันบอกไว้อยู่แล้ว) ลงไปแล้วกดเลือก Retail Stores หรือไม่ก็ กด Retail Stores ก่อนแล้วใส่ CDKEY พอดีของผมมันปลดแล้วเลยดูไม่ได้ว่าทำอย่างไรก่อน พอทำอย่างนี้เสร็จก็จะได้ปลดล็อค ภารกิจแรกมาแล้ว
    3. การปลดล็อคอีกสองภารกิจ ให้เลือก mount ไฟล์ NS-COHOF_MI-poseden.mds ถ้าเลือกให้ deamon tools มันmount เอง มันก็จะโผล่มาเองไฟล์นี้ มันจะโชว์มาพร้อมกับไฟล์ Company of Heroes.iso ให้เลือก mount ไฟล์ NS-COHOF_MI-poseden.mds ซะ แล้วก็ทำเหมือนข้อที่สองของผม เปลี่ยนจาก cdkey 4825-****-****-****-**** (CDKEY หาเองนะครับมันบอกไว้อยู่แล้ว) แล้วกด Retail Stores รอซักแปปก็จะได้เล่นอีกสองภารกิจครับ ของผมทำแค่เนี้ย ก็ได้เลยอ่ะครับ ถ้าใครยังไม่ได้อีกก็ลองทำตาม ไฟล์ notepad วิธีทำของท่าน SilEn3 Srom อีกทีนะครับ

ตอนแรกก็งงกับวิธีทำของท่านSilEn3 Srom อยู่เหมือนกัน แต่พอลองทำไปมั่วๆ อ้าว ปลดได้เฉย แต่รับรองครับว่า ปลดได้ชัวร์ครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    หรือถ้าจะให้ดีของผมตอนนี้ mount ทีเดียว 3 ไฟล์เลยตอนเล่นเกม มีไฟล์ ของท่าน natchapon665 1ไฟล์(ไฟล์ที่ต้องmount เพื่อเข้าเล่นเกม) ของท่าน SilEn3 Srom อีก2ไฟล์ (ไฟล์Company of Heroes.iso , NS-COHOF_MI-poseden.mdf )

หรือท่านใดยังอยากปลดล็อค 3 mission ยังไม่ได้อีกก็ลอง mount ทั้งสามไฟล์นี่ดูแล้ว เข้าเกมส์ เลือกปลดล็อคไล่ลงมาเลยใส่ CDKEY ให้ถูกในแต่ละอัน แล้วRetail Stores ลองดูนะครับ

ผมอยากช่วยแต่ไม่รู้จะช่วยได้ไหมนะ T T

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poddata100 อ่านกระทู้
    หรือถ้าจะให้ดีของผมตอนนี้ mount ทีเดียว 3 ไฟล์เลยตอนเล่นเกม มีไฟล์ ของท่าน natchapon665 1ไฟล์(ไฟล์ที่ต้องmount เพื่อเข้าเล่นเกม) ของท่าน SilEn3 Srom อีก2ไฟล์ (ไฟล์Company of Heroes.iso , NS-COHOF_MI-poseden.mdf )

หรือท่านใดยังอยากปลดล็อค 3 mission ยังไม่ได้อีกก็ลอง mount ทั้งสามไฟล์นี่ดูแล้ว เข้าเกมส์ เลือกปลดล็อคไล่ลงมาเลยใส่ CDKEY ให้ถูกในแต่ละอัน แล้วRetail Stores ลองดูนะครับ

ผมอยากช่วยแต่ไม่รู้จะช่วยได้ไหมนะ T T
    เด่วผมจะลองดูนะครับ ของผม ปลดล็อกได้แค่อันเดียวเอง

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับขอโหลดเลยล่ะกัน

กล่าวขอบคุณ
    56
    ขอบคุณครับขอโหลดเลยล่ะกัน

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    จนถึงตอนนี้ผมก็ปลดล้อกไม่ได้ซักที

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Abple อ่านกระทู้
    จนถึงตอนนี้ผมก็ปลดล้อกไม่ได้ซักที
    ลองอัพแพทเป็น v2.6.02 เผื่อจะปลดunlock ง่ายขึ้นนี่ลิ้งเวบ http://cohpatch.relic.com/ เป็นไฟล์บิต ต้องเริ่มตั้งแต่2.500-2.602 ก่อนอัพห้ามแคร็ก นั้นหมายความว่าท่านต้องลงเกมใหม่ ของผมก็ v2.602 ส่วนแคร็กก็ต้อง เป็น v2.602 ข้อดีอัพแพทแล้วสามารถลง mod ใหม่ๆมาเล่นได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SilEn3 Srom : 16th April 2012 เมื่อ 18:21

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โหลด unlock ไม่ได้เลยครับ รบกวนอัพใหม่ให้ทีครับ หรือโหลดได้ -*-

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boy10120 อ่านกระทู้
    โหลด unlock ไม่ได้เลยครับ รบกวนอัพใหม่ให้ทีครับ หรือโหลดได้ -*-
    อยู่หน้า 2ดูดีๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SilEn3 Srom อ่านกระทู้
    อยู่หน้า 2ดูดีๆครับ
    เล่นได้ 100%
    ขอบคุณครับ ตอนนี้ปลดล็อคได้หมดแล้ว ขอบคุณสำหรับเกมส์ดีๆ แล้วขอบคุณ คุณ SelEn3 Srom ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    unlock ทำตามวิธี เล่นได้ครับ ยืนยัน 100%

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 42

เฮีย อามครับ มันเป็อย่างงี้ อ่ะ งงมาก เมื่อก่อนลงเล่นไม่เป็นไร

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เล่นได้ครับ ปลดล็อกก็ได้ มันพระย่ะค่ะ
    I LOVE JOKERGAMETH

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SilEn3 Srom อ่านกระทู้
    เด้งหลุดบ่อยท่านได้ไปอัพ patch รึเปล่าครับ ถ้าอัพท่านต้องไปโหลด crack มาให้ตรง Ver.แค่นี้ก็หมดปัญหาแล้วครับ
    ผมก็เป็นครับ เด้งหลุดบ่อยสงสังหลงไปอัพ patch แล้วหาโหลดcrack ให้ตรงกับ ver.ยังไงครับแล้วตัวนี้เป็น ver..ใหนครับช่วยที

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    เล่นได้100%
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markmj149 : 8th May 2012 เมื่อ 16:35

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    เกมส์โปรดผมเลย แต่ตอนนี้ลงวิน7 มันเล่นไม่ได้T^T อยากเล่นใจจะขาด มีเกมส์แนวนี้อีกมั้ยเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ช่วยอัพ Unlock ให้หน่อยครับ มันโหลดไม่ได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    Blog Entries
    1
    ลง unlock ใหม่หน่อยครับมันโดนลบหมดเเล้วอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ปลดล็อกไฟล์โดนลบครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    16
    อัพพาส2.602เล่นไม่ได้

EARTH -- BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ปลดล๊อคได้หมดแล้ว แต่เวลาจะเข้าเกมมันจะถามหาแผ่น ของภาค 2 ตลอดเลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เกมเก่าแต่ก็สนุกมาก^^
    DDDDDDDDD

Mr.J@ack is Coming`
    KoRat`@ ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    1,283
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบบ