ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

ถามเรื่องการสั่งซื้อ Shogun 2:Fall of Samurai หน่อยครับ

คือ ตอนนี้ผมเห้น Shogun 2 ภาคเดิมมีลดราคาอย่างกระหนํ่า แต่ผมไม่รู้ว่าภาค fall of samurai มันลดด้วยรึเปล่าครับ

ผมต้องการสั่งซื้อภาค fall of samurai แต่อยากใช้เงินทาง "บัญชีทรูมันนี่" พอดีผมไม่มีบัญชีธนาคาร(เด็กอยู่ก็งี้แหละ)

มีที่ไหนสั่งซื้อ pre-order บัญชีทรูได้บ้างครับ แล้วช่วงนี้มีโบนัสพิเศษอะไรบ้างหรือเปล่าครับ ?

ขอบคุณมากๆเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killkinglion อ่านกระทู้
    คือ ตอนนี้ผมเห้น Shogun 2 ภาคเดิมมีลดราคาอย่างกระหนํ่า แต่ผมไม่รู้ว่าภาค fall of samurai มันลดด้วยรึเปล่าครับ

ผมต้องการสั่งซื้อภาค fall of samurai แต่อยากใช้เงินทาง "บัญชีทรูมันนี่" พอดีผมไม่มีบัญชีธนาคาร(เด็กอยู่ก็งี้แหละ)

มีที่ไหนสั่งซื้อ pre-order บัญชีทรูได้บ้างครับ แล้วช่วงนี้มีโบนัสพิเศษอะไรบ้างหรือเปล่าครับ ?

ขอบคุณมากๆเน้อ
    fall of samurai ไม่ลดนะภาคนี้ เพึ่งออกมาจะลดเลยหรอ

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    ภาคนี้ไม่ลดครับราคา 29.99 USD พึ่งจะออกวันนี้เองครับ ^ ^
    Intel Core i7-2630QM nVidia GeForce GT 540M (2 GB GDDR3) Ram 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ครับ ขอบคุณครับ

ตกลง pre-order ได้สิทธิพิเศษอะไรบ้างรึเปล่า แล้วผมจะ pre-order เว๊ปไหนได้บ้างที่ใช้บัญชีทรูมันนี่ได้

กล่าวขอบคุณ
    988
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ลองไปที่เว็ย www.zest.co.th ดูคับ 799 บาท

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    zest อีก 1 เสียงครับ ได้กล่องมาสะสมด้วย 55+
    Steam : Blackwolf