ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97

ช่วยทีคับ เกมส์ Mass effect 3

พอเข้าตามดาวเคราะห์ต่างๆมันขึ้นมาว่า Approach the fuel deport to purchase fuel ผมก็ไปหาคำแปลมา ประมาณว่าเชื้อเพลงในการเดินทางหมด

แล้วมันซื้อที่ไหน ใครรู้มั่งครับบบ ช่วยทีครับบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    เดินทางตามดาวไปเรื่อยๆครับ เดี๋ยวก็มีให้ซื้อครับ

กล่าวขอบคุณ
    651
    ยังไง อะ ซื้อได้ที่ดาวไหนอะ มันไปดาวทำภารกิจไมไ่ด้เลย

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ไปที่ Citadel ก็ได้ครับถ้าจำไม่ผิดมันจะเติมให้เต็มเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ไปที่กาแล็กซี่ไหนก็ได้ครับ มันจะมีสถานีเติมน้ำมันอยู่ จะมีคำว่า fuel นี่แหละ เข้าไปไกล้ๆ แล้วกดเติมน้ำมันแค่นั้นแหละครับ เสียตังด้วยนะ

ปล. ยกเว้นที่ Citadel จะไม่มีสถานีให้เติมเอง แต่อันนี้เหมือนจะเติมให้หรือเปล่าผมก็ไม่รู้นะครับ ^^"

กล่าวขอบคุณ
    651
    thx คับเดวผมลองก่อนนใจมากๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    เอ่อ.. ขอถามหน่อยครับ พอดีไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่

ผมติด Q Citadel : Hanar Diplomat อะครับ

เหมือนมันจะบัครึไงนี่แหละ มันไม่รู้จะไปคุยกับใครตรง Terminal อะครับ

พอจะมีวิธีแก้ไหม เพราะมันทำ Q ในดาว Tuchanka ไม่ได้ -*-
    ถ้าทำแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทำ

กล่าวขอบคุณ
    34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ durexm4nz อ่านกระทู้
    เอ่อ.. ขอถามหน่อยครับ พอดีไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่

ผมติด Q Citadel : Hanar Diplomat อะครับ

เหมือนมันจะบัครึไงนี่แหละ มันไม่รู้จะไปคุยกับใครตรง Terminal อะครับ

พอจะมีวิธีแก้ไหม เพราะมันทำ Q ในดาว Tuchanka ไม่ได้ -*-
    ได้หา Terminal ครบทุกอันรึยังครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elusory อ่านกระทู้
    ได้หา Terminal ครบทุกอันรึยังครับ
    ผมว่าครบแล้วนะ แต่มันผ่าน Q นี้ไม่ได้ คุยครบทุกคนใน Citadel ล่ะ

แต่ว่าทำเควสต่อที่ Tuchanka ไม่ได้ -*-

งงมากมาย เห็นในเวปต่างประเทศก็บอกว่ามันบัคกัน

แต่ไม่รู้วิธีแก้
    ถ้าทำแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทำ

กล่าวขอบคุณ
    34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ durexm4nz อ่านกระทู้
    ผมว่าครบแล้วนะ แต่มันผ่าน Q นี้ไม่ได้ คุยครบทุกคนใน Citadel ล่ะ

แต่ว่าทำเควสต่อที่ Tuchanka ไม่ได้ -*-

งงมากมาย เห็นในเวปต่างประเทศก็บอกว่ามันบัคกัน

แต่ไม่รู้วิธีแก้
    ไม่บัคนะครับ ผมก็ทำไปแล้ว ลองดูจากนี่ดูครับว่าตกหล่นอะไรรึเปล่า http://www.ign.com/wikis/mass-effect...Hanar_Diplomat