ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 910111213 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ของ XP ทำยังไงครับ งง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    crack ของ skindow fix ครับ http://www.skidrowgames.com/5020/a-c...rai-crack-fix/
    Working Crack Fix uploaded.

Note: Disable your anti-virus for or it deletes the file steam.fucker.dll
    จาก skindow team

กล่าวขอบคุณ
    2
    แต่ผมกดโหลดไม่ได้อ่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    โหยังไม่ได้ลองหรอ ผมโหลดมาละ แอนตี้ ผมลบมันบานเลย -..- โหลดบิด นะ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โหลดเสร็จแล้วครับ เขาบอกให้ปิด แอนตี้ไวรัสก่อน นิครับ ผมกำลัง ลง เกม ใหม่ T_T

บิทผมก็เคยเจอ ไวรัส ในไทยเนี่ยแหละ ก่อนจะโหลดต้องอ่าน comment ให้ดีก่อนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samagusad : 10th April 2012 เมื่อ 20:10

กล่าวขอบคุณ
    2
    คือผมโหลดไม่ได้อ่ะครับ ลงmediafire ให้หน่อยครับ ปิด anti-virus ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panithifax อ่านกระทู้
    คือผมโหลดไม่ได้อ่ะครับ ลงmediafire ให้หน่อยครับ ปิด anti-virus ด้วยครับ
    โหลด Bit มา สิ ผมไม่ปิด anti แน่ๆ ไม่อยากมีปัญหา(เคยมากับตัวละ)

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panithifax อ่านกระทู้
    crack ของ skindow fix ครับ http://www.skidrowgames.com/5020/a-c...rai-crack-fix/
    Working Crack Fix uploaded.
    ขอบคุณครับ

แต่ผมจัดแท้ไปแล้ว โครตเซงเลย จัดแท้ไป เมื่อวาน แต่แคร็กมาวันนี้ เร้วไปหนึ่งวัน ไม่เป็นไร เอาไว้ออนไลน์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย krittinat : 10th April 2012 เมื่อ 20:20

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมสอบถามพี่ Gii1818 ครับว่า "ไม่ใช่ของ SKIDROW จริงๆหลอกครับ และยังแก้ไขอะไรไม่ใด้นะ เท่าที่เห็น ผมว่ารอ Pacth ของทางผู้ผลิตเกมส์ SEGA ออกมาก่อนดีกว่า"

กล่าวขอบคุณ
    490
    ผมว่า มันอาจจะเป็นไวรัส ที่คนเค้ามาหลอกกันครับ

แล้วผมคิดว่า เกมมันไม่ได้มีปัญหาที่แคร็กทั้งหมด เพราะ แผ่นแท้มีแค่7เผ่า แต่ของskidrowมี10เผ่า
    แล้ว3เผา skidrowเอามาจากไหน

แล้วผมสงสัยอีกอย่างนึง ถ้าแคร็กมีปัญหา ทำไมถึงเข้าเกมได้ ทำไมต้องเด้งเวลาตั้งปืนใหญ่

จัดแท้ไปเลยครับผม ของdigitalkey store 599บาทเองครับ คุ้มครับ ไม่เด้งไม่หลุด ไม่ทำให้สติเสียครับ

ถ้าแคร็กจริงทำไมต้องปิดแอนต้ไวรัส ผมว่ารอพวกฝรั่งลงดูก่อนถ้าใช้ได้ แล้วค่อยลง ไม่อยากให้ชาว jkg โดนหลอก

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krittinat อ่านกระทู้
    ผมว่า มันอาจจะเป็นไวรัส ที่คนเค้ามาหลอกกันครับ

แล้วผมคิดว่า เกมมันไม่ได้มีปัญหาที่แคร็กทั้งหมด เพราะ แผ่นแท้มีแค่7เผ่า แต่ของskidrowมี10เผ่า
    แล้ว3เผา skidrowเอามาจากไหน

แล้วผมสงสัยอีกอย่างนึง ถ้าแคร็กมีปัญหา ทำไมถึงเข้าเกมได้ ทำไมต้องเด้งเวลาตั้งปืนใหญ่

จัดแท้ไปเลยครับผม ของdigitalkey store 599บาทเองครับ คุ้มครับ ไม่เด้งไม่หลุด ไม่ทำให้สติเสียครับ

ถ้าแคร็กจริงทำไมต้องปิดแอนต้ไวรัส ผมว่ารอพวกฝรั่งลงดูก่อนถ้าใช้ได้ แล้วค่อยลง ไม่อยากให้ชาว jkg โดนหลอก
    "แล้ว3เผา skidrowเอามาจากไหน"

จากข้างบนนี้ SKIDROW ไม่ใด้ crack เกมส์จากแผ่นที่คุณซื้อนะ ลองอ่านรายละเอียดของ NFO ให้ดีๆ crack จาก Steam + CEG

รายละเอียดของเกมส์ไปอ่านที่ STEAM http://store.steampowered.com/app/201271/

กล่าวขอบคุณ
    490
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    "แล้ว3เผา skidrowเอามาจากไหน"

จากข้างบนนี้ SKIDROW ไม่ใด้ crack เกมส์จากแผ่นที่คุณซื้อนะ ลองอ่านรายละเอียดของ NFO ให้ดีๆ crack จาก Steam + CEG

รายละเอียดของเกมส์ไปอ่านที่ STEAM http://store.steampowered.com/app/201271/
    เข้าใจละครับ

ผมคงเข้าใจผิดไปเอง

แล้วท่านมีวิธีเล่น rise of the samurai ใน fall of the samurai รึเปล่าครับ

ผมมีแผ่นก็อบของ rise of the samurai อยู่ แต่เข้าไปเล่นในfall of the samuraiไม่ได้ ท่านพอจะมีวิธึไหม อยากเล่นrise of the samurai ใน fall of the samuraiทาก เพราะมันเร็วกว่าตอนเปลี่ยนturn

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ลงแล้วเล่นได้แน่นนอนครับ custom battle ส่วน campain ยังไม่ได้เล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ใครช่วย ยืนยันหน่อยครับ ว่าใ้ช้ได้จริงๆรึปล่าว แล้วขอความกรุณาอัพ mediafire ให้หน่อยนะครับ โหลดไม่ได้ ^^

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krittinat อ่านกระทู้
    เข้าใจละครับ

ผมคงเข้าใจผิดไปเอง

แล้วท่านมีวิธีเล่น rise of the samurai ใน fall of the samurai รึเปล่าครับ

ผมมีแผ่นก็อบของ rise of the samurai อยู่ แต่เข้าไปเล่นในfall of the samuraiไม่ได้ ท่านพอจะมีวิธึไหม อยากเล่นrise of the samurai ใน fall of the samuraiทาก เพราะมันเร็วกว่าตอนเปลี่ยนturn
    เกมส์แนวนี้ผมไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่นัก ลองเล่นอยู่แป๊ปนึง รบกันทหารฝ่ายตรงข้ามไม่ค่อยตาย ทหารเราตายเพียบ ที่เหลือก็วิ่่งหนีกันกระเจิง สรุปแล้วไม่ใช่แนวเรา เล่นไม่เก่ง...55+...^^

กล่าวขอบคุณ
    2
    สำหรับคนอื่น ยังไงผมไม่รู้ แต่ผม เล่นมา 10 turn แล้ว ยังไม่หลุดครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดไม่ได้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    490
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    เกมส์แนวนี้ผมไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่นัก ลองเล่นอยู่แป๊ปนึง รบกันทหารฝ่ายตรงข้ามไม่ค่อยตาย ทหารเราตายเพียบ ที่เหลือก็วิ่่งหนีกันกระเจิง สรุปแล้วไม่ใช่แนวเรา เล่นไม่เก่ง...55+...^^
    ครับเดี๋ยวลองหาวิธีดู ขอบคุณที่อัพเกมให้เล่นแล้วกันครับ

ปล. ผมก็เล่นไม่เก่ง แต่เล่นไปแล้วสนุกดี ตอนนี้ติดเลย

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    สำหรับคนอื่น ยังไงผมไม่รู้ แต่ผม เล่นมา 10 turn แล้ว ยังไม่หลุดครับ
    ใช้วิธีไหนอะครับบอกที
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

กล่าวขอบคุณ
    2
    ครับ เล่นมา 30 turn และลองbattle กดปืนใหญ่ไม่เด้งครับ แต่คนอื่นผมไม่รู้

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    ครับ เล่นมา 30 turn และลองbattle กดปืนใหญ่ไม่เด้งครับ แต่คนอื่นผมไม่รู้
    แล้วทำยังไงอะครับ หรือของแท้
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    win 8 เล่นไม่ได้....

กล่าวขอบคุณ
    3
    อัพตัว Fix ให้หน่อยได้มั๊ยครับ โหลดจา่กลิงค์http://www.skidrowgames.com/5020/a-c...-fix/ไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ป่าวครับผมเล่นของ skindow

กล่าวขอบคุณ
    490
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jmarveloussg อ่านกระทู้
    อัพตัว Fix ให้หน่อยได้มั๊ยครับ โหลดจา่กลิงค์http://www.skidrowgames.com/5020/a-c...-fix/ไม่ได้เลย

http://www.mediafire.com/?gyb7e0pzhnz82sq