ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 56789 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    เท่าที่ผมดูจากหลายเวปนะครับ เป็นเหมือนกัน หมด ไม่ว่าจะเวปในประเทศ หรือ ต่างประเทศ

เขาก็บอกว่า แคล็ก นี้ต้องการ การปรับปรุงใหม่ครับ ว่าง่ายๆ แคร็กนี้มีปัญหาครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ faruk อ่านกระทู้
    ถูกเหมือนผมเรยนะ

แต่หลุดมันเหมือนภาคหลักอ่าก็ภาคหลักเราลง ได D เด้งตลอด แต่พอเปลื่ยนได C ก็ปกติ

เด๋วลองทำก่อนถ้าได้ยังไงก็จะมาบอกอีกทีคับ
    ภาคหลักผมลงไดรฟ์ E อ้ะครับ ก็ไม่เห็นเคยมีปัญหาซักที

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อยากให้crackมาไวๆ

กล่าวขอบคุณ
    179
    พอดีไปอ่านมาจากเวปนอกมาครับ

ทางทีมงานของ skidrow เขาจะแก้แคร็กใหม่ อย่างน้อย ก็คง

อีก 2 - 5 วันครับ คงต้องรอไปก่อนหนะครับ หรือไม่ก็รอแคร็กของเจ้าอื่นครับ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuttakarn2012 อ่านกระทู้
    พอดีไปอ่านมาจากเวปนอกมาครับ

ทางทีมงานของ skidrow เขาจะแก้แคร็กใหม่ อย่างน้อย ก็คง

อีก 2 - 5 วันครับ คงต้องรอไปก่อนหนะครับ หรือไม่ก็รอแคร็กของเจ้าอื่นครับ

ผมลองเล่นแล้ว แต่ตัวเกมส์ของ SKIDROW นะ ไม่มีเด้ง ซึ่งผมก็ไม่ถนัดเล่นเกมส์แนวนี้ซักเท่าไรนัก ไปเล่นแบบสุ่มๆเอา ก็รบจบไปฉากนึง นั่งอยู่ครึ่งชม. และก็แพ้ทหารตายแทบหมด ก็เลยออก

สรุป ยังไม่เจอเด้งเลย ส่วน crack ถ้ามีปัญหาจริงๆ SKIDROW ออกมาแก้แล้ว นี่มันสองวันแล้วยังไม่มีวี่แววที่จะมาเลย ถ้าปรกติพอปล่อยเกมส์มา แล้วเกมส์เข้าเล่นแป๊ปเดียวแล้วมีปัญหา

เขาก็ออกตัวอัพเดทมาแก้แล้ว แต่นี่ยังไม่มี ตอนนี้มีแต่เว็บทางฝั่งฝรั่ง ที่บอกว่าเข้าเล่นโหมดแล้วหลุด แต่ทางจีนไปดูมายังไม่ค่อยมีปัญหาเข้าเล่นแล้วหลุดนะ

แต่ก็ต้องรอดูกันต่อไปครับ

TOTAL WAR SHOGUN 2 - FALL OF THE SAMURAI - SKIDROW

http://www.jokergameth.com/board/sho...070#post910070

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ^
    ^
    ^
    คือก็ต้องโหลดใหม่เป็นตัวของskidrow ซึ่งเล่นได้ปกติ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมผมถึงเข้าแคมเปญไม่ได้ครับพอกดเข้าปุ๊บมันก็รันแล้วค้างเลยครับ(เสียงเพลงหายครับ)ใครพอรู้วิธีบ้างครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    37
    พี่ gii 1818 ครับ พี่เล่น โหมด campaign แล้วไม่เด้งเหรอครับ ? แล้วถ้า ไม่เด้ง ผมอยากทราบว่าพี่ ลงไว้ไดร์ฟ C หรือ D อ่ะครับ พอดีผมลงไว้ไดร์ฟ D 55+

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ผมลองเล่นแล้ว แต่ตัวเกมส์ของ SKIDROW นะ ไม่มีเด้ง ซึ่งผมก็ไม่ถนัดเล่นเกมส์แนวนี้ซักเท่าไรนัก ไปเล่นแบบสุ่มๆเอา ก็รบจบไปฉากนึง นั่งอยู่ครึ่งชม. และก็แพ้ทหารตายแทบหมด ก็เลยออก

สรุป ยังไม่เจอเด้งเลย ส่วน crack ถ้ามีปัญหาจริงๆ SKIDROW ออกมาแก้แล้ว นี่มันสองวันแล้วยังไม่มีวี่แววที่จะมาเลย ถ้าปรกติพอปล่อยเกมส์มา แล้วเกมส์เข้าเล่นแป๊ปเดียวแล้วมีปัญหา

เขาก็ออกตัวอัพเดทมาแก้แล้ว แต่นี่ยังไม่มี ตอนนี้มีแต่เว็บทางฝั่งฝรั่ง ที่บอกว่าเข้าเล่นโหมดแล้วหลุด แต่ทางจีนไปดูมายังไม่ค่อยมีปัญหาเข้าเล่นแล้วหลุดนะ

แต่ก็ต้องรอดูกันต่อไปครับ

TOTAL WAR SHOGUN 2 - FALL OF THE SAMURAI - SKIDROW

http://www.jokergameth.com/board/sho...070#post910070
    โหลดตามลิ้งนี้ จะได้ปกติใช่ไหมครับ เพราะมันคนละตัวกับลิ้งนี้ใช้ไหม

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    สรุปว่า ผมต้องไปโหลดตัวเกมของ skidrow ใหม่หมดเลยหรอเนี่ย
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ garfield49424 อ่านกระทู้
    พี่ gii 1818 ครับ พี่เล่น โหมด campaign แล้วไม่เด้งเหรอครับ ? แล้วถ้า ไม่เด้ง ผมอยากทราบว่าพี่ ลงไว้ไดร์ฟ C หรือ D อ่ะครับ พอดีผมลงไว้ไดร์ฟ D 55+
    ใช่ๆครับๆ ลงไว้ไดร์ฟ ไรกัน เมื่อก่อนภาคหลัก ผมก็ลงไว้ไดร์ฟ E ก็ไม่เคยมีปัญหา ของผมมันจะหลุดตอนตั้งปืนใหญ่ กับในฉาก Battle บนบกบางครั้ง แต่ Battle เรือ ไม่เคยหลุดนะครับ
    สรุป ต้องลงไว็ ไดร์ฟ อะไรกัน

กล่าวขอบคุณ
    3
    ต้องโหลดของ Skidrowใหม่ เหรอครับเนี่ย T-T

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ garfield49424 อ่านกระทู้
    ผมลงไดร์ E ครับ พื้นที่ไดร์ เหลือไว้เยอะๆ หน่อย....ลองดูครับ....^^

กล่าวขอบคุณ
    179
    พี่ gii1818 ครับ Skidrow ของพี่ที่หมายถึงนี่เป็นตัวใหม่ล่าสุดที่พึ่งออกวันนี้ใช่ไหมครับ

พอดีผมไปเห็นในเวป บิทอะครับ เขาก็ปล่อย Skidrow เหมือนกันครับ แต่ปล่อยเมื่อวานนี้ครับ

เพราะ ตัว Skidrow ที่เขามาปล่อยเมื่อวานนี้ มีคนบ่นกันบานเลยครับปัญหาเดียวกับเราเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ตกลง ไงอ่า

จะโหลดใหม่หรือ รอ Crack

ณ เวลา 2.30

กล่าวขอบคุณ
    3
    -*- โหลดไม่ เหมือนตายทั้งเป็น

= Hikari E =
    อยู่ไหนก็ได้อยากอยู่ก็อยู่..
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ของผมขนาด custom battle ยังมีปัญหาเลยครับ -.-
    ของผมตัว skidrow ด้วยเล่นไปสักพักกำลังจะบวกกันก็ Stop Working! ตลอดเลย T^T ขนาด custom battle นะเนี่ยใครเป็นเหมือนผมบ้างมั้ยเนี่ย = =
    *สงสัยคงต้องรอแคร็กตัวใหม่มาแก้จริงๆ แล้วสิเล่นไม่ได้สักโหมด =[]=*

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vitory456 อ่านกระทู้
    ของผมขนาด custom battle ยังมีปัญหาเลยครับ -.-
    ของผมตัว skidrow ด้วยเล่นไปสักพักกำลังจะบวกกันก็ Stop Working! ตลอดเลย T^T ขนาด custom battle นะเนี่ยใครเป็นเหมือนผมบ้างมั้ยเนี่ย = =
    *สงสัยคงต้องรอแคร็กตัวใหม่มาแก้จริงๆ แล้วสิเล่นไม่ได้สักโหมด =[]=*
    ผมเป็นครับ ยิ่งเวลาตั้งปืนใหญ่ยิงจะหลุดทันทีเลย ต้องตั้งไว้ก่อน start battle
    แต่รบทางน้ำไม่ไรเป็นนะ เล่นได้ปกติ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ของ skidrow กับอันนี้เหมือนกันไหมหนิไม่อยากโหลดใหม่TT ถึงdvd3แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    5
    http://www.mediafire.com/download_re...6b5ufiar1b0k37

Total.War.Shogun.2.Fall.Of.The.Samurai.3_.part12.rar

อัพให้ทีงับ

การเข้าถึงหน้าเว็บถูกปฏิเสธ

โหลดมะได้ idm โหลดมาก็เป็นไฟล์ dowload_repair.htm

กล่าวขอบคุณ
    2
    ในJUMBOFiLE ไฟล์ http://jumbofiles.com/rxdrznv71bqs/....part1.rar.html มันเสียอ่ะครับ โหลดไม่ได้ เอาตัวอื่นมาโหลดก็error กลางคัน อยากให้แก้ตัวนี้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yam1150 อ่านกระทู้
    http://www.mediafire.com/download_re...6b5ufiar1b0k37

Total.War.Shogun.2.Fall.Of.The.Samurai.3_.part12.rar

อัพให้ทีงับ

การเข้าถึงหน้าเว็บถูกปฏิเสธ

โหลดมะได้ idm โหลดมาก็เป็นไฟล์ dowload_repair.htm
    http://jumbofiles.com/8xe9q29zdw16

oR.

http://www.putlocker.com/file/AE9417A67CA53288

oR.

http://www.peeje.com/files/361877498...art12.rar.html

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panithifax อ่านกระทู้
    ในJUMBOFiLE ไฟล์ http://jumbofiles.com/rxdrznv71bqs/....part1.rar.html มันเสียอ่ะครับ โหลดไม่ได้ เอาตัวอื่นมาโหลดก็error กลางคัน อยากให้แก้ตัวนี้อ่ะครับ
    http://jumbofiles.com/rxdrznv71bqs/....part1.rar.html

โหลดใด้ปรกติครับ......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 29th March 2012 เมื่อ 09:13

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ตอบเร็วมากเลยขอบคุณคร๊าบ

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    ทำไมมันถึงเด้งครับ โหลดตั้งนานเข้าเล่นเด้งซะงั้น
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมกดโหลดลิ้งอัน 1และ2 ไม่ผ่านช่วยเอาเวปโหลดมาให้ทีคับ