ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,187

Talking .:: Bioware เผยข้อมูลเกม Mass Effect 3”ว่าด้วยการตัดสินใจ” ::.

--- Bioware เผยข้อมูลเกม ---
    ..::[ Mass Effect 3”ว่าด้วยการตัดสินใจ” ]::..

------------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------

Bioware เผยระบบตัดสินใจเกม Mass Effect 3 ส่งผลลัพธ์ครั้งใหญ่ชนิดที่แก้ไขอดีตไม่ได้ Casey Hudson โปรดิวเซอร์เกม Mass Effect 3 จาก Bioware เปิดเผยลูกเล่นเกม Action-RPG ภาคใหม่ล่าสุดเพิ่มเติม​โดยเพิ่มความหลากหลายของการตัดสินใจที่ส่งผลแบบเห็นภาพชัดเจนมากขึ้น

Hudson กล่าวว่า สำหรับเกม Mass Effect 3 ถือว่าเป็นโอกาสที่ผู้เล่นสามารถทำสิ่งที่พวกเขาต้องการอยากทำกับเนื้อหาเกมที่เหลืออยู่ เพราะเกมภาคแรกทางทีมงานได้ปล่อยของมาทุกๆอย่าง ซึ่งพบว่ามีเนื้อหาที่ค่อนข้างมาก ส่วนเกมภาค 2 ก็เริ่มมีการตัดสินใจที่จำเป็นต้องเลือกและรับผลที่ตามมาชนิดต้องจำยอม รวมถึงการตัดสินใจของภาคที่แล้วก็ส่งผลกับเกมภาคที่ 2 อีกด้วย

Hudson กล่าวอีกว่า การตัดสินใจของเกม Mass Effect 3 ถือว่าเป็นการรับผลที่ตามมาชนิดที่เห็นภาพชัดเจนขึ้น และสิ่งที่กระทำเมื่อก่อนหน้ากับตัวละครในเกมก็จะส่งผลลัพธ์มากขึ้นกว่าเดิม และ Hudson ระบุด้วยว่าตัวเลือกการตอบระหว่างสนทนามีส่วนผสมบางอย่างที่ส่งผลในทิศทางที่แตกต่างกันและสอดคล้องกับเนื้อหาของเกมว่ามันจะจบลงอย่างไร

.::- SDCC 2011: Mass Effect 3 Casey Hudson Interview -::.

ภาพขนาดใหญ่ครับ

---------------------------------------------------------------------------------------
    เกม Mass Effect 3 วางจำหน่ายวันที่ 6 มีนาคม 2012 บนเครื่อง PC, Xbox 360 และ PlayStation 3
    ---------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชมครับ

Credits:gamemun + hahago123

Thank + Comment ให้หน่อยนะครับขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dnkkwan : 27th July 2011 เมื่อ 12:57
    ..::[~Real Madrid - 2012-2013~]::..

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    น่าเล่นมากๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เกมส์็ในดวงใจผมเลยครับเกมส์นี้

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เจ๋งครับรอเล่นต่อไป

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เลือกทางผิดนี่ต้องกลับไปเล่นภาคแรกใหม่เลยทีเดียว

Gunz
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 898
    รู้สึกจะเริ่มเอียนกับระบบตอบคำถามแล้วนะ เปลี่ยนบ้างเหอะ Bioware

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    น่าเล่นมากๆ แต่คอมเสปคคงไม่พอ 55+
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ผมยังไม่ได้เล่นภาคแรกเล้ย ขี้เกียจอะครับ พวก มันกึ่งRPG เลยขี้เกียจเล่น
    ไม่ THANK เด๋วแม่ยิงดับซะนี่ (อ่าวมีให้ THANKแล้ว)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ภาพสวยครับ แต่ภาค 2 ยังเล่นไม่จบเลย คือชอบภาพสดใสแบบญี่ปุ่นมากกว่า ไม่ชอบ unreal engine น่ะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เคซี่ ทำไมดูแก่กว่าเดิมเยอะเลยอ่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    กลางปีเลยหรอ อยากสอยแท้จัง

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    เอาเข้าแล้วไงแก้อดีตไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    สงสัยจะได้ถอยคอมใหม่จริงๆแล้วละเนี่ย = ='