ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: key battlefield 3

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721

key battlefield 3

คือผม กำลังจะซื้อ key BF3 แต่อยากถามเพื่อนๆว่า
    คีรที่เราซื้อมา โหลดมาติดตั้งได้กี่ครั้งหรอคับ ได้ครั้งเดียวหรือว่า
    หลายครั้งไม่จำกัด ที่ถามเพราะว่า เครื่องผม ล้างเครื่องบ่อยลงวินโด้ใหม่อยู่เรื่อยๆ
    กลัวเกรงว่า ติดตั้งได้ครั้งเดียว อยากทราบถามเป็นข้อมูล
    เห็นเป็นแผ่น DVD แล้วแพง เกินงบ และก็
    เห็นในเว็ป เขียน Battlefield 3 V.RU
    คือต้องแปรงภาษาเอาใช่ไหมอะคับ ทำอยากไหม
    เร็งๆเว็ปนี้ไว้ด้วย ดีไหมเอ๋ย
    http://www.topzonekeyonline.com/Battlefield3

ยีังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ลงกี่ทีก็ได้ค้าบ แต่คุณเล่นได้ที่ละคนอ้าค้าบ เพราะ key ของคุณจะอยู่ในไอดีของคุณแล้ว แล้วเรื่องภาษา RU มันก็เหมือน กับ เวอร์ชั่น EG ไม่ต่างเลย แค่ราคาต่างกันเฉยๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    Key RU ต้องโหลดไฟล์แปลงภาษามาอีกทีนึงถ้าจะเล่น EU แต่ถ้าขี้เกียจโหลดก็เล่นได้เหมือนกันครับรู้สึกภาษา RU จะให้อารมณ์กว่าด้วยฮ่าๆ เถื่อนดี

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittipong967 อ่านกระทู้
    ลงกี่ทีก็ได้ค้าบ แต่คุณเล่นได้ที่ละคนอ้าค้าบ เพราะ key ของคุณจะอยู่ในไอดีของคุณแล้ว แล้วเรื่องภาษา RU มันก็เหมือน กับ เวอร์ชั่น EG ไม่ต่างเลย แค่ราคาต่างกันเฉยๆ
    พอดีผมกำลังจะซื้ออยู่เหมือนกันก็เลยสงสัยว่าคีย์มันต่างกันยังไง เคยอ่านเจอว่า Key RU มันจะมีปัญหาเวลาอัพเดดแพทช์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    988
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    พอดีผมกำลังจะซื้ออยู่เหมือนกันก็เลยสงสัยว่าคีย์มันต่างกันยังไง เคยอ่านเจอว่า Key RU มันจะมีปัญหาเวลาอัพเดดแพทช์
    เวลาอัพเดทก็แค่ไปโหลดตัวใหม่มาใส่เฉยๆก็ได้ละคับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ

Key RU ต้องโหลดไฟล์แปลงภาษามาอีกทีนึงถ้าจะเล่น EU แต่ถ้าขี้เกียจโหลดก็เล่นได้เหมือนกันครับรู้สึกภาษา RU จะให้อารมณ์กว่าด้วยฮ่าๆ เถื่อนดี
    ขอบคุณฮ่ะ ท่าน

โอว มีปัญหาอัพเดจแพทช์ อันนี้น่ากลัวแต่ยังไงก็ลองดูละกันคับ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NonTeI2_TH อ่านกระทู้
    เวลาอัพเดทก็แค่ไปโหลดตัวใหม่มาใส่เฉยๆก็ได้ละคับ
    สรุปว่าคีย์ RU ไม่ออโต้อัพเดดใช่ไหมครับ เมื่อแพทช์ใหม่ออกต้องหาโหลดเอง และแพทช์ที่โหลดต้องเป็นแพทช์เวอร์ชั่น RU ด้วยใช่ไหมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใครบอกครับ เกมของOrigin ลงได้5ครั้งครับ หลังจากนั้นจะไม่สามารถโหลดได้ ถ้าไม่อยากจะเสียสิทธิ์ ก่อนที่จะลงวินโดว์ใหม่ ให้ไปUninstallเกมที่Originครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ N1tyRei อ่านกระทู้
    ใครบอกครับ เกมของOrigin ลงได้5ครั้งครับ หลังจากนั้นจะไม่สามารถโหลดได้ ถ้าไม่อยากจะเสียสิทธิ์ ก่อนที่จะลงวินโดว์ใหม่ ให้ไปUninstallเกมที่Originครับ
    ถ้าเป็น Bf3 หรือ เกมอื่นๆที่ออกหลัง Bf3 ที่มันบังคับให้ลงกับออริจิ้น พอลงแล้วก็จะเหมือนสตีม ลงใหม่กี่ครั้งก็ได้ ถ้าเป็นเกมก่อนหน้านั้น ก็ตามนั้น ต้องลบเกมออกก่อนแล้วมันจะคืนสิทให้ัอัตโนมัติ

ส่วนคีรัซซเซีย เวลาอัพแพทไม่ได้มีปัญหาไรมาก แค่ต้องเอาไฟล์อะไรไม่รุ้มาลงทับไปทีเดียวเท่านั้น คอยถามจากเจ้าที่ซื้อมาก็ได้ เขามีให้