ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 45

Resident Evil 5: Retribution เปิดตัวผู้รับบท Leon S. Kennedy

หนัง Resident Evil: Retribution ได้นักแสดงมารับบท Leon s. Kennedy คู่หูของอลิซในที่สุดครับ ตามข้อความที่มีลลา โจโววิค บอกมาในทวิตเตอร์ของเธอครับ ว่า Johann Urb นักแสดงผู้รับบทนักบินใน 2012 “เขาคือ Leon s. Kennedy ของเรา และหน้าตาเหมือนมาก”

เดิมทีบทลีออนถูกวางตัวให้เจนเซ่น แอ็คเกิลส์ จากซีรี่ส์ Supernatural มารับบท แต่แอ็คเกิลส์ติดคิวถ่ายทำซีรี่ส์ชุดนี้จนไม่อาจมารับบทได้

โจโววิคยังเปิดเผยผ่านทวิตเตอร์อีกว่าฉากใหญ่ฉากหนึ่งของหนังจะเกิดขึ้นที่จัสตุรัสแดงในมอสโกว เธอจะมีฉากต่อสู้กันน่าทึ่งกับซอมบี้ฝูงหนึ่ง และ “มีฉากต่อสู้กันยิ่งใหญ่กับจิล วาเลนไทน์ (เซียนนา กิลลอรี)”

หนังจะเปิดกล้อง 16 ตุลาคมนี้ครับ กำกับโดยพอล ดับเบิลยู.เอส. แอนเดอร์สัน หนังยังมีบอริส ค็อดโจ กลับมารับบทลูเธอร์ เวสต์ และชอว์น โรเบิร์ต, คอลิน แซลมอน, โอเด็ด เฟอห์ และมิเชล รอดริเกซ ก็กลับมารับบทเดิมด้วย โดยมีแผนออกฉายในสหรัฐ 14 กันยายน 2012 ในระบบสามมิติ

และนี่เป็นคลิปที่ลือว่า มีลลา โจโววิค ได้ถ่ายเก็บไว้เปิดการถ่ายเล่น ๆ หลังกองถ่าย

Credit:http://www.rakgames.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ข่าวนานแล้วครับ ^ ^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    หน้าตา ลีออน เออ.... เเก่โครต
    AMD FX 8300 RAM 8 GB GTX 750 TI

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ตั้งเเต่ผมดู Resident Evil ภาคเเรกมาเรื่อยๆ ผมยังไม่ได้รับคำว่าสนุกจากหนังเรื่องนี้เลยนะ
    ที่พอดูได้ก็ ภาค1 นอกนั้น......

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้ตรวจสอบ อ่านกระทู้
    ตั้งเเต่ผมดู Resident Evil ภาคเเรกมาเรื่อยๆ ผมยังไม่ได้รับคำว่าสนุกจากหนังเรื่องนี้เลยนะ
    ที่พอดูได้ก็ ภาค1 นอกนั้น......
    เห็นด้วยนะ อิอิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ภาค 2 สนุกสุดละ พึ่งดูในช่อง เคเบิล เมื่อวาน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถ้าจะทำ ก็ให้มานตรงกับเนื้อเรื่องเกมไปเลย มานนนนโครตต

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เง๊ออ หน้า Leon คนแสดงได้ในเกม ภาค 6 ดูแก่ลง
    แต่เสียดายจัง อยากได้เจนเซ่น หล่อบาดใจ หน้าเรียวได้พอกับเปนหนุ่ม Leon
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<