ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 197

Review MW3 Multiplayer Part 1 (อาวุธหลัก)

นี่เป็นการทำรีวิวเกมส์ครั้งแรกของผมนะครับเนื่องจากปิดเทรมว่างมาก ก็เลยทำมาเล่นๆ
    ไม่รู้ว่ามีคนทำมามั้งรึยังคลิปแรกนี้เป็นการรีวิวปืนหลักในเกมส์ MW3 นะครับ เป็นปืนล้วนๆแค่ปืนล้วนๆกว่าจะหมดก็ล่้อไป ครึ่งชั่วโมงและ
    แล้วเดี๋ยวอาจจะต่อคลิปต่อไปด้วยปืนรองแล้วค่อยขึ้นอุปกรณ์แต่งปืนนะคร้าบบ ^ ^
    สุดท้ายผมบอกไว้ก่อนว่าผมไม่ได้เล่นเก่งอะไรที่มาทำคลิปเพราะว่าอยากใช้เวลาให้มันเป็นประโยชน์บ้างน่ะคร้าบใครเคยเจอผมคงจะรู้ว่ากากขนาดไหน 555

ปล.คลิปผมอาจจะกากๆเสียงผมก็ไม่รู้ดีรึเปล่าฟังเองก็ไม่ค่อยจะรู้ ดีไม่ดียังไงก็ติชมกันได้นะครับผม
    ปล2.ขอบคุณที่รับชมครับ
    ปล3.มันมีไมค์ช็อตอยู่ก็ต้องขออภัยอีกเช่นกัน แหะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ononoGamer : 26th March 2012 เมื่อ 14:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    จขกท. คนสุพรรณปะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    พูดเหมือนนักการเมืองเลยนะครับ 5555
    +1 ไปละ เมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เยี่ยมครับ แต่นานจัง 31 นาทีแหน่ะ
    ถ้าทำน้อย ๆ แต่แบ่งหลาย พาทหน่อยมันดูน่าดูกว่านะผมว่า ครึ่งชั่วโมงมันเยอะไป

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    เยี่ยมครับ แต่นานจัง 31 นาทีแหน่ะ
    ถ้าทำน้อย ๆ แต่แบ่งหลาย พาทหน่อยมันดูน่าดูกว่านะผมว่า ครึ่งชั่วโมงมันเยอะไป
    นั่นน่ะสินะ 555 ลืมคิด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    พูดเหมือนนักการเมืองเลยนะครับ 5555
    +1 ไปละ เมี๊ยว!!
    ก็ว่าจะลงสมัครอยู่ เอ้ย! ไม่ใช่ 55555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackop อ่านกระทู้
    จขกท. คนสุพรรณปะครับ
    เสียงเอกลักษณ์ไม่ใช่คนสุพรรณแต่ใกล้ๆ คนกาญจนบุรีฮ่ะ เหน่อล่ะสิ ฮี่ๆๆ

ขอบคุณสำหรับทุกคำติชมฮ่ะ
    -----------------------------------------------
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    อ่อทำ Full HD 1080p ไปเลยครับ
    ผมทำคลิบทีไร อัดเต็มสูตรตลอดครับ เมี๊ยว!!
    อ่อครับพอดีขี้เกียจรอมัน Render นานก็เลยทำมาแค่นี้น่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ononoGamer : 26th March 2012 เมื่อ 17:39

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    อ่อทำ Full HD 1080p ไปเลยครับ
    ผมทำคลิบทีไร อัดเต็มสูตรตลอดครับ เมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    ยากไรผมเข้าไปแปปเดียว เวลสู้สุดแล้วครับ โดยใช้

Game Tools: GAMECOPYWORLD

ให้ไปดูที่ GAME TOON : ตามเวอร์ชั้นเกม จากนั้นก็เอยจอย
    แปปเดียว คุณก็ เวล 80 แล้วครับ + ip bouns ให้ด้วยนะเนี้ย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    ยากไรผมเข้าไปแปปเดียว เวลสู้สุดแล้วครับ โดยใช้

Game Tools: GAMECOPYWORLD

ให้ไปดูที่ GAME TOON : ตามเวอร์ชั้นเกม จากนั้นก็เอยจอย
    แปปเดียว คุณก็ เวล 80 แล้วครับ + ip bouns ให้ด้วยนะเนี้ย
    ฮ่ะๆมันก็เป็นทางเลือกหนึ่งสำหรับคนใจร้อน
    แต่ผมรู้สึกว่าเวล 80 แล้วเล่นไปเล่นมามันจะรู้สึกเบื่อๆ บางทีก็ไม่อยากให้มัน 80
    เพราะรู้สึกเหมือนเล่นไปเพื่ออะไร เล่นไปทำไม เล่นไปแล้วก็ไม่ได้อะไรไม่มีเป้าหมายอะไร

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 9
    เจ้าของกระทู้เหนื่อน่ารักอะชอบๆๆๆ

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    สำเนียง

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    แหมคุณก็ อย่าแซวสิ 555
    เขินนะเนี้ยยยย
    ต้องเข้าในสำเนียงนี้มันเอกลักษณ์ 55555