ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900

Audiosurf Air ไกล้จะเปิดบริการเเล้ว

Audiosurf Air เกมขับยาน ดนตรีสุดมัน ใกล้จะเปิดบริการเเล้ว

เบื่อกับการขับยานบินไล่จับสี ยัง ผมหวังว่าคุณจะยังไม่เบื่อนะ เพราะล่าสุดทางเว็บไซต์ของเกมAudiosurf(ยานบินดนตรี)
    ได้ประกาศตัวเกมใหม่ชื่อว่า Audiosurf Air เเละได้ผุดเว็บไซต์เพื่อใช้ในการปล่อยข้อมูลที่ละนิด (http://air.audio-surf.com)
    อย่างที่ผ่านมาทางค่ายเพิ่งจะได้ปล่อย Screen Shot ยั่วน้ำลายเล่น ซึ่งดูเหมือนว่าคราวนี้จะเปลี่ยนเป็น
    ขับมอไซดนตรีเเทน!! นะสนไหมละ

จากที่สังเกตุในเว็บไซต์,ดูเหมือนเจ้า Air จะออกปลายปีนี้.เเต่นั้นไม่ได้หมายความว่าต้องรอถึงวันนั้น
    ทางเว็บใส่ได้เปิดรับสมัครสำหรับคนที่อยากลองสัมพัส Beta;เเต่ผมคนหนึงที่เเนะนำว่าอย่าดีกว่ารอให้เกมออกมาดีกว่าเพื่อคุณภาพที่ดีกว่า ยกเว้นเเต่ว่าคุณอยากจะทดสอบระบบมันจริงๆ

เอาล่ะสำหรับคนไม่เคยเล่นซีรี่นี้ผมจะเเปะตัวเกมภาคเก่าให้

[บอกเื่พื่อมีคนสงสัย]Audiosurf คือเกมที่เหมือนเอา Driving + DDR + FretsOnFire + Tetris + เกมต่อสีเรียงแถวของ PopCap มารวมกันกลายเป็น
    เกมที่สนุกมากๆ โดยที่เกมจะเอาเพลงของเรา (mp3 ogg wma) มาสร้าง ถนน ส่วนเราเป็นคนขับ ยานอวกาศ ที่คอยชน ก้อน เพื่อเอามาเรียงกัน
    สิ่งที่เราต้องทำคือ เรียงสีให้ได้มากกว่า 3 สีขึ้นไป เกิดเป็นคอมโบ ต่างๆ สนุกจริงๆครับพี่น้อง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kingsora555 : 27th March 2012 เมื่อ 02:01

Skrillex !

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    แจ๋วครับ ขับยานเป็นขับเจ็ทสกีแทน มีแขนโผล่มาด้วย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    เกมนี้ภาคเก่าเล่นมาเป็นปีแล้วไม่เบื่อเลยครับ มันมากๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    มันส์ สุดๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ร้านข้าวมันไก่เจ๊ดา
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อย่างงี้ต้องลอง

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    มีของแท้อยู่เล่นยังไม่เบื่อเลย

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    มันคือเกมอะไรหว่า

กล่าวขอบคุณ
    465
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ยาน กับ มอไซต์ ต่างกันยังไง = ='

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1,508
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1
    - - ผมว่ามันแปลกๆ มันดูไม่ไฮเทคเหมือนภาคเก่ายังไงไม่รู้ นี่ความคิดเห็นส่วนตัวนะ
    มีอะไร PM มาได้นะครับ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    เป็นเกมส์ที่เล่นเท่าไรก็ไม่เบื่อ
    เพราะมันสามารถเอาเพลง MP3 ธรรมดามาใส่
    และตัวเกมส์มันจะสร้างบล็อกให้เราชน
    แถมสร้างตรงตามทำนองด้วย

เห็นภาพแล้วสวยกว่าเดิมอีกเป็นเท่าตัวเลยนะ
    สเปคก็คง หึหึ การ์จอไม่แรงจริง อยากได้หวัง
    กราฟฟิคถึงไม่ค่อยสมจริงแต่ก็มีความอลังการของแสงสีมาก ถึงมากที่สุด

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    guitar Hero V ยานอวกาศ

Damn
    Bangkok Rock Tower
    กล่าวขอบคุณ
    2,581
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    ผมกะจะซื้อเกมส์ สตรีมอยู่รอลดอีก