ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1

[dota] แนะนำหน่อยครับ มือใหม่

อยากทราบวิธีการเล่นเบื้องต้นอ่ะครับ อย่างเช่นวิธีการออกของ สกิวไหนใช้ก่อนสกิวไหนใช้ตามอะไรประมาณนี้อ่ะครับ

ผมอยากเล่นตัวนี้อ่ะครับ The Drow Ranger แนะนำหน่อยจะต้องออกของอะไรบ้าง มีหน้าที่อะไร

ป.ล.เพื่อนผมแนะนำให้ผมเล่นตัวนี้อ่ะครับ The Troll Warlord มันเก่งมั้ยครับ มีหน้าที่อะไร

ช่วยหน่อนครับอยากเล่้นมากๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    The life and soul
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Drow เก่งคับ ดาเม็จแรง โดยส่วนใหญ่ออกขวานวินวอก อะคับ แล้วก็มังกี่คิงบา ถ้า รวยจัดก็ออกบัดเตอร์ฟรายคับ ขวานวินวอก เอาไวหนีคับ หรือไม่ก็ตุย กดใช้แล้วเราจะหายตัวคับ ประมาณ 4-5 วิ มั้ง ผมจำไม่ค่อยได้ ฃ

troll ก็โหดคับเพราะมีตีติดมึนเป็นตัวคิวคับ สาย agi ที่ถ้าเกิดก็โหดใช้ได้เลยละคับ แนวทางการออกของลองดู ในเว็บ นี้ดู คับ http://gamerdb.online-station.net/dota/item
    ส่วนเล่นไงให้เก่งนั้น ผปม บอกไม่ได้นะ คับ ต้องลองเองอาศัยเล่นบ่อยดูสเต็บ ใน youtube เอาก็ได้คับ ^ ^

ปล.ผมหนีไปเล่น hon ละคับ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 647
    The Drow Ranger เลทเกมตัวนี้โหดมากๆครับ สำหรับผมคิดว่าำำำำทำหน้าที่carry มั้งครับ

ไอเทมแนะนำ : ช่วงแรกๆ น่าจะมีโล่agi หน้ากากเรเซอร์ รองเท้าไม้ เอาไว้ก่อนครับ ส่วนกลางเกมส์ ออกยาชะ คริ WW(เอาไว้เผื่อหนี) เลทเกมส์ ทำบัตเตอไฟ คริใหญ่ แซง&ยาชะ แค่นี้ก็โหดมากๆแล้วครับ
    (หรือจะออกออกดูดเลือดอเมริกาด้วยก็ดีนะครับ)

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อยากเล่นให้เก่งต้องดูครับ แล้วมาทำตาม อย่างอื่นฝึกกับคอมให้ชนะ ระดับยากสุดนะ

ต้องรู้จักการออกของด้วยดูว่าเหมาะปล่าว เกมส์ดำเนินไปแบบใหน อย่าออกของซ้ำๆ แบบเดิม

แนะนำให้ฝึกเล่น Haskar AXE Phantom Assassin Usar warriror Centaur ครับ พวกนี้สเต็บไม่ต่างกันมากใจกล้าหน้าด้านพอ

Drow แนะนำออกขาเทียม แวนการ์ด หน้ากากดูดครีบ ขวานวินวอก มั้งกี้คิงบาร์ บัตเตอร์ฟาย

troll ออกหน้ากากดูดเลือดเลย ขาไม้ มั้งกี้ แค่นี้แหละครับ Sladar ยังเอาไม่ลง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ผมชอบเล่นOgre Magi ถ้าใครเคยร่วมทีมกับOgre Magi จะรู้ว่ามันstunทีเลือดลดวูบเลย

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    อยากเล่นให้เก่งต้องดูครับ แล้วมาทำตาม อย่างอื่นฝึกกับคอมให้ชนะ ระดับยากสุดนะ

ต้องรู้จักการออกของด้วยดูว่าเหมาะปล่าว เกมส์ดำเนินไปแบบใหน อย่าออกของซ้ำๆ แบบเดิม

แนะนำให้ฝึกเล่น Haskar AXE Phantom Assassin Usar warriror Centaur ครับ พวกนี้สเต็บไม่ต่างกันมากใจกล้าหน้าด้านพอ

Drow แนะนำออกขาเทียม แวนการ์ด หน้ากากดูดครีบ ขวานวินวอก มั้งกี้คิงบาร์ บัตเตอร์ฟาย

troll ออกหน้ากากดูดเลือดเลย ขาไม้ มั้งกี้ แค่นี้แหละครับ Sladar ยังเอาไม่ลง
    แต่ล่ะอย่างคืออะไรอ่ะครับ พอมีรูปมั้ยครับ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ่านเอาเลยครับ คุณสมบัติของแต่ละอย่าง

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    ไม่มีไรมากครับ สำหรับผม ตัว agi เกือบทุกตัว ตอนผมเล่น ผม จะ คิดว่า มันเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆ คนหนึ่ง(จึง เล่น ไม่สดเกินไป) แต่ท้ายเกมละก็ จัดหนัก จัดเต็ม

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    The Troll Warlord แมพเก่าๆโหดกว่านี้อีก เหมือน N aix อะ ดูดเลือด BKB

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เย้ มีโซวอนเล่นโดต้า ดีใจจัง มีเพื่อน >,<