ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    979
    ได้รับคำขอบคุณ: 75

หัดดูanime ติดมาก ช่วยแนะนำหน่อยครับ

พอดีช่วงนี้ใกล้ปิดเทอม เลยอยากหาอะไรดูมั่ง(หนังสือสอบก็ไม่อ่าน)
    อยากได้แนวๆพวก toradora,mayochiki อ่ะครับ school day เคยดูแล้ว แค่ 4 ตอนก็ไม่ค่อยอยากดูแล้ว
    อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยอ่ะครับ ใครมีลิ้งค์อะไรยังไงๆ ก็ช่วย PM มาด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้า

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    Blog Entries
    2
    Fate stay night มันส์สุดตีน-*-
    Tayutama ~Kiss on my Deity ดราม่าหน่อยๆแต่ก็สนุกดี
    hing school dxd เรื่องโปรดผมเลย555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    angel beats ครับสนุกดี

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    amagami ss ดูเพลินๆ
    to love ru อวยยุย
    guilty crown เอาไปปวดตับเล่น 55

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    kimi ni todoke ครับลองหามาดู

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    1
    school day นายไม่ดูคุยกับคนอื่นไม่รู้เรื่องนะเว้ย เป็นเรื่องหลักที่ถามใครๆมันก็ต้องเคยดู 555 เจ้าอย่าพึ่งเซาะกราว จงรีบมาเป็นOTAKUโดยพลัน

กล่าวขอบคุณ
    979
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jugfeera อ่านกระทู้
    kimi ni todoke ครับลองหามาดู
    อันนี้ก็เคยดูครับแต่ดูแบบขาดๆ อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    979
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awoy อ่านกระทู้
    school day นายไม่ดูคุยกับคนอื่นไม่รู้เรื่องนะเว้ย เป็นเรื่องหลักที่ถามใครๆมันก็ต้องเคยดู 555 เจ้าอย่าพึ่งเซาะกราว จงรีบมาเป็นOTAKUโดยพลัน
    ผมว่าผมดูไม่ไหวดูแล้วไม่มีความสุขเลย พระเอกมันเล็งจะทำอย่างเดียวเลย ดูแล้วปวดหัว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตอนหลังๆน่าดูกว่าเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    School Rumble
    R - 15 ถ้าจะดูต้องเวอร์ชั่น UNCEN ไร้ซึ่งหมอกและฟองน้ำศีลธรรม
    lucky star
    Mitsudomoe
    Dragon Crisis!
    Boku wa Tomodachi ga Sukunai ชมรมคนไร้เพื่อน
    Hidan no Aria
    Kaichou wa Maid-sama "สาวเมดผจญหนุ่มสุดป่วน"
    Seitokai Yakuindomo
    จะเป็นเรื่องราวในรั้วโรงเรียน Oosai ซึ่งเคยเป็นโรงเรียนหญิงล้วน แต่ถูกเปลี่ยนมาเป็นโรงเรียนสหศึกษา และเพราะเพิ่งเปลี่ยนมาเป็นสหศึกษาเลยทำให้มีนักเรียนชายเพียง 28 คน ต่อนักเรียนหญิง 524 คน(สวรรค์แท้…) ส่วนตัวเอก(ผู้โชคดี)ของเรื่อง Takatoshi Tsuda ก็ได้ถูกบังคับให้มาเป็นรองประธานนักเรียน ในสภานักเรียนที่มีแต่สาวๆ ทั้งนั้น(ฮาเร็มอีกแล้ว…)
    Seitokai no Ichizon
    เล่าถึงโรงเรียนเอกชนแห่งหนึ่งที่สมาชิกสภานักเรียนมีแต่สาวสวยน่ารัก แต่มีหนึ่งชาย เคน ซูกิซาคิ ดันหลุดรอดเข้ามาได้ เมื่อเขาเข้าไปในที่ประชุมสภานักเรียน เรื่องที่สนทนาในที่ประชุมล้วนเป็นเรื่องส่วนตัวของนักเรียนในโรงเรียน ทั้งสิ้น แต่ทั้งหมดถูกบันทึกในเครื่องอัดเสียงของ ซูกิซาคิ เรียบร้อยแล้ว

Ichiban Ushiro no Daimaou จอมมารฮาเร็ม
    เนื้อเรื่องอย่างย่อ
    โลกในยุคสมัยหลังจากที่ผ่านสงครามระหว่างมนุษยชาติ กับราชาปีศาจ มาได้นับร้อยปี อาคิโตะ ไซ ชายหนุ่มผู้มุ่งมั่นจะเข้าไปเรียนในโรงเรียนเวทย์มนต์คอนสแตน และมุ่งหวังที่จะไต่เต้าตำแหน่งขึ้นเป็นโป๊บ เพื่อที่จะได้ช่วยเหลือผู้คนให้มากที่สุด และเปลี่ยนโลกใบนี้ให้น่าอยู่ยิ่งขึ้น แต่ชะตาของเขากลับต้องพลิกผันเมื่อการทดสอบแบ่งสายการเรียนโดยการทำนายอนาคต ผลการทำนายอนาคตของเขากลับประกาศออกมาว่าในอนาคตข้างหน้าเขาคือผู้ที่จะเป็นราชาปีศาจคนใหม่!!

Maji de watashi ni koi shinasai! (ฮาเร็มอีกแล้วอิอิ)
    เมืองคาวาคามิ ศูนย์รวมแห่งเหล่านักสู้ ซามูไร และผู้ฝึกยุทธทั้งหลาย ณ ที่นี่มีสถาบันคาวาคามิ เป็นสถานที่เพื่อฝึกฝนเหล่านักสู้ และได้รวบรวมศิลปะการต่อสู้หลายแขนงเอาไว้ นาโอเอะ ยามาโตะ นักเรียนปีสอง แห่งสถาบันคาวาคามิ กับผองเพื่อนที่คบกันมาตั้งแต่สมัยเด็ก เขามีความฝันที่จะเป็นผู้นำสูงสุดของประเทศ ด้วยสัญญาบางอย่างในวัยเด็กที่ให้ไว้กับคาวาคามิ โมโมโยะ นักสู้แห่งคาวาคามิที่แข็งแกร่งที่สุด เรื่องราวของเหล่านักสู้ที่ห่ำหั่นกันในสถาบัน และความรักLove comady ณ ที่แห่งนี้ได้เริ่มต้นขึ้นแล้ว ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newvisions : 27th March 2012 เมื่อ 11:02

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    AngelBeats! ติดมาก แม้ มัน จะ LC แต่ยัง นั่ง ดูยุทุกวัน เพราะ โหลด เก็บทัน ก๊ๅกๆๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    Guilty Crown อ่ะหนุกดีๆ

Danshi koukou sei nichijou อันนี้ฮามาก ไม่ดูไม่ได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    2
    หาเอาเลยขี้เกียจลิส Tirkx.net -*-

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awoy อ่านกระทู้
    อีกเเล้วหรือครับท่านรู้สึกว่าจะชอบเรื่องนี้เป็นพิเศษนะครับ... เเต่ผมว่าคนหัดดูใหม่เจอเเบบนี้คงรับไม่ไหวหรอกครับเเละมันเป็นเรื่องที่โหดร้ายมากๆมันเป็นการ์ตูนสื่อสังคมชัดๆ
    ผมคนหนึ่งที่ดูไม่จบ

Panzerjager Panther
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    seikon no qwaser

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ผมว่าถ้าดูคนเดียวต้องนี้เลยเรื่องนี้ ยามซากุระร่วงโรย ที่ให้ดูคนเดียวเพราะมันซึ้งจนกลั้นน้ำตาไม่อยู่เเน่นอนครับลองไปหาดูเเล้วจะรู้
    ผมก็เพิ่งดูมาเป็นการ์ตูนที่ผมจะจำไปตลอดชีวิตประทับใจมากๆ

' тнє.ʟαsт мιɴυтε
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 270
    Another ก็ไม่เลวนะครับ การ์ตูนน่ารักๆในวัยเรียนน่าจะเหมาะกับ จขกท. ดีนะครับ

ปล. นางเอกน่ารักปิดตา 1 ข้างด้วยครับ หึหึๆๆๆ
    SNE & IU :') • | Lee Ji Eun FC |•

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ดราม่าแบบ kimi ga nozomu eien มีไหมครับ ? ช่วยแนะนำหน่อย

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    2
    Ore no Imōto ga Konna ni Kawaii Wake ga Nai

นี้สิแหล่ม ผมชอบสาวแว่นเรื่ิองนี้ สุดๆไปเลย

.:: คิดไปไหนกัน ::.

กล่าวขอบคุณ
    979
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Invisible' อ่านกระทู้
    Another ก็ไม่เลวนะครับ การ์ตูนน่ารักๆในวัยเรียนน่าจะเหมาะกับ จขกท. ดีนะครับ

ปล. นางเอกน่ารักปิดตา 1 ข้างด้วยครับ หึหึๆๆๆ
    คือว่าเจ้าของกระทู้หลุดพ้นจากวัยเรียนมาแล้ว แค่ว่างๆหาไรทำ เท่านั้นครับ ไม่เหมาะกะผมเหรอก

พูดซะน่ารักเลย

แล้วก็เรื่อง mitsudomoe นี่ ตั้งแต่ตอนที่ 12 หาจากไหนเหรอครับ ผมหาไม่ได้เลย ดูแล้วฮาดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aounkub : 30th March 2012 เมื่อ 14:46

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aounkub อ่านกระทู้

แล้วก็เรื่อง mitsudomoe นี่ ตั้งแต่ตอนที่ 12 หาจากไหนเหรอครับ ผมหาไม่ได้เลย ดูแล้วฮาดี
    มี 13ตอนจบ ครับ หาโหลดได้ใน tirkx

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    school day ผมดูจบแล้ว จิตตก ไปนิดนึงเลยล่ะ 55555

' тнє.ʟαsт мιɴυтε
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 270
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aounkub อ่านกระทู้
    คือว่าเจ้าของกระทู้หลุดพ้นจากวัยเรียนมาแล้ว แค่ว่างๆหาไรทำ เท่านั้นครับ ไม่เหมาะกะผมเหรอก

พูดซะน่ารักเลย

ผมพูดประชดเล่นๆครับว่ามันเป้นการ์ตูนน่ารัก(กะว่าจะหลอก จขกท.ซักหน่อย อิอิ) 555+ ที่จริงมันเป็นการ์ตูนแนวสยองๆครับ ตายเกลือน ทั้งเรื่องมีตายประมาณ 22 คนครับ (ง่ายๆว่าเกือบทั้งห้องครับ )

ปล.แต่ผมชอบนางเอกอะ นิ่งดี ห้าๆ

แถมรูปครับ

ฉากตายเล็กน้อย

ปล2.ดูรูปแล้ว จขกท. น่าจะชอบนะครับแนวนี้ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Invisible' : 31st March 2012 เมื่อ 02:20
    SNE & IU :') • | Lee Ji Eun FC |•

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Invisible' อ่านกระทู้

ผมพูดประชดเล่นๆครับว่ามันเป้นการ์ตูนน่ารัก(กะว่าจะหลอก จขกท.ซักหน่อย อิอิ) 555+ ที่จริงมันเป็นการ์ตูนแนวสยองๆครับ ตายเกลือน ทั้งเรื่องมีตายประมาณ 22 คนครับ (ง่ายๆว่าเกือบทั้งห้องครับ )

ปล.แต่ผมชอบนางเอกอะ นิ่งดี ห้าๆ

แถมรูปครับ

ปล2.ดูรูปแล้ว จขกท. น่าจะชอบนะครับแนวนี้ 555
    ผมก็ดูอยู่ครับสนุกดีมันเเนวเงียบๆอยู่ดีๆก็ตายไปทีละคนเเต่นางเอกน่ารักดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    979

แถมรูปครับ

เรื่องแนวๆนี้ดูได้แหละ แต่ต้องหาที่ระบายก่อนไม่งั้นผมโรคจิตไปหลายวันเลย