ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: i-phone4 เก็บได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ถ้าทำให้ตามไม่ได้ไม่ยากหรอกฮ่ะ แต่ก็ใจเขาใจเรา เราก็เคยทำ nokia 3310 หายไม่ได้คืนเศร้ามาก ซื้อมาก็แพงๆใช้มาหลายปี TT-TT

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้ตรวจสอบ อ่านกระทู้
    ต้องขอบอกก่อนเลยว่าปีนี้โชคดีโคตรๆๆ
    เพราะว่าพึ่งซื้อ i-phone4 ได้อาทิตย์เดียว
    ตอนนี้ลุงเก็บ i-phone4s ได้ ย้ำ i-phone4s
    เเต่ปัญหาคือกอบหลังมันเเต่
    อยากจะถามว่ากลอบข้างหลังซ้อมได้ไหมราคาเท่าไร......
    เเละตัวติดตามที่อยู่ใน i-phone4s จะตามหาเจอไหม เพราะท้าตามเจอลุงผมมีโอกาศติดคุก

มีวิธีเเก้ยังไงบ้างครับ
    ผมจะไปเเก้เเล้วเอามาใช้ หรือ เอาไปขายดีครับ
    โอ้โห คนแบบนี้ กล้าเนอะ หมายถึงกล้ามาโพสเนอะ ท่าคุณโพสว่า ผมจะตามคืนเขายังไงดีครับ ผมควรหาวิธีไหนคืนเขาดี ทุกคนจะชื่นชมคุณมาก แต่เท่าที่ดูแล้วคุณไม่ต้องการคำชม คุณต้องการ iphone4s ของคนอื่นมากกว่า ท่าจะเอาจริงๆ ก็เก็บไว้เลย ไม่ต้องมาโพสแสดงความคิดชั่วๆ ในตัวคุณหรอก

มันไม่ได้น่าภูมิใจอะไรเลยซักนิด

ปล. ท่าผมเก็บได้ผมคนนึงที่จะโทรหาเบอในเครื่องของเขาให้มารับคืน

ปล2. ขอให้โดนตามมาจับได้และตบกระบานคุณ และลุงของคุณ ก่อนเข้าคุก

ปล3. ขอให้พรุ่งนี้ iphone คุณหาย แล้วมีคนมาโพสว่า "เก็บ iphone4 ได้ """ผมจะไปเเก้เเล้วเอามาใช้ หรือ เอาไปขายดีครับ""" "

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    "ของอะไรที่ไม่ใช้ของๆเรา ยังไงก็ไม่มีวันเป็นของเรา"

ส่งให้ตำรวจตามหาเจ้าของเหอะครับ
    Skydriver
    ถึงจะน้อย ... แต่ก็"ร้อยเปอร์เซ็น"

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biewza02 อ่านกระทู้
    โอ้โห คนแบบนี้ กล้าเนอะ หมายถึงกล้ามาโพสเนอะ ท่าคุณโพสว่า ผมจะตามคืนเขายังไงดีครับ ผมควรหาวิธีไหนคืนเขาดี ทุกคนจะชื่นชมคุณมาก แต่เท่าที่ดูแล้วคุณไม่ต้องการคำชม คุณต้องการ iphone4s ของคนอื่นมากกว่า ท่าจะเอาจริงๆ ก็เก็บไว้เลย ไม่ต้องมาโพสแสดงความคิดชั่วๆ ในตัวคุณหรอก

มันไม่ได้น่าภูมิใจอะไรเลยซักนิด

ปล. ท่าผมเก็บได้ผมคนนึงที่จะโทรหาเบอในเครื่องของเขาให้มารับคืน

ปล2. ขอให้โดนตามมาจับได้และตบกระบานคุณ และลุงของคุณ ก่อนเข้าคุก

ปล3. ขอให้พรุ่งนี้ iphone คุณหาย แล้วมีคนมาโพสว่า "เก็บ iphone4 ได้ """ผมจะไปเเก้เเล้วเอามาใช้ หรือ เอาไปขายดีครับ""" "
    พูดตรงมาก ชอบ ๆ !!!
    Skydriver
    ถึงจะน้อย ... แต่ก็"ร้อยเปอร์เซ็น"

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เป็นผม ผมคืนนะ มันแพงเกินจะเก็บไว้ (คิดว่าถ้าของเราหายคงเสียใจมาก) แต่ผมคงไม่ส่งตำรวจหาทางคืนด้วยตัวเองดีกว่า เดี๋ยวส่งให้ตำรวจแล้วสมมุติเสร็จตำรวจล่ะ(ถ้าไม่พอใจที่พูดก็ขอโทษด้วยครับ)
    เจ้าของก็อดได้คืน ซวย

ปล. เอ่อคุณลุง เก็บได้ ไม่ใช่เหรอ จะกลัวตำรวจจับทำไม ไม่ได้ขโมยมาหนิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamara01 : 5th May 2012 เมื่อ 23:01

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้ตรวจสอบ อ่านกระทู้
    ถึงจะพูดว่าส่งคืนเขาก็เถอะเเต่ถ้าทุกคนเก็บได้ก็จะรู้ความรู้สึกครับว่ามันยาก
    ปล.คือผมไม่ได้เก็บได้นะครับ เเต่ว่าลุงจะให้ผม(เเล้วผมก็เป็นมนุษย์ทั่วไปซึ่งมีความโลภอยู่ในตัวครับ)
    เป็นผมผมก็คืนนะครับ
    แค่iphone 4s เครื่องเดียว
    ไม่ก็เอาไปขายซะอย่าหาภาระใส่ตัวเลยคุณ ติดคุกมาคุ้มไหมละ

Edit แถมให้
    เผื่อจะยังไม่รู้ ถ้าเจ้าของมันบ้าเลือดตามจนเจอ คนที่ติดคุกคนแรกคือลุงคุณ และคนที่สองคือคุณ ฐานรับของโจร (รับของจากลุงคุณ)
    อะไรที่ไม่ใช่ของๆตน ยังไงๆมันก็ไม่ใช่ของๆตนวันยังค่ำ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ควรจะคืนนะครับ ความรุ้สึกเขา ความรุ้สึกเรา

ไอ่เรื่อง โปรเเกรม ใน ไอโฟน ผมก็ไม่รุ้หรอกนะว่าตามเครืองได้จริงหรือไม่

เเต่เพื่อนผมก็เคยทำ BB หายนะ เเล้วได้คืนด้วย ไม่ใช้เขามาคืน เเต่เอาตำรวจไปจับ

เเค่เอา เลขข้างกล่องไปให้ตำรวจ ดู ตำรวจทำเรื่อง ส่งเรื่องไปให้พวก ผู้ให้บริการเครือข่าย เเล้วเขาจะตามหาสัญญาณที่ตรงกับ เลข

เปิดเครื่องหรือชาตเเบตไฟติดเมื่อไหร่ไปถึงบ้านเลย

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ผมว่าจขกท.โดนตำรวจจจับไปแล้วนะ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    อย่างนี้ต้องร้องเพลงโทนี่ ผี ครับผม "ให้เธอคืนเขาปายยยยยยยยย"
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    1
    แฟนผมเคยหาย ครับ ร้องไห้ น้ำตาแตกเลย

แนะนำว่า คืนดีกว่าครับ ของมันไม่ใช่ 100-200 เป็นหมื่น ไม่เกี่ยวว่าเพราะเขารวยถึงซื้อได้ครับ

อย่างแฟนผม ซื้อเพราะต้องใช้เกี่ยวกับการเรียน เพราะมันมีประโยชน์
    .:llTHE BlUEll:.

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    3
    เป็นถึงผู้ดูแลระบบ คืนเหอะครับเป็นตัวอย่างแก่ผู้อื่น คุณจะเป็นคนที่น่ายกย่อง ตั้งกระทู้วันที่ 27 ไม่ทราบว่าตอนนี้ความคืบหน้าเป็นยังไง
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 253
    คืนเจ้าของครับ ถ้าเอาไปขายต่อ คุณก็ไม่ต่างกับโจร

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้
    ผมว่าจขกท.โดนตำรวจจจับไปแล้วนะ
    หายไปไหนหว่า

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตำรวจ ไง ครับ