ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] Darkest of Days~ย้อนเวลาไปร่วมสงคราม!! [Repack/1.8GB/MediaFire]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kjadpai99 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เล่นได้100% ครับ ยิงกันมั่วไปหมดไม่รู้ใครเป็นใคร 555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้

เล่นได้แน่นอนครับ มันส์มากๆ ยิงสาดกระจาย(เมื่อใช้ trainer อมตะ กระสุนไม่จำกัด) เป็นเกมส์อีกเกมส์ที่ทำได้เหมือนจริง แต่ไม่มีทางเป็นจริง(ในตอนนี้) 5555

รายละเอียด : ozonegame.com
    สำหรับเกมนี้เป็นเกมยิงมุมมองบุคคลที่หนึ่ง ซึ่งตัวเอกเราจะย้อนเวลาเข้าไปอยู่ในยุคสงครามครั้งสำคัญต่างๆ เช่น ปอมเปอี สงครามกลางเมืองอเมริกา ยุคล่าอาณานิคม ยุคสงครามโลกครั้งที่ 1 ความสะใจอาจเกิดขึ้นได้เพราะตัวเอกเกมนี้สามารถชิงความได้เปรียบ ด้วยการหยิบปืนสมัยใหม่ติดไม้ติดมือเข้าไปอยู่ในยุคเก่าๆเหล่านั้นได้ด้วย งานนี้พวกศัตรูคงต้องเล่นพวกปืนใหญ่หรืออาวุธยอดฮิตกับเราแล้ว

สเปคเครื่อง
    Minimum system requirements
    • Operating System: Microsoft Windows XP (Service Pack 2)
    • Processor: 2.0 Ghz
    • Memory: 768 MB RAM
    • Hard Drive: 5 GB available hard drive space
    • Video: Nvidia Geforce 6600 or ATI Radeon 9800 with at least 128 MB of video memory
    • Sound: a working sound device
    • Keyboard, Mouse
    Recommended system requirements
    • Operating System: Microsoft Windows XP (Service Pack 2)/Windows Vista
    • Processor: 2.0 Ghz or better dual-core CPU
    • Memory: 2.0 GB RAM
    • Hard Drive: 5 GB available hard drive space
    • Video: Nvidia Geforce 8800 or newer / ATI Radeon 3000 or newer
    • Sound: a working sound device
    • Keyboard, Mouse
    DOWNLOAD (มี 11 part)
    [กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อโหลดนะครับ]

ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ

PASSWORD
    1413_jal_up
    วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ Darkest of Days_jal's_UP
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ setup ลงเกมส์ตามขั้นตอนรอจนเสร็จ
    -เข้าเล่นเกมส์ที่ shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเองครับ)

*สำหรับผู้ที่เข้าเกมส์แล้วเด้งออก หลังจากลงเกมส์เสร็จให้รีสตาร์ทเครื่องแล้วลองเข้าเกมส์ดูครับ
    วิธีเปลี่ยนภาษา
    เวลาเข้าเกมส์ที่หน้าเมนูหลัก ให้เข้าไปที่ด้านล่างอันที่ 4 เมื่อเข้าไปแล้วให้เลือกแถวบนอันที่ 2 เลือก English แล้วเลือกเซฟข้างล่างทางซ้าย ออกเกมส์แล้วเข้าเล่นใหม่
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 21st April 2012 เมื่อ 17:49

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    ผมชอบเกมส์แบบนี้ครับ ดูเหมือนตัวเราขี้โกงดี 5555

อยากเล่นมานานแล้ว แต่ตอนนั้นเสปคไม่ถึง ตอนนี้ต้องจัดหนัก ขอบคุณครับ ได้แล้วจะมายืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    โหลดพาสไม่ได้ครับ ช่วยแก้ให้หน่อยครับ ไม่ก็ช่วย PM มาหาผมด้วยครับ ขอบคุณมาก
    ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย civilzaza : 27th July 2011 เมื่อ 19:29

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เวปโหลดพาส เหมือนจะเข้าไม่ได้นะครับ ขอเปลี่ยนเวปได้ใหม หรือเพิ่มทางเลือกให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deltad13 อ่านกระทู้
    เวปโหลดพาส เหมือนจะเข้าไม่ได้นะครับ ขอเปลี่ยนเวปได้ใหม หรือเพิ่มทางเลือกให้หน่อยครับ
    แก้ไขให้แล้วนะครับ

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้
    โหลดหาสไม่ได้ครับ ช่วยแก้ให้หน่อยครับ ไม่ก็ช่วย PM มาหาผมด้วยครับ ขอบคุณมาก
    ยังโหลดได้ปกติหนิครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jal อ่านกระทู้
    แก้ไขให้แล้วนะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nongtee852 อ่านกระทู้
    ยังโหลดได้ปกติหนิครับ

ผมเข้าไม่ได้นะครับ ไม่รู้เป็นเพราะเนตที่มำงานหรือเปล่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมลงแล้วแต่มันเป็นภาษาอะไรก็ไม่รู้ครับช่วยบอกผมที

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonbih อ่านกระทู้
    ผมลงแล้วแต่มันเป็นภาษาอะไรก็ไม่รู้ครับช่วยบอกผมที
    ขอโทษทีครับ ผมลืมไปเลย
    เวลาเข้าเกมส์ที่หน้าเมนูหลัก ให้เข้าไปที่ด้านล่างอันที่ 4 เมื่อเข้าไปแล้วให้เลือกแถวบนอันที่ 2 เลือก English แล้วเลือกเซฟข้างล่างทางซ้าย ออกเกมส์แล้วเข้าเล่นใหม่

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,070

เล่นได้แน่นอนครับ มันส์มากๆ ยิงสาดกระจาย(เมื่อใช้ trainer อมตะ กระสุนไม่จำกัด) เป็นเกมส์อีกเกมส์ที่ทำได้เหมือนจริง แต่ไม่มีทางเป็นจริง(ในตอนนี้) 5555

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ขอบคุณครับ ผมเล่นจบไปหลาบรอบละ โคตรมันส์
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณมากๆๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    ขอคุณมากคับ แนวเล่นแปลกดีคับ ไม่จำเจ

กล่าวขอบคุณ
    618
    ได้รับคำขอบคุณ: 21

ลงเสร็จแล้วครับ มันเป็นแบบนี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gtabigbang : 29th July 2011 เมื่อ 18:16

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gtabigbang อ่านกระทู้

ลงเสร็จแล้วครับ มันเป็นแบบนี้ครับ
    windows7 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่สงสัยจะเล่นไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jal อ่านกระทู้
    windows7 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่สงสัยจะเล่นไม่ได้ครับ
    ครับงั้นก็ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมลงวินใหม่ก็ไดเ้ครับ

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ยังโหลดได้ไหมคับ..อยากเล่น

กล่าวขอบคุณ
    618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suradet55 อ่านกระทู้
    ยังโหลดได้ไหมคับ..อยากเล่น
    ได้ครับ ผมโหลดเมื่อกี้ครับ ยืนยันโหลดได้ ไฟล์ไม่เสียครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jal

กล่าวขอบคุณ
    1
    ของผมก็เป็นเหมือนข้อความด้านบนอ่าคับ แต่ขงผมมันเป็นวินโด xp ทำไมเข้าไม่ได้ละคับ??

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaitoon อ่านกระทู้
    ของผมก็เป็นเหมือนข้อความด้านบนอ่าคับ แต่ขงผมมันเป็นวินโด xp ทำไมเข้าไม่ได้ละคับ??
    ข้อความขึ้นมาว่ายังไงครับ

Motion Graphic Designer
    mutesonix™ Studio
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 971
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณครับ...กำลังรออยู่เลย
    เล่นได้ 100% ครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jal

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ตอนนั้นเคยเล่นแต่ตัว DEMO ตอนนี้จัดหนัีก 5 5
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: