ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 55

ขอระบายหน่อยครับ

คือผมจีบ ผู้หญิงคนหนึ่งมา 6-7 เดือนละ เธอมีคนชอบเยอะเหมือนกัน ผมก็ตามจีบเธอเรื่อยๆ และเราก็คุยเฟสกันบ่อยๆ โดยที่เธอชอบ สะกิดผม จนมาเมื่ออาทิตย์ก่อนเพื่อนผมหลอกถามให้ว่า มีแฟนยัง ?? เค้าก็บอกยังไม่มี พอ ประมาณ1 อาทิตย์ต่อมา เค้าก็ไปดูหนังกับทอมคนหนึ่ง ผมรู้เพราะผมรู้จักกับญาติเค้า เพราะผมไปหาเค้าบ่อย แล้วเค้าก็มาถามผม ว่าไม่ไปดูหนังเหรอ ผมก็ งง ดูหนังอะไร ?? จนรู้ว่าไปกะรุ่นพี่ที่เป็นทอม ผมก็ยังปกติๆ วันนั้น เค้า ออนเฟส ทั้งวัน แต่ไม่ทักผมเลย ผมก็ไม่อะไร แต่พอหลายๆวันเข้า ผมก็งง เพราะปกติ ออนเฟสทีไร ทักเราทุกที จนตอนที่เล่นเกมอยู่ที่ห้าง น้องของเค้ามาบอกว่า รู้ยังว่าเค้าเป็นแฟนกัน ผมทรุดตรงนั้นเลย เค้าไปทั้งดูหนัง คุยเฟสกัน สองคน แต่ละคำ....

ปล.ผมมาระบายนะครับว่า ผม พยาม มาตั้งนาน แต่เจอแบบนี้ไป ผมทรุดและเสียใจ แต่ผมก็ว่าอะไรไม่ได้เพราะมันเป็นสิทธิเค้าทั้งหมดว่าอยาก คบ ใคร แต่ที่ทำเฉยๆ ไม่คุยอะไรกับผม และ พยายามหนีผม ผม ทนไม่ไหวจริงๆ ผมจีบแต่เค้าไม่ชอบก็อย่า เมินหน้าหนี อย่างนี้เลย มันเศร้านะที่ทำกันแบบนี้ ผิดใช่ไหมเนี่ยที่ชอบเพื่อนสนิทเนี่ย ทำไมต้องหนีกันอย่างนี้ด้วย นี่ผมต้องเสียเพื่อน จริงๆ ใช่มั๊ยเนี่ย
    ปล.2 ทอมคนนั้นเค้าตามจีบมาเป็นปีละครับ แต่ที่ผมเสียใจคือ เค้าไม่ยอมคุยกับผม หนีผม และไม่อยากคุยด้วย ถึงเค้าจะไม่พูดแต่ผมก็รู้ดี ถึงจะเป็นแฟนไม่ได้ แต่อย่าทำแบบนี้เลย
    ขอบคุณทุกคนที่หลงเข้ามาอ่านนะครับ
    ก็เป็นได้แค่ คนห่วยๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DecimoX อ่านกระทู้
    คือผมจีบ ผู้หญิงคนหนึ่งมา 6-7 เดือนละ เธอมีคนชอบเยอะเหมือนกัน ผมก็ตามจีบเธอเรื่อยๆ และเราก็คุยเฟสกันบ่อยๆ โดยที่เธอชอบ สะกิดผม จนมาเมื่ออาทิตย์ก่อนเพื่อนผมหลอกถามให้ว่า มีแฟนยัง ?? เค้าก็บอกยังไม่มี พอ ประมาณ1 อาทิตย์ต่อมา เค้าก็ไปดูหนังกับทอมคนหนึ่ง ผมรู้เพราะผมรู้จักกับญาติเค้า เพราะผมไปหาเค้าบ่อย แล้วเค้าก็มาถามผม ว่าไม่ไปดูหนังเหรอ ผมก็ งง ดูหนังอะไร ?? จนรู้ว่าไปกะรุ่นพี่ที่เป็นทอม ผมก็ยังปกติๆ วันนั้น เค้า ออนเฟส ทั้งวัน แต่ไม่ทักผมเลย ผมก็ไม่อะไร แต่พอหลายๆวันเข้า ผมก็งง เพราะปกติ ออนเฟสทีไร ทักเราทุกที จนตอนที่เล่นเกมอยู่ที่ห้าง น้องของเค้ามาบอกว่า รู้ยังว่าเค้าเป็นแฟนกัน ผมทรุดตรงนั้นเลย เค้าไปทั้งดูหนัง คุยเฟสกัน สองคน แต่ละคำ....

ปล.ผมมาระบายนะครับว่า ผม พยาม มาตั้งนาน แต่เจอแบบนี้ไป ผมทรุดและเสียใจ แต่ผมก็ว่าอะไรไม่ได้เพราะมันเป็นสิทธิเค้าทั้งหมดว่าอยาก คบ ใคร แต่ที่ทำเฉยๆ ไม่คุยอะไรกับผม และ พยายามหนีผม ผม ทนไม่ไหวจริงๆ ผมจีบแต่เค้าไม่ชอบก็อย่า เมินหน้าหนี อย่างนี้เลย มันเศร้านะที่ทำกันแบบนี้ ผิดใช่ไหมเนี่ยที่ชอบเพื่อนสนิทเนี่ย ทำไมต้องหนีกันอย่างนี้ด้วย นี่ผมต้องเสียเพื่อน จริงๆ ใช่มั๊ยเนี่ย
    ปล.2 ทอมคนนั้นเค้าตามจีบมาเป็นปีละครับ แต่ที่ผมเสียใจคือ เค้าไม่ยอมคุยกับผม หนีผม และไม่อยากคุยด้วย ถึงเค้าจะไม่พูดแต่ผมก็รู้ดี ถึงจะเป็นแฟนไม่ได้ แต่อย่าทำแบบนี้เลย
    ขอบคุณทุกคนที่หลงเข้ามาอ่านนะครับ
    ? เค้าพยายามหนียังไงเขามีแฟนแล้วเขาจะมาสนนายทำไม = =(แถมเป็นทอมนายนี่อ่อนจริงๆแพ้ทอม !)

กล่าวขอบคุณ
    0
    แบบว่าก็น่าจะคุยกันได้นะครับ แต่นี้เค้าไม่พูดไรกะผมเลย เห็นผมเดินหนี ท่าเดียวเลย อีกอย่าง ทอม มันจีบมาหลายปี อ่าา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    554
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ถ้าอย่างนั้นท่านก็ไปจีบทอมนั่นซะเลย 555 เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอได้ ท่านก็โคตรเทพละ

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ผมก็เป็นแบบ คุณครับเข้าใจความรู้สึกดี T^T
    ___Shut up and Take money___]]

กล่าวขอบคุณ
    0
    T T ครับ โดนวันนี้เลย พรุ่งนี้ผมจะพาเพื่อนไปหลายๆคนแล้วไปชวนดูหนังให้หมด แล้วจะแอบถามว่า มีแฟนแล้วใช่มั๊ย

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ผมเคยมีเเฟนเเล้วเลิกไปเพราะโดนทอมเเย่งไปเเต่ผมก็เเย่งคืนมาได้โดยบอกว่าถึงเลิกกันเเล้วเเต่ยังเป็นเพื่อนกันได้ใช่มั้ย ผมก็พากันไปเที่ยว(เป็นกลุ่มนะ)ขากลับผมไปส่งเเต่ไม่ผมพามาบ้านของผมด้วยเหตุผลว่าลืมเอาหนังไปคืน เธอก็คงไว้ใจเพราะที่ผ่านมาผมไม่เคยเเสดงอาการ หื่นกลาม หรือ ลามกเลย
    เเล้วผมก็จัดการเธอวันนั้นเลยสุดท้ายอี่ทอมมันก็ต้องเเพ้พ่าย 55555 นี้เรื่องจริงนะ สะใจ

ผมว่ารอเสียบครับซักวันพวกเค้าก็ต้องเลิกกันไปไม่รอดหรอกครับ ทอมยังไงก็อบอุ่นเท่าผู้ชายไม่ได้ครับ
    เป็นกำลังใจให้ผู้ชายเหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuttipron : 28th March 2012 เมื่อ 02:02

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณท่าน yuttipron มากๆ ผมก็คิดอย่างนั้นถึงพยายามจีบแข่งอยู่นี่ไงครับ เพราะผมคิดว่าได้เปรียบที่เป็นผู้ชาย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    เข้าใจครับ อารมณ์แบบ 'แพ้ผู้ชายอื่น กูไม่ค่อยเจ็บ แต่แพ้ทอม กูโคตรเจ็บ'

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ผม ก็ เป็น แบบ ท่าน ละครับ ปกติผมเป็นคนขี้อาย มาก !!!!! แต่ โชดดีที่ผมรวบรวม " ความกล้า " ที่มีอยู่ น้อยนิด ขอเป็น แฟน ได้มาด้วยดี
    หมา ตัวอื่นแม้งเลย อด แดก ร้องไป ตาม ๆ กัน ครับ
    (จริง ๆ ผมก็ไม่ได้เป็นคนหล่อ อะไร แต่ผมแค่แสดงความจริงใจที่มีให้เธอ ได้เห็นเท่านั้นเองครับ ) ตอนนี้ คบ กันมา1เดือนวันนี้พอดีเลย แต่ จีบ มา 7 เดือนได้ 555+
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    ผมไม่ใช้โลลิค่อนนะ !

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ผมเกลียดทอม เพราะชอบเอาผู้หญิงสวยๆไปหมด T_T

โดยส่วนตัวก็ไม่เคยมีประสบการณ์โดยตรงเสียด้วยสิ - - เห็นเพื่อนโดนอย่างเดียวฮะๆ

ที่สำคัญ เรามีสิ่งที่ทอมไม่มีครับ!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DecimoX อ่านกระทู้
    เอ่อ -0- ขอบคุณครับ ผมจะ พยายามต่อไปครับ เอ๊ะแต่สิ่งที่ว่าไม่มีนี่ อะไรครับ 555 ความอบอุ่นหรอครับ
    หึหึหึ ผมว่าเราน่าจะรู้ๆกันอยู่นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SnackJack : 28th March 2012 เมื่อ 02:44

กล่าวขอบคุณ
    0
    เอ่อ -0- ขอบคุณครับ ผมจะ พยายามต่อไปครับ เอ๊ะแต่สิ่งที่ว่าไม่มีนี่ อะไรครับ 555 ความอบอุ่นหรอครับ

ปล.อ่อครับ 555 ผมรู้แล้วว่าท่านหมายถึงอะไร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DecimoX : 28th March 2012 เมื่อ 03:09

กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    สภาวะเดียวกันครับแต่ของผมเปลี่ยนจากทอมเป็นผู้ชาย T T
    แค่คิดดีทำดีก็พอ...

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    บางทีทอมมันอาจจะหึงก็ได้ เลยสั่งไม่ให้คุยกับคุณ ปกติทอมที่มีแฟนถ้ามันไม่เจ้าชู้ มันก็หึงหวงแรงกล้านักแหละ

ผมละเกลียดจริงทอมโชว์พาวเวอร์อ่ะ

อยากถามจริง ชายหรือหญิง เห็นเป็นทอม แต่จริงๆมันก็หญิงจะต่อยก็ยังไงอยู่ 555

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    เข้าไปบอกเธอสิว่า
    "นิวเย็นๆ หรือจะสู้ ท่อนเอ็นอุ่นๆ" ^^
    ปล.ติดเรทไไหมเนี่ย
    No Money . , . , . , . No Honey

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ต่อยทอมเลยครับ คุณไม่ผิดหรอก ทอมอะผิดตั้งแต่มีเพศนี้มาแล้ว ชอบทำเก๊ก ชอบมองหน้าหาเรื่อง ชอบทำเป็นกร่าง คิดว่าแน่ ทั้งๆที่ตัวเองก็ไม่ได้แข็งแรงกว่าผู้ชายเลย แล้วอีกอย่างจขกทอย่าไปคิดมากครับ ทอมเด๋วนี้เป็นตามกระแสกันเยอะ
    คิดว่านี้เป็นโรคร้ายแล้วกัน เด๋วสักวันนึงมันก็หายเป็นเองแหละ แล้วอีกอย่างถ้าเค้าคบกับทอม จขกท ก็ไม่ต้องเสียใจมากครับ พอเค้าเลิกกันก็เสียบต่อเลย เพราะเค้าอยู่กับทอม เค้าก็ไม่โดนเปิดซิงอยู่แล้ว คิดไว้ทำมันทำอะไรกันไม่ได้หรอก นอกจากเล่นนิ้ว

ที่เดิม...ที่เรายังรักกัน
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ไปกระซิบข้างๆหูผู้หญิงคนนั้นครับ ว่า

"นิ้วเย็น หรือจะสู้เอ็นอุ่น" 555555555

รับรอง.....โดน!

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    เอาเพลงนี้ไปครับ สีดาจัดให้ ผมก็โดนทอมแย่งแฟนบ่อยละครับ ตอนแรกแบบ มันชวนไปผมนู่นนี่นั่น เหปมือนแฟนกันเลย แล้วพอผมยุ่งกะรถจนไม่มีเวลา มันก็ไม่มาเล่นกะผม จนรู้ข่าวมันไปคบกะทอม ผมแทบคลั่งอ่ะ ถ้ารู้ว่าใครผมไล่ฆ่าเลย ผมกำลังจะขอเป็นแฟนแล้วดันไปคบทอมอีก เฮ้ออ ... มันผ่านมานานแล้วล่ะครับ ผมอยู่กับปัจจุบัญคนนี้ดีที่สุดแล้ว ^^

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    รักแท้แพ้ทอมกันหมดละครับสมัยนี่ แต่ึคุณจงคิดเสียว่า ทอม ยังไงมันก็หักคา ขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากครับ แต่ เอ็นอุ่นๆ นี่ 555

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ข่มขืนแม้งเลย จขกท โครตแมนอ่ะิติดคุกนิดๆหน่อยๆคุ้มเว้ยๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Stormwind อ่านกระทู้
    ไปกระซิบข้างๆหูผู้หญิงคนนั้นครับ ว่า

"นิ้วเย็น หรือจะสู้เอ็นอุ่น" 555555555

รับรอง.....โดน!
    รับรอง.....โดน ตบชิ่มิ่

กล่าวขอบคุณ
    0
    มันจะคุ้มมั๊ยครับ - - อย่าเลยผมกลัว 555