ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 67

ถามเรื่องความดันต่ำ

วันนี้ ผมไปวัดความดันผมงงมากทำไมผมถึงความดันต่ำ ที่โรงเรียนเขามีตรวจสุขภาพประจำปีมา แล้วหมอคนที่วัดเขาก็รีบๆ เขาเลยใส่แบบ ส่งๆแบบสวมๆแปะๆ กดๆๆ ผ่านๆไป ผมก็ไม่รู้ว่าจะเป็นสาเหตุที่ทำให้ผมความดันต่ำเพราะเครื่องวัดผิดรึเปล่า เพราะความดันที่ออกมาคือ 74/72 งงมาก ทำไมจะต่ำขนาดนี้ แต่มันพึ่งจะเ็ป็นปีนี้ ปีก่อนๆ ผมก้ความดันปกติไม่มีปัญหาไร แล้วถ้าผมความดันต่ำต้องทำไงมั่งครับ

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    อาจจะเป็นการตรวจที่ผิดพลาดก็ได้ครับ แต่ลองเช็คดูแบบนี้ครับ ให้ลอง นั่งแล้วลุกขึ้นยืนแบบเร็วๆ ถ้าเกิดว่า รู้สึกหน้ามืด จะล้มแสดงว่าความดันต่ำจริงๆ ครับ
    ควรเล่นกีฬาออกกำลังกายให้มากขึ้นครับ แต่ไม่ต้ิองกังวลอะไรมากนะครับ ความดันต่ำไม่อันตรายจนน่ากังวลเท่าไหร่ครับ

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    อ่อครับ ผมก็ว่า เครื่องวัดผิดแน่ๆ วันนี้ลองไปวัดที่โรงพยาบาลอีกรอบนึง ได้ 121/82