ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: My Center ~pjgo~ Center

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 77

My Center ~pjgo~ Center

สวัสดีครับ ยินดีตอนรับสู่ My center ของผมครับ
    ที่นี้จะรวมเกมขนาดเล็กเป็นหลัก เเละเกมที่ทุกคนสามารถเล่นได้ครับ
    ถ้าลิงค์เสียให้ Pm มาได้ครับ

วิธีง่ายๆ ในการหาเกมครับ
    ให้กด Ctrl + F เเล้วพิม
    01 = เกมเเนว Physics สาร วิทย์
    02 = เกมเเนว TBS หรือ เเนวเกม Tank
    03 = เกมเเนว จําลองสิ่งต่างๆ เช่น เครื่องบิน รถ เรือ
    04 = เกมเเนว สร้างเมือง สร้างสิ่งต่าง

โปรเเกรมต่างๆ ที่สําคัญ
    Winmount - โปรเเกรม Mount image เเบบใหม่!

เว็บต่างๆ ที่สําคัญ
    ตรวจว่าคุณสามารถเล่นเกมต่างๆ ได้ไหม!

เกมขนาดเล็ก

Algodoo - a new way of learning physics - 01

Pocket tank - Tank game - 02

Micro flight - Flight simulator - 03

Sim tower - Tower building - 04

Orbiter - Space simulator - 03

OpenTTD - Company building - 04

Virtual city - Town building - 04

กด Thank สักนิดเพื่อเป็นกําลังใจครับ
    ขอบคุณที่มา My center ของผมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pjgo : 24th September 2011 เมื่อ 18:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เป็นกำลังใจให้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    .:: PC Games Forum & My Center Zone ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    สู้ ๆ ครับ อัพเกมส์ดี ๆ เยอะ ๆ น่ะครับ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ขอบคุณครับ สู้ๆ เด้อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    สู้ๆ ต่อไปนะครับ ให้กำลังใจอยู่