ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ภาพที่ชอบแท๊กมาในเฟสบุ๊คมันทำได้จิงหรอ ?

หลายคนเคยเห็นมั้ย
    ภาพที่ชอบแท๊คมาในเฟสบุ๊ค
    ว่าทำงานได้อาทิตย์ละ 3000-5000 อะไรทำนองนี้
    ผมก้เปนคนนึงที่เคยสงสัยมากกก
    เลยลองกรอกไป
    แล้วประมาณเกือบเดือนนึงมั้งก็มีคนโทรมา
    เค้าบอกว่าสนใจมั้ยถ้าสนใจให้ไปฟังการสัมมนา
    ที่โรงแรม เอเชีย ยุใกล้ bts พญาไท
    เค้าบอกให้ไปตอนเที่ยง เสียค่าบัตร 200
    ตอนแรกก็ไปเพราะสงสัยไม่ได้คิดอะไร
    ปรากฏว่าพอไปถึงที่โรงแรม
    ทุกคนแต่งสูตผูกไทค์กันหมดเลย(โชคดีที่แต่งชุดนักศึกษาไป)
    พอได้เข้างานไปฟังตอนแรกก้ไม่ได้คิดอะไร
    พอฟังไปเรื่อย ๆ พอรู้แผนธุรกิจของเค้า
    ก้แบบ โอ้โห มันมีวิธีแบบนี้ด้วย
    ก้เลยตัดสินใจทำ
    ตอนนี้พึ่งทำมา 2 วันยังไม่ได้ตังอะไรหรอก
    แค่อยากมาแชร์ประสบการ์ณเฉย ๆ

ปล.เพื่อนคนไหนที่อยากไปฟังแผนธุรกิจของเค้าก้โพสไว้นะจะได้บอกว่ามันมีวันไหนบ้าง

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    เอามันไปเก็บ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    เอามันไปประหาร ไอ้ขึ้โกหก!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประเทศไทยนี่แหละจ้า...
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    555มิน่าล่ะ พวกคุณนี่เองทำให้ผมมีงานทำระหว่างเรียน ปล.ผมทำแคชชวลที่โรงแรมนั้นอ่านะ ยิ่งพวกคุณมีสัมมนามากเท่าไหร่ ผมก็มีงานมากขึ้น ฮี่ๆๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แค่มาแชร์เฉย ๆ ครับ ไม่เชื่อก็เป็นสิทธิของคนนั้น ผมก้ไม่ได้ชวนไปทำหนิ

กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    แล้วสนใจเครื่องกรองน้ำของแอมเวย์ไหมครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ไม่ได้หรอกครับหลอคเราไปเสียค่าสมัครครับ

ถ้าทำพวกนี้ไปทำ แอมเวย์ ดีกว่าครับ

ขยันทำยอดขายดีดี ถึงเป้าหมายก็ได้เลื่อนระดับ

ก็ได้เงินเยอะแล้วครับ ญาติผมทำจนได้รถมาขับ2คันแล้ว เอิ๊กๆๆๆ

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ถ้าเราสนใจจะทำ ก็ต้องเสียเงินแรกเข้าก่อนอีก
    แล้วเราก็ต้องหาคนให้มาทำแบบนี้กับเราไปเรื่อยๆถึงจะได้เงิน
    มันอาจจะได้จริง แต่มันเป็นแชร์รูปโซ่ยังไงก็ไม่รู้
    ทำๆไปวันวันมันก็จะถึงจุดอื่มตัวคือหาคนไม่ได้เราก็ไม่ได้เงิน เท่าที่รู้มาอ่ะนะ
    บริษัทได้เงินเข้ากระเป๋าจาก ค่าแรกเขาแล้วก็แบ่งเงินตรงนั้นนิดหน่อยให้เราเอง เช่นค่าแรกเข้า 2,500 บริษัทเอาเข้าตัวเอง 2000 และ 300-500 ให้เรา
    มันเป็นอะไรที่ไม่คิดอยากจะทำ เหมือนหลอกคนอื่นไปวันๆแบบถูก กฎหมายเท่านั้นเอง

ผมคนนึงแหละที่คิดสนใจและไปดูงานมา แต่ก็แค่นั้นแหละพอได้ฟังปุ๊บลุกออกแทบไม่ทัน เหมือนเราเอาเงินไปโยนให้ บริษัทนั่งกินนอนกิน
    แต่ไม่รู้ว่าบริษัทอื่นจะเหมือนกันไหมแต่ผมคิดว่า ถ้ามาในรูปแบบนี้มันก็หน้าที่จะเหมือนกันหมดแหละนะ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    จับมัน ตรึงกางเขนแล้วโยนลงหน้าผา แล้วลากศพมันมายิงเป้า แล้วเอาศพมันสับเป็นหมื่นๆชิ้นให้ กาไปกิน

ผมไปช่วยกรรมกรก่อสร้างแบกปูน ยังน่าเชื่อถือกว่าอีก มันจ่ายจริง!!!

ไม่เอาเปรียบใครด้วย สร้างสรรคฺ์ ช่วยคนอื่น ถึงได้เงินน้อย แต่ก็ไม่ได้จิตสัยแย่ ก่อกวนผู้อื่น แล้วได้ตัง ทำงานได้ตังบนความทุกข์ของคนอื่น แย่!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย communism : 29th March 2012 เมื่อ 22:11

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    ...ขอผมเอาไปลองทำเปนแก็กหน่อยนะครับ คิดแล้วฮา

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    ถามว่าได้มั้ย ได้ครับ
    แต่เราได้เงินมาจากใหน ?
    ได้มากจากการที่เราไปหาคนอื่นๆ มาสมัครต่อเราครับ
    เวลาสมัครก็จะเสียเงินค่าสมัคร เงินค่าสมัคร ของคนอื่นๆ ก็จะ ถูกแบ่งมาให้เราด้วย
    เหมือน หลอกให้คนอื่น สมัครต่อจาเรา แล้วก็ให้คนอื่นๆ ไปหลอกคนอื่นมาสมัครต่อ
    เป็นลูกโซ่นะครับ
    ส่วนถามว่างานจริงๆเขาทำอะไร ?
    ก็พวกขายตรงเนี่ยหล่ะครับ

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

ประเทศไทยนี่แหละจ้า...
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoD_NooB อ่านกระทู้
    ถามว่าได้มั้ย ได้ครับ
    แต่เราได้เงินมาจากใหน ?
    ได้มากจากการที่เราไปหาคนอื่นๆ มาสมัครต่อเราครับ
    เวลาสมัครก็จะเสียเงินค่าสมัคร เงินค่าสมัคร ของคนอื่นๆ ก็จะ ถูกแบ่งมาให้เราด้วย
    เหมือน หลอกให้คนอื่น สมัครต่อจาเรา แล้วก็ให้คนอื่นๆ ไปหลอกคนอื่นมาสมัครต่อ
    เป็นลูกโซ่นะครับ
    ส่วนถามว่างานจริงๆเขาทำอะไร ?
    ก็พวกขายตรงเนี่ยหล่ะครับ
    ผมว่าก็ไม่ต่างจากแชร์ลูกโซ่เท่าไหร่นัก เพื่อนผมเคยเจอประสบการณ์ไม่ดี พอมันลงทะเบียนแล้วเข้าไปที่ห้องประชุม พอเค้าปรุชุมหรือแนะนำกันเสร็จ เค้าก็บังคับให้จ่ายเงินเป็นค่าอะไรไม่รู้ แล้วหนีออกจากห้องไม่ได้ด้วย ต้องจ่ายเงินก่อนเท่านั้น อีกทั้งยังมีบริการออกเงินให้ก่อนด้วยอ่าคิดดู

FBIkongza™
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,167

เอาเจ้าของกระทู้ลงเหวไป

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

ขอเชิญคุณออกจากสนาม

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมทำมาละ ยังไงก็ควรจะบอกด้วย นะว่า ไปฟังแล้วนี้ เขาบอกว่าต้องเสียเงินเท่าไรบ้าง สำหรับผมค่าเปิดโปรก็ 42000 บาท ได้ของมา24 ชิ้่น โดยประมาณ การชักชวนคน ควรบอกให้หมดด้วยนะครับ การบอกไม่หมดก็เท่ากับเราปกปิดหรือโกหก นั้นแหละครับไม่ต่างกัน

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เป็นธุรกิจเครือข่ายค่ะ ที่แบ่งลูกทีมซ้ายขวาไปเรื่อยๆ เป็นการหลอกให้คนอื่นซื้อสินค้า แล้วเราได้เป็นค่านายหน้าอ่ะ แต่อ้างชื่อว่าการทำธุรกิจ อย่าสมัครเลย เสียดายตัง

I'm in Nightmare
    อ่อนนุช กรุงเทพ 10250
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    บาง ที่มันก็ได้ครับพวกนี้ มันเหมือน เขาเป็นต้นกล้า เราเป็นราก ให้เขา รากก็เริ่มแตกแขนงไปเรื่อยๆ เทียบได้กับ เราไปหาคนมาคนนั้น ไปหามาอีก โดยที่ ตัวหลักก็คือ ต้นกล้าอะแหละ สิ่งที่คูณทำลงไป ต้นกล้าได้ประโยชน์มากที่สุดโตขึ้นเรื่อยๆ แต่ถ้าราก นั้นหมดประโยชน์ เขาก็จะออกรากใหม่ ดังนั้น คุณก็ทำงานเป็นแค่รากให้เขา คุณไม่สามารถเป็นต้นกล้าได้อย่างเขาหลอกครับ ^^

ปล. ผมเคยเจอรูป ที่ผมอธิบายนี้มา อันนี้ ผมเอามา + วิจารณญาณ ส่วนตัว

i7-4770@3.4GHz + ASRock H87 Pro4 + Avexir DDR3 8GB + GALAXY GTX760 GC 2GB

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    เมื่อวานมีคนส่ง Message มาหาเราแบบนี้เลย
    เราเลยตอบกลับไปว่า "ถ้าผมไม่ได้เงินจริงผมเอาปืนไปจ่อหัวคุณได้ไหม"

หลังจากที่มันฟังเสร็จมันก็ของขึ้นแต๋วออกเลยครับ ๕๕๕

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    ฮาดีวะ เอามันไปเก็บ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    โม้เยสม้า

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    ของจริงก็มี แต่ของปลอมก็เยอะครับ

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    สนใจ ดุ้น สั่นได้ไหมครับ ถูกๆ 555+
    SUCK JKG !!!!

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    ส่วนตัวแล้ว ไม่เชื่อเลยครับ พวกนี้อะ
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodomoke อ่านกระทู้
    แล้วสนใจเครื่องกรองน้ำของแอมเวย์ไหมครับ
    ผมว่า แอมเวย์ดีออกนะ ๆ ทำไมต้องพูดแบบนั้น
    My Steam UltraManZ™
    May the force be with you

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918

^ ตามนี้เลย คุณเบย์ Riffer