ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    สำหรับใครที่กดไลค์เพจแล้วยังไม่ได้นะ เหมือนคห.6 ให้ไปกดไลค์โพสล่าสุดของเพจ WTFast.com นะครับ

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ของผมใช่ก็ยังดีเลย์อยู่เลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ตัว .exe ของdota2อยู่ตรงไหนอ่ะคับ หรือว่าเลือก strem.exe

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pong_Edge อ่านกระทู้
    ตัว .exe ของdota2อยู่ตรงไหนอ่ะคับ หรือว่าเลือก strem.exe
    โฟลเดอร์ Steam > steamapp > common > dota 2 beta > dota2.exe
    STEAM
    เว็บบล็อก ข่าวสาร เรื่องราว จากเกม revrepeat.com

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับที่หาวิธีดีๆมาให้ แต่ผมผ่านทุกขั้นตอนแล้ว เหลือแค่เข้าเกมอะครับ พอกด playที่โปรแกรมแล้วเข้าเกม มันบอกว่ากำลังเชื่อมต่อ(แต่พอไม่เข้าเกมผ่านโปรแกรมมันไม่ต้องรอเชื่อมต่อเลย) อันนี้แก้ยังไงดีครับ
    ผมเลือกเซิฟสิงคโปร์ น้ะ แต่ส่วนมากผมเล่นเซิฟ us อะปิงน้อยสุด เล่นอาคเนย์ปิง 500+

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ทำได้แล้วครับ ได้มา 30 วัน แต่ยังไม่ได้ลองเทสเลย ว่าดีแค่ไหน ยังไงก็ขอบคุณ จขกท มากคร้าบบ

กล่าวขอบคุณ
    40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -VerSuS~ อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับที่หาวิธีดีๆมาให้ แต่ผมผ่านทุกขั้นตอนแล้ว เหลือแค่เข้าเกมอะครับ พอกด playที่โปรแกรมแล้วเข้าเกม มันบอกว่ากำลังเชื่อมต่อ(แต่พอไม่เข้าเกมผ่านโปรแกรมมันไม่ต้องรอเชื่อมต่อเลย) อันนี้แก้ยังไงดีครับ
    ผมเลือกเซิฟสิงคโปร์ น้ะ แต่ส่วนมากผมเล่นเซิฟ us อะปิงน้อยสุด เล่นอาคเนย์ปิง 500+
    อ้า ตอนนี้ผมเป็นแบบท่านนี้ครับ เข้าเกมผ่านโปรแกรม มันคอนเนคนานมาก หรืออาจจะคอนเน็คไม่ได้

อยากรู้ว่าเราจะต้องเข้าเกมแบบไหนครับ ลองเปิดเกมก่อน แล้วมาเปิดโปรแกรมมันก็ยังไม่ได้

ขอวิธีเข้าใช้อีกนิดจะดีมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ melano อ่านกระทู้
    อ้า ตอนนี้ผมเป็นแบบท่านนี้ครับ เข้าเกมผ่านโปรแกรม มันคอนเนคนานมาก หรืออาจจะคอนเน็คไม่ได้

อยากรู้ว่าเราจะต้องเข้าเกมแบบไหนครับ ลองเปิดเกมก่อน แล้วมาเปิดโปรแกรมมันก็ยังไม่ได้

ขอวิธีเข้าใช้อีกนิดจะดีมากครับ
    ช่วยตอบครับ ผมกด playgame จากโปรแกรมก่อน จากนั้นค่อยเปิด Dota 2 ครับ

ผมลองแล้วนะครับโปรแกรมนี้ ลองเลือกเซิพ SG จาก 130 กว่าๆ ลดเหลือ 80 กว่าๆ
    STEAM
    เว็บบล็อก ข่าวสาร เรื่องราว จากเกม revrepeat.com

กล่าวขอบคุณ
    40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoRing อ่านกระทู้
    ช่วยตอบครับ ผมกด playgame จากโปรแกรมก่อน จากนั้นค่อยเปิด Dota 2 ครับ

ผมลองแล้วนะครับโปรแกรมนี้ ลองเลือกเซิพ SG จาก 130 กว่าๆ ลดเหลือ 80 กว่าๆ
    อ่อ ขอบคุณครับ ตอนนี้เข้าเกมได้แล้วครับ แต่ไปลองเทสดูโดยการ คีย์เล่นกับบอท แล้วเลือกเซิฟเป็น มาเลย์ แต่มันดันโหลดเริ่มเกมไม่เข้าครับ เด้งกลับให้รีคอนเน็คตลอด

กลับมาดูที่ ตัวโปรแกรม มันก็เป็นข้อความสีแดงๆ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ melano อ่านกระทู้
    อ่อ ขอบคุณครับ ตอนนี้เข้าเกมได้แล้วครับ แต่ไปลองเทสดูโดยการ คีย์เล่นกับบอท แล้วเลือกเซิฟเป็น มาเลย์ แต่มันดันโหลดเริ่มเกมไม่เข้าครับ เด้งกลับให้รีคอนเน็คตลอด

กลับมาดูที่ ตัวโปรแกรม มันก็เป็นข้อความสีแดงๆ
    งั้นคงเป็นที่ตัวเกมคับ เพราะว่าตรงโปรแกรมมันจะแจ้งสถานะการทำงานร่วมกับเกม เมื่อเกมปิดลง มันจะขึ้น error สีแดงประมานนี้ครับ
    !! HARDCORE IS IN MY BLOOD !!

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,710
    ใช่ได้นะครับ จาก 550 เหลือ 215 (อยากให้น้อยกว่า 215 ต้องเลือกประเทศไร แล้วต้องเล่นประเทศอะไรหรอครับ )

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

เล่นไม่ได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้ละ ยุดีๆก้อได้ งง

<LAGD TEAM>
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,095
    ถ้าขึ้นแบบข้างบนอีก ก็ให้กดเลือก custom ครับ แล้วไปหา ตัว dota2.exe.exe

ตามนี้ (ยืมจากโพสข้างบน)

โฟลเดอร์ Steam > steamapp > common > dota 2 beta > dota2.exe

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมsearch ไม่เจออะครับเป็นแบบข้างบน พอเลือกcustomแล้วใส่exeแล้ว มันก็ยังเล่นไม่ได้อะคับเหมือนมันบอกว่าอินเตอเน็ตผมไม่เชื่อมต่อo.o

กล่าวขอบคุณ
    40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spadehex อ่านกระทู้
    ผมsearch ไม่เจออะครับเป็นแบบข้างบน พอเลือกcustomแล้วใส่exeแล้ว มันก็ยังเล่นไม่ได้อะคับเหมือนมันบอกว่าอินเตอเน็ตผมไม่เชื่อมต่อo.o
    ลองไปกด ไลค์กระทู้ ในเฟซของเค้าเยอะๆครับ โพสไรไปก็ได้เยอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    ถ้าหมด 30 วันจะเป็นยังไงน้า ผมเหลือ 20 วันละ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    ของผมมันบอก

Cannot use this key, because its maximum number of allowed uses has already been reached.
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

กล่าวขอบคุณ
    775
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ninwatza อ่านกระทู้
    ของผมมันบอก

Cannot use this key, because its maximum number of allowed uses has already been reached.
    เป็นเหมือนกันอ่า มีวิธีแก้ไหมครับ ??

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เป็นเหมือนเรปข้างบนเลยครับ วิธีแก้ทำยังไงหรอครับ

Me From Another Dimension
    อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน
    กล่าวขอบคุณ
    2,409
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    คีย์ไม่เห็นขึ้นเลยอ่ะครับ กดไลค์ไปก็เยอะแล้วไม่เห็นมีอะไรต่างจากเดิมเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มันใช้กับเน็ตหอที่ถูกบล็อกเกมออนไลน์ได้มั้ยคับ

Gunz
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 898
    ทำไมของผมมันให้ codeเดียวกับ จขกท. เลยอะครับ ใส่ไปมันก็บอกว่าใช้ไปแล้ว = =a

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เหมือนท่านๆ ข้างบน Cannot use this key, because its maximum number of allowed uses has already been reached.

กล่าวขอบคุณ
    262
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    มันต่ออายุยังไงครับ ผมก็ไปกดไลค์ทุกอันเลย ยังไม่ส่งมาให้ซักที