ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,187

Talking .:: เผยวิดีโอ Gameplay เกม Halo CE Anniversary ::.

--- เผยวิดีโอ Gameplay เกม ---
    ..::[ Halo CE Anniversary ]::..

----------------------------------------------------------------------------------------
    Microsoft กับ 343 Industries ปล่อยวิดีโอ Gameplay เกม Halo CE Anniversary
    โดยอธิบายองค์ประกอบเกมและระบบการเล่นภายในเกมเวอร์ชั่นรีมาสเตอร์

----------------------------------------------------------------------------------------

Dan Ayoub ผู้อำนวยการสร้างจาก 343 Industries เปิดเผยรายละเอียดเกม Halo CE Anniversary โดยเพิ่มโหมด Classic ให้ผู้เล่นสับเปลี่ยนระบบภาพจากภาพเกมดั้งเดิมกับกราฟิกเกมที่พัฒนาให้มีความคมชัดสูงสุด

.::- Halo: Combat Evolved Annivesary - Campaign Demo -::.

ภาพขนาดใหญ่ครับ

------------------------------------------------------------------------------------
    เกม Halo CE Anniversary วางจำหน่ายวันที่ 15 พฤศจิกายน 2011 บนเครื่อง Xbox 360 เท่านั้น
    ------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชมครับ

Credits:gamemun + IGN + hahago123

Thank + Comment ให้หน่อยนะครับขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dnkkwan : 27th July 2011 เมื่อ 23:24
    ..::[~Real Madrid - 2012-2013~]::..

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เหมือนภาพจะไม่สวยย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kob_kung_kub อ่านกระทู้
    You know 'Halo' man ??

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kob_kung_kub อ่านกระทู้
    ภาพเป็นแค่ส่วนประกอบของเกมนะครับ กราฟฟิคงามแต่เกมไม่สนุกนี่มันก็มีนะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Less is more
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    Blog Entries
    1
    อัพเกรดภาพได้อยู่ในระดับ โอเค แต่ดูๆแล้วมันน่ะ แข็ง!! ไปงะ งิงิ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    แต่ตัวเกมยังไงก็สนุกครับ
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    อย่างน้อยๆก็ช่วยกลับใจมาลง PC หน่อยเถิด(สาธุ)

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    สีท้องฟ้ากับน้ำทะเล สวยดีครับ ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อยากเล่นภาคใหม่มากกว่า

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ภาพเท่านี้ก็สวยแล้วครับ
    เทียบกับภาพแบบ 10 ปีก่อนที่เปลี่ยนไป-มาได้นี่ ต่างกันลิบลับเลย