ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 813

Photo Objects Eraser แจกเวอร์ชั่นเต็มฟรี!! เหลือเวลาอีก 16 ชม.เท่านั้น!!

เป็นโปรแกรมลบส่วนที่เราไม่ต้องการในภาพ เหมือนที่ท่านๆหนึ่งเคยเอามาแจกก่อนหน้านี้ครับ แต่ตัวนั้นเป็นเวอร์ชั่นฟรี ใช้โปรแกรมได้ แต่...เซฟไม่ได้ T T

แต่ตัวนี้ เว็บไซต์ http://www.giveawayoftheday.com/ เขาใจดีแจกโปรแกรมตัวเต็มให้ใช้ฟรี!! ไม่มีวันหมดอายุ แจกวันละโปรแกรม

แต่มีข้อแม้ว่าต้องดาวน์โหลดและติดตั้งภายใน 24 ชม. นับจากเวลาที่แจกเท่านั้น!!

และโปรแกรมที่นำมาแจกนี้เหลือเวลาอีก 16 ชม. เท่านั้นครับพี่น้อง!! (16 ชม. นับจากตั้งกระทู้นี้)

เชิญที่นี่เลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เอ่อ ผมมาช้าไปเเค่ 104 ชม.เอง เสียดาย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    254
    ไม่เป้นไรครับ ลองเข้าไปที่เว็บที่เขาแจกโปรแกรม มันจะแจกวันละ 1 โปรแกรมเปลี่ยนไปเรื่อยๆคับ

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    โหลดตรงไหนครับ

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    โหลดตรงไหนอะครับถามแล้วไม่มีใครตอบอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jjjena1234 อ่านกระทู้
    โหลดตรงไหนอะครับถามแล้วไม่มีใครตอบอะครับ
    โปรแกรมนี้หมดเวลาโหลดแล้วครับ อยากโหลดโปรแกรมอื่นๆ ก็เว็บนี้ http://www.giveawayoftheday.com/ ขอโทษนะครับ จริงๆแล้วไม่ควรโพสซ้ำนะครับ ที่กระทู้ก็บอกอยู่ว่าโหลดตรงไหน ถ้าไม่เห็นก็โพสถามแค่ครั้งเดียวพอครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ใครโหลดมาแล้วก็อัพโหลดใว้ที่ Mediafire ให้หน่อยนะครับ
    Thank you

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ช่วยอัพลง MF ให้หน่อยครับ อยากได้มาก

กล่าวขอบคุณ
    254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phitsa อ่านกระทู้
    ใครโหลดมาแล้วก็อัพโหลดใว้ที่ Mediafire ให้หน่อยนะครับ
    Thank you
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rufiorocco อ่านกระทู้
    ช่วยอัพลง MF ให้หน่อยครับ อยากได้มาก
    โหลดมาแล้วอัพไว้ไม่ได้หรอกครับ เขาจะให้ตัวโปรแกรมมา และต้องติดตั้งภายในเวลาที่กำหนด แล้วเขาจะส่งหมายเลขซีเรียลมาให้ทาง e-mail แต่ตอนนี้โปรแกรมนี้หมดเวลาแล้ว ถึงจะโหลดไว้ แต่ถ้าไม่ติดตั้ง ก็ไม่ได้แล้วครับ เขาจะไม่ส่งซีเรียลแท้มาให้แล้ว ตอนนี้คงต้องโหลดโปรแกรมอื่นล่ะครับ ^^