ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Naruto Narutimate Impact

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 863

Naruto Narutimate Impact

Naruto Narutimate Impact เดินทางจากญี่ปุ่นไปโปรโมทตัวเกมกันถึงที่งาน Comic-Con 2011 จัดขึ้นที่เมืองซานดิเอโก สหรัฐอเมริกา ซึ่งก็งานก็เพิ่งจบลงไปเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมา Naruto Narutimate Impact ได้มีตัวอย่างเกมให้ทดลองเล่นกันภายในงานด้วย พร้อมภาพ Screenshot ล่าสุด ให้ชาว PSP ให้ชมกัน ซึ่งหากได้ลองเล่นกันใน Demo ที่มีปล่อยให้ลองกันไปไม่นานนี้ ชาว PSP ต่างพูดกันเป็นเสียงเดียวว่าภาคนี้เป็นเกม Naruto ที่มีความสนุกมากที่สุดภาคหนึ่งเลยทีเดียว จากระบบใหม่ๆมากมายที่เพิ่มเข้ามา

Naruto Narutimate Impact ทำออกมาเป็นแนวแอคชั่นต่อสู้ โดยอ้างอิงเนื้อเรื่องในเกมจากการ์ตูนนารุโตะช่วงล่าสุดเท่าที่จะทำได้ ซึ่งการเล่นจะมีทั้งแบบการต่อสู้แบบตัวต่อตัว เลือกตัวละครฝ่ายละตัวมาสู้กัน กับการต่อสู้แบบหนึ่งต่อร้อย Rush Battle ที่พวกนารุโตะจะต้องสู้กับบอสที่มีนินจาลิ่วล้อเป็นกองทัพ และยังมีโหมดการเล่นแบบ Ad-Hoc ให้ร่วมมือกับเพื่อนๆทำภารกิจช่วยกัน หรือสู้กันเองก็ได้ ส่วนตัวละครในเกมก็จะมีให้เลือกเล่นกว่า 20 ตัว เป็นตัวละครจากนารุโตะเนื้อเรื่องช่วงล่าสุดล้วนๆ อย่าง นารุโตะ ก็มีให้เลือกเล่น 2 ร่าง ร่างเซียนกับร่างปีศาจ 4 หาง และซาซุเกะก็มีให้เลือกเล่นสองร่างเช่นกัน รวมไปถึงตัวละครอื่นๆอีกมากมาย

Naruto Narutimate Impact วางตลาดวันที่ 20 ตุลาคม นี้ให้กับเครื่อง PSP

ข้อมูลข่าวจาก : Game sanook
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dead Pepper : 28th July 2011 เมื่อ 07:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    น่าเล่นโครตเสียดายไม่มี PSP
    เสรีภาพ เป็นสิ่งที่สิ่งมีชีวิตทุกอย่างพึงมี
    ไม่ยึดติดกับสิ่งใด พอใจในสิ่งที่เรามี พอดีกับสิ่งที่เราได้

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    น่าเล่นมากเลยขอรับ

น่าจะมี PC มั่ง ภาพคล้าย Bleach versus crusade [wii] เลย -0-

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ภาพสวยขึ้นกว่าเดิมไปเท่านึงเลย ไม่พลาดแน่นอนครับเกมนี้ เกมส์โปรดเลย

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Clouds อ่านกระทู้
    น่าเล่นโครตเสียดายไม่มี PSP
    มี EMU ในคอมครับแต่ไม่รู้จะเล่นได้ไหมน่ะครับ เพราะผมไม่เคยลองเล่น EMU โชคดีที่ยังไม่ขาย PSP อิอิ เกมส์โปรด *0*

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ไม่มีpsp
    ผมรอภาค Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm: Generation แทนละกัน

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    PSP เพิ่งหายไป(โดนขโมย) โจรก็จับไม่ได้

อดเล่นเกมอีกเซ็งจริงๆ
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    นารูโตะภาคสุดท้ายของ PSP
    เฮ้อ คิดแล้วเศร้า

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เหอะไม่มีโปรแกรมPSPอะ หาโหลด ได้ที่ไหน ผม มีแต่ โปรแกรม PS2
    อยากเล่นจังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm อยากเล่นมากๆห่ะ ภาพก็สวยดูก๊มัน อยากได้มากเลย

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ผมว่า รออีมู PSP ให้เวอชั้น1.0ก่อนแล้วค่อยเล่นดีกว่าๆ