ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,342

[MF][6-PART]Shogun - Total War - Warlord Edition[1.14 GB][PC]

บทความ เนื้อเรื่อง หรือ คำอธิบาย โดยละเอียด
    ประเภท: REAL-TIME/TURN-BASED STRATEGY
    ผู้พัฒนา: CREATIVE ASSEMBLY
    ผู้ผลิต: SEGA
    ผู้จัดจำหน่าย: NEW ERA
    ซีรีส์ Total War นั้นเป็นหนึ่งในซีรีส์เกมวางแผนการรบที่ได้รับความนิยมมากที่สุด และประสบความสำเร็จมาอย่างต่อเนื่อง นับตั้งแต่ Shogun: Total War ภาคแรกของซีรีส์ ไล่มาเป็น Medieval: Total War, Rome: Total War, Medieval II: Total War ทุกภาคล้วนแล้วแต่เป็นผลงานสร้างสรรค์ชั้นยอดที่มีแต่จะยกระดับคุณภาพของตัวเองให้สูงขึ้นไปเรื่อยๆ ต่างกับบางเกมที่อาศัยกินบุญเก่าจากชื่อซีรีส์มาขาย แต่ขาดการขัดเกลาและพัฒนาอย่างมาก จนกลายเป็นความล้มเหลวและสร้างความด่างพร้อยให้กับซีรีส์ของตัวเองไปในที่สุด Total War แต่ละภาคนั้นได้รับการสร้างสรรค์และพัฒนามาเป็นอย่างดี ไม่เพียงแต่ยกระดับกราฟิกของเกมขึ้นไปตามยุคสมัย แต่รูปแบบการเล่นและระบบของเกมก็ได้รับการพัฒนาให้ดีขึ้นเรื่อยๆ อย่างไม่หยุดยั้ง ทำให้การมาของซีรีส์ Total War ภาคใหม่ๆ นั้นสามารถสร้างความประหลาดใจและพึงพอใจให้กับผู้เล่นได้เสมอๆ คุณภาพของเกมที่ดูจะยกระดับขึ้นไปเรื่อยๆ จนเหมือนว่าจะถึงจุดอิ่มตัวแล้วทำให้หลายคนอาจเริ่มมีคำถามในใจว่า ซีรีส์ Total War นี่ได้มาถึงจุดสูงสุดของตัวเองแล้วหรือไม่ จะสามารถพัฒนาเกมที่อยู่ในระดับสุดยอดอยู่แล้วให้ดียิ่งขึ้นไปอีกได้อย่างไร และภาคล่าสุดของซีรีส์นี้คือ Empire: Total War เป็นคำตอบที่ชัดเจนจาก Creative Assembly ว่า ความสามารถในการพัฒนาและสร้างสรรค์เกมของพวกเขานั้นไร้ที่สิ้นสุดครับ

ดาว์นโหลดมี 6-PART [PART1-5 200MB/PART6 171.86MB]
    ไม่มี พาสเวิร์ด ไฟล์เสียกด Alt + R ซ่อมได้ เร็คคอร์ดกู้ข้อมูล 5% มี Key อยู่ในไฟล์
    กด Setup ติดตั้งได้เลย
    PART1
    PART2
    PART3
    PART4
    PART5
    PART6

พาท 5 โหลดแล้วแตกไฟล์ไม่ได้นะครับ

กรุณา "กดขอบคุณ" ด้วยเพื่อเป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nextcancel : 8th December 2012 เมื่อ 12:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Past 5 มีปัญหานะครับ ช่วยดูหน่อย

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spacialforce อ่านกระทู้
    Past 5 มีปัญหานะครับ ช่วยดูหน่อย
    เป็นอะไรเหรอครับ ถ้า เสียกด Alt + R ซ่อมได้ครับ โหลดไม่ได้ลบคุกกี้ นะครับ
    ลบคุกกี้ของ IE(Internet Explorer) และ FireFox คลิ๊กที่นี่
    ลบคุกกี้ของ Google Chrome คลิ๊กที่นี่
    ลบคุกกี้ของ Opera คลิ๊กที่นี่(ความคิดเห็นที่ 3)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nextcancel : 3rd April 2012 เมื่อ 16:51

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Angry พาท5 เสีย ซ่อมก็ไม่ได้ทำไรก็ไม่ได้ ช่วยอัพให้ใหม่หน่อยครับพาท5อ่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาท 5 เสีย ซ่อมไม่ได้ด้วยอ่ะครับ ช่วยทีอยากเล่นมาดครับ หาที่อื่นไม่ได้เลยเกมส์นี้

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    โหลดเสร็จแล้วเล่นได้ไม่ได้จะยืนยันอีกทีนะครับผม

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นี้มันภาคแรกนิมันมากโดยเฉาะนักรในตำนาน

กล่าวขอบคุณ
    2
    ภาษาไทยรึปล่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ภาคนี่ออกมาเมื่อสิบกว่าปีที่แล้ว แต่ก็ยังน่าเล่นเหมือนเดิม หาโหลดยากมากก !
    Happiness Only Real, Is When Shere. ..

กล่าวขอบคุณ
    2
    อยากได้ภาษาไทยยยยยยย

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    Blog Entries
    1
    เหมือนจะมีแผ่นแต่หายไปแล้ว (ภาษาไทยยยย)
    เก็บบ้านนี่แผ่นหายหมดเลย - -"

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    คือว่า ฮาร์ดดิสก์ ผมมันจากไป แล้วอะครับเกมส์ก็ไปด้วย ขออภัยจริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ภาคในตำนาน

กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เล่นได้จริงหรือป่าวครับ

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    Blog Entries
    1
    ตกลง part5 โหลดได้ยังหว่า = ="

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dark_Area อ่านกระทู้
    ตกลง part5 โหลดได้ยังหว่า = ="
    พาท 5 ไม่สามารถโหลดได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nextcancel : 12th October 2012 เมื่อ 19:45

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    part 5 เสียแล้วซ่อมไม่ได้หรอครับ อยากเล่นเกมนี้มากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ช่วยอัพ part5 ใหม่ให้ทีครับ

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    เดี๋ยวจะลองหาให้ใหม่แล้วกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nextcancel อ่านกระทู้
    เดี๋ยวจะลองหาให้ใหม่แล้วกัน
    ขอบคุณครับ ได้ไม่ได้แจ้งด้วยน่ะครับ