ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nut_crazyboy อ่านกระทู้
    ดูแล้วครับ สุนกมากและมีฮาด้วย แต่สงสาร กัปตัน น่ะครับตื่นมาก็เป็นยุคใหม่แล้ว ประทับใจหนังเรื่องนี้มากครับ (ทำไมไอ้ตัวร้ายหัวแดงมันตายง่ายล่ะครับ)
    ผมว่า Red Skull ยังไม่ตายหรอกครับ

ผมเดาเอาว่ามันคงหายไปไหนสักจักรวาล ไม่ก้สักมิติหนึ่งใดมิติหนุึ่ง แล้วคงอาจจะโผล่มาใน The Avergers แน่ๆ

ยังไงก็ต้องติดตามกันต่อไป

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ใช่แล้วครับ Chris Evans แต่วาผมอยากรู้ว่าตอนเป็น Cap เขาใช้ CG ด้วยเปล่า เพราะเห็นสูงกว่าคนอื่นมาก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    โดนมาเมื่อคืน บัตร190 ที่นั่งแถวD พนักงานบอกระบบ Digital อะไรก็ไม่รู้... แต่ภาพคมชัดกว่าเดิมมากๆ คุ้มราคา 190บาทครับ

กัปตันเขาผิดนัดสาวอ่ะ....เซ็ง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่ รุ ยังไม่ได้ดุ เลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    http://video.mthai.com/player.php?id=23M1311991869M0
    ตัวอย่าง The Avengers ครับ

เครดิต:TOON_POOL

RangSit>>B.K.K<<
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ยังเลยอยากดูมากๆ
    การเล่นเกมส์มันต้องมีแพ้มีชนะ ถ้าแพ้ก็กลับมาเล่นใหม่

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Blog Entries
    1
    ไปดูแล้วครับวันนี้ สนุกมาก ๆ

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nappapa อ่านกระทู้
    โดนมาเมื่อคืน บัตร190 ที่นั่งแถวD พนักงานบอกระบบ Digital อะไรก็ไม่รู้... แต่ภาพคมชัดกว่าเดิมมากๆ คุ้มราคา 190บาทครับ

กัปตันเขาผิดนัดสาวอ่ะ....เซ็ง
    ผมก็ digital แถว D 120 บาท (บัตร M-Gen ขาว)

ส่วน Redskull อาจจะไปในเรื่อง Thor ก็ได้ มันคล้ายๆกับตอนที่เทพเจ้ามายังโลก