ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

รบกวนถามเรื่องCRACKครับ

ผมเป็นมือใหม่พึ่งเรื่มเข้ามาโหลดเกมส์แล้วมีข้อสงสัยเกี่ยวกับcrackครับ

คือว่าเกมส์บางเกมส์ที่มีให้โหลดทั้ง full game กับ repack จะมีcrackแบบปกติ กับแบบ crack-reloaded

เลยอยากทราบว่าทั้งสองอย่างแตกต่างกันอย่างไร และต้องใช้คู่กับตัวเกมส์ที่โหลดมาแบบไหน โดยเฉพาะแบบcrack-reloaded ทำเอางงมากเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    988
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ถ้าเป็นตัว full ก้อเอา crack ที่เขาให้มาทับลงตัวเกมคับ แต่ถ้าเป็น repack ลงเสร็จเล่นได้เลยคีบ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    แล้วcrack-reloaded อะไรหรอครับเป็นcrackตัวใหม่หรอ?

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    reloaded เป็นชื่อคนทำแคร็กหรือเปล่าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ถ้าเป็นตัว full ก้อเอา crack ที่เขาให้มาทับลงตัวเกมคับ แต่ถ้าเป็น repack ลงเสร็จเล่นได้เลยคีบ

แต่ ตัว Full ลงไม่นาน แต่ อาจจะมี 2-4 แผ่น แล้วขนาดของเกม
    แต่ ตัส Repack จะลงนานมาก ขึ้นอยู่กับ CPU ถ้า CPU 1 Core ลงเป็น ชาติ แต่จะประหยัดแผ่น เพราะมีแผ่นเดียว

Crack ปัจจุบันจะมี หลายค่าย

1.Skidrow Crackง่ายและง่ายต่อการเล่น
    2.Reloader Crackง่ายและง่ายต่อการเล่น
    3.Theta ไม่ต้อง Crack ลงเสร็จเล่นได้เลย
    4.3DM Crackง่ายและง่ายต่อการเล่น แต่เล่นได้ไม่กี่วัน ก็ Error มีบัก
    5.ConeDVD Crack ยากที่สุดใช้ หลายโปรแกรมมาก แต่ ถ้า Crack ได้ ก็เล่นก่อนเกมจะวางขาย เช่น BF3 MW3

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ merisa อ่านกระทู้

แต่ ตัว Full ลงไม่นาน แต่ อาจจะมี 2-4 แผ่น แล้วขนาดของเกม
    แต่ ตัส Repack จะลงนานมาก ขึ้นอยู่กับ CPU ถ้า CPU 1 Core ลงเป็น ชาติ แต่จะประหยัดแผ่น เพราะมีแผ่นเดียว

Crack ปัจจุบันจะมี หลายค่าย

1.Skidrow Crackง่ายและง่ายต่อการเล่น
    2.Reloader Crackง่ายและง่ายต่อการเล่น
    3.Theta ไม่ต้อง Crack ลงเสร็จเล่นได้เลย
    4.3DM Crackง่ายและง่ายต่อการเล่น แต่เล่นได้ไม่กี่วัน ก็ Error มีบัก
    5.ConeDVD Crack ยากที่สุดใช้ หลายโปรแกรมมาก แต่ ถ้า Crack ได้ ก็เล่นก่อนเกมจะวางขาย เช่น BF3 MW3
    กระจ่างเลย ขอบคุณมากครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    งั้นก็สแดงว่าผุ้ที่จะสามารถปล่อยตัวConeDVD Crack มาก่อนเกมจะวางขายแล้วเล่นได้เลยก็แปลว่าคนๆนั้นต้องมีฝีมือยิ่งกว่าแฮกเกอร์ซะอีก

Tags for this Thread