ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 141

[PC] Gangland มาเป็นหัวหน้าแก๊งมาเฟียกัน [MF]

เกม นี้สำหรับคนที่ชื่นชอบ Mafia โดยเฉพาะ เพราะเกมนี้เราได้รับบทเป็น หัวหน้า Mafia แต่ในตอนเริ่มเกมแรกๆ เราแค่ได้เป็นลุกน้องเท่านั้น
    เราต้องรับภารกิจให้ไปจัดการกับแก๊งต่างๆ เพื่อชิงความเป็นใหญ่และชัยชนะสู่แก๊ง วิธีเล่นเกมส์นี้ก็ไม่มีอะไรมาก แค่ยิงแหลก+วางแผน สร้าง+บริหารแก๊งกัน
    ตอนแรกๆเราจะเป็นแค่ลูกน้องเขาอยู่ รับภารกิจต่างๆมาทำเรื่อยๆ ช่วงหลังก็พัฒนาขึ้นมาเป็นแนวหน้าของแก๊งทั้งหลายใครชอบแนววางแผนก็ลองเอาไปเล่นดู

ระบบภายในเกม

- ระบบขมขู่เงินจากธุรกิจต่างๆ
    - ระบบแต่งงาน
    - ระบบลูก
    - ระบบว่าจ้างหรือหาลูกน้อง
    - ระบบปลดล็อกตัวละครสำคัญ
    - ระบบซื้อ-ขาย เช่น รถ,ตัวละคร,ยาเติม Hp อื่นๆ

Trailer

Minimum System Requirements

System: 600MHz P3 or Athlon or equivalent
    RAM: 128 MB
    Video Memory: 32 MB
    Hard Drive Space: 1GB

ทั้งหมด 6 พาส 1 - 5 100 MB พาสที่ 6 48.05 MB

Part 1
    Part 2
    Part 3
    Part 4
    Part 5
    Part 6

Password

วิธีการติดตั้งเกมส์

1.ลงเกม Gangland โดยใช้โปรแกรม Deamon Tools โดยการ Mount Image
    2.ห้ามลง Crack 1.0 ลงPatch 1.4 ก่อน Crack (ย้ำ ลง Patch 1.4 ก่อน Crack)
    3.ลงแพท Ver.1.4 ( Gangland_1_4_Patch)
    4.นำ Crack 1.4 ลงทับตัวเกม (Ganglandv1.4NoCDFixedexeEng)
    5.มีสูตรตัวละครให้ในไฟล์แล้วนะครับ ใครจำไม่ได้ก็จดใส่กระดาษ หรือ ปริ้น

ปล.ขอให้สนุกกับเกมส์ของผมนะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wergill : 2nd April 2012 เมื่อ 16:11

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ขอบคุณหลายๆเด้อ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    Thank ให้ครับ 55

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ,มีสูตรให้ด้วย เยี่ยมจริงๆ ผมเคยเล่นอยุ่ แต่ไปไม่รอด ยากเกิน ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ชอบมากครับเกมส์นี้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    เล่นได้ 100 % ครับ เเต่มันเปลี่ยนภาษาตอนใส่สูตร ไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kodeem : 3rd April 2012 เมื่อ 12:52

กล่าวขอบคุณ
    175
    ช่วยด้วยครับ ลงแพทไม่ได้อ่าครับ T-T

My Name Is SuZuKung
    Yoo~! Pleased to see you
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    เจิมๆครับ ชอบๆ

กล่าวขอบคุณ
    52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Devil_Man อ่านกระทู้
    ช่วยด้วยครับ ลงแพทไม่ได้อ่าครับ T-T
    ลองติดตั้งใหม่ดูครับ หรือ ถ่ายรูปมา ให้ ดูหน่อยครับว่า ลงไม่ได้ยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wergill : 3rd April 2012 เมื่อ 16:08

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wergill อ่านกระทู้
    ลองติดตั้งใหม่ดูครับ หรือ ถ่ายรูปมา ให้ ดูหน่อยครับว่า ลงไม่ได้ยังไง
    http://pic.free.in.th/id/e205b80b4a4...9b0eda4ca7000d

นี่อ่ะครับ ไดร์ฟผมว่างตั้ง 3 G นะครับ มันไม่น่าจะเต็ม

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    ดันๆๆๆให้ครับผม ขอลองเล่นดูหน่อยครับ
    No Money . , . , . , . No Honey

กล่าวขอบคุณ
    52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Devil_Man อ่านกระทู้
    http://pic.free.in.th/id/e205b80b4a4...9b0eda4ca7000d

นี่อ่ะครับ ไดร์ฟผมว่างตั้ง 3 G นะครับ มันไม่น่าจะเต็ม
    บางทีระบบปฏิบัติการที่ถูกปรับแต่งมา ก็น่าจะมีส่วนทำให้ลงไม่ได้นะครับ เพราะระบบเหล่านี้มันได้ทำการตัดบางอย่างออกไปทำให้โปรแกรมบางอย่างลงไม่ได้ แต่ก่อนผมใช้ windows xp fullmode ลงไม่ได้ครับ แต่เดี๋ยวนี้ใช้ windows xp sp3 original ที่ให้เราใส่ Produck key เองเท่านั้นนะครับ สามารถลงได้แล้วครับ แนะนำว่าต้องเป็น windows xp sp3 original เดิมๆ เท่านั้นนะครับ และ windows 7 ultimate กี่บิตก็ลงได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    202
    มันทำไมมันเปลี่ยนภาษาตอนใส่สูตร ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    จขกท ใส่สูตรติดไหมครับ T^T

Hadyai, Songkhla, Thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ผม win7 ultimate x86 ลงเล่นได้สบายครับ

ปรับ res ได้ถึง 16:9 เลย

ใครที่ยังลงไม่ได้ให้ลงตามที่เจ้าของกระทู้บอกนะครับ ไอตัว crack 1.0 อะไรนั่นไม่ต้องสนใจมัน

ลงเกมเสร็จ ลงแพท 1.4 แล้วก็ copy crack 1.4 ไปทับในโฟลเดอร์เกม

เล่นได้ชัวส์ 1m%

รูปไม่ได้ถ่ายมาให้ดูครับเพราะไม่มีเวลา

ส่วนเรื่องใส่สูตรนั้นของผมใส่ได้สบายนะ

กดเครื่องหมายเปลี่ยนภาษาอย่างเดียว (ไม่ต้องกด shift ก็ได้)

แล้วพิมพ์คำว่า cheat ตามด้วยชื่อสูตร เช่น cheat needmorelead

อีกอย่าง

เกมนี้สนุกมากครับเป็น rpg+openworld แบบเล็กๆ เล่นเพลินดี
    WE ARE THE SAINTS!

กล่าวขอบคุณ
    202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dewnatdanai อ่านกระทู้
    ผม win7 ultimate x86 ลงเล่นได้สบายครับ

ปรับ res ได้ถึง 16:9 เลย

ใครที่ยังลงไม่ได้ให้ลงตามที่เจ้าของกระทู้บอกนะครับ ไอตัว crack 1.0 อะไรนั่นไม่ต้องสนใจมัน

ลงเกมเสร็จ ลงแพท 1.4 แล้วก็ copy crack 1.4 ไปทับในโฟลเดอร์เกม

เล่นได้ชัวส์ 1m%

รูปไม่ได้ถ่ายมาให้ดูครับเพราะไม่มีเวลา

ส่วนเรื่องใส่สูตรนั้นของผมใส่ได้สบายนะ

กดเครื่องหมายเปลี่ยนภาษาอย่างเดียว (ไม่ต้องกด shift ก็ได้)

แล้วพิมพ์คำว่า cheat ตามด้วยชื่อสูตร เช่น cheat needmorelead

อีกอย่าง

เกมนี้สนุกมากครับเป็น rpg+openworld แบบเล็กๆ เล่นเพลินดี
    ทำไมของผมมันขึ้นเป็น ภาษา ประหลาดอะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: