ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 139

[Dota Styler] เปลี่ยน background ตามแบบของคุณ

เป็นโปรแกรม เปลี่ยน Main Menu background ของ Wc3 คือ เปลี่ยน สกิน ตอนเข้าเริ่มแรก

ทำตามดังภาพ
    1. ให้เลือก ซักอันตามใจชอบ
    2. ให้ติ๊กตรงที่วงกลมในรูป (รูปตัวเข้า war3)
    3. เข้า WarcraftIII เพื่อดูผลงาน

ถ้าจะเปลี่ยนรูปที่เราประทับใจ หรือรูปเราเองที่มีในเครื่องหละ ทำไง ? มาดูวิธี !
    1. เข้า Wc3 Styler เหมือนเดิมอะแหละ
    2. คลิก Custom Image จะอยู่บนสุดของ list background เลย
    3. กด OK จากนั้นเลือกรูป ภายในเครื่องเรา
    4. กดติ๊กรูปตัวเข้า war3 (ที่วงกลมในรูปข้างบน)
    5. อย่าลืมว่า ต้องเป็น 1024*768 เท่านั้น !

เปลี่ยนเสียงในเกมส์ก็ได้นะครับใน Game Music อย่าลืมติ๊กถูกตรง to all race ด้วย

โหลด http://adf.ly/6xfav
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boy258 : 16th April 2012 เมื่อ 21:03

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    ผมจะลองดูนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อัพใหม่ละเน้อ