ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: Vampire VS. Zombies คุณเลือกข้างไหน??

ผู้โหวต
110. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • Vampire

73 66.36%
  • Zombies

14 12.73%
  • ขอผ่าน

23 20.91%

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

เมื่อสองสายพันธ์มฤตยูมาปะทะกันคุณจะเลือกอยู่ข้างไหน???

รู้สึกว่าชาว JKG จะโหวตให้ Vampire ชนะขาดเลยนะครับ
    แต่ถ้าคิดกันดีๆพวกคุณจะมีความคิดต่างจากนี้มากนะครับ

ผมเลยเอา Video นี้มาให้ดูกันเพื่อความกระจ่าง

ว่าจะเฉยให้หลังๆแต่มีคนเฉลยก่อนซะแล้วสิต้องขอบคุณ คุณ Tundevil ด้วยเลยก็แล้วกัน อิอิ

Vampire ผู้เปี่ยมไปด้วยศักยภาพร่างการที่ทรงพลัง และมากด้วยความเฉลียวฉลาด แต่เป็นสายพันธ์ที่หาได้ยากยิ่ง

Zombies พวกมันได้ชื่อว่าเปี่ยมไปด้วยความกระหายเลือด ไร้ชีวิตจิตใจเจอใครเป็นกัด และเต็มไปด้วยจำนวนที่เยอะกว่าพวกแรกหลายขุม

เมื่อจะต้องมาสู้กันแบบ Non-Weapons หรือเนื้อปะทะเนื้อ หนังปะทะหนัง ฟันต่อฟันไม่มีอาวุธใดๆมาเกี่ยวข้อง

คุณจะต้องเลือกเท่านั้นจะเลือกอยู่ฝั่งไหน??

เกมเริ่มแล้ว...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 4th April 2012 เมื่อ 10:27

Tags for this Thread