ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ขอ GuRu Monster Hunter 3 tri

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374

ขอ GuRu Monster Hunter 3 tri

คือ แบบว่า ผมอยากได้พวกอาวุธ Rare 3 ขึ้นไปอ่ะครับ แต่มันตีไม่ได้

ต้องทำยังไงถึงจะตีได้ มากกว่า Rare 3 ครับอยากรู้มากมาย

พูดง่ายๆ ผมอยากได้ Shadow Binder (G) แต่ตอนนี้มันอยู่แค่ Ananta Boneblade+ ไปต่อไม่ได้

------------------------------------------------------------

แล้วก็เรื่องบอสตัวสุดท้ายอ่ะครับ หลังจากจบไปแล้วมันจะมีเควสออกมาใหม่

แต่ทีนี้มันเขียนว่า slay or repel a ceadeus แต่พอเล่นจริงๆ ทำได้แค่ ขับไร่ , ทำให้บาดเจ็บ

เลยอยากรู้ว่า มี วิธีที่จะทำให้มันตายเปล่า หรือ มันไม่มีวันตาย

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    มันต้องทำเควสแร็งที่สูงขึ้นภาคไตรไม่รู้ว่าไปรับตรงไหนลองๆไล่หาดูครับ เพราะภารกกิจแร๊งสูงๆจะดรอปของวัตถุดิบที่เอาไว้ทำของระดับสูง ส่วนเรื่องบอสตัวสุดท้ายนั้น หลังๆมันจะมีให้จัดการเอง
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

กล่าวขอบคุณ
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้
    มันต้องทำเควสแร็งที่สูงขึ้นภาคไตรไม่รู้ว่าไปรับตรงไหนลองๆไล่หาดูครับ เพราะภารกกิจแร๊งสูงๆจะดรอปของวัตถุดิบที่เอาไว้ทำของระดับสูง ส่วนเรื่องบอสตัวสุดท้ายนั้น หลังๆมันจะมีให้จัดการเอง
    ไม่เคยเล่น ภาค tri ชินะ ตอบมายังกะ 2 dos

อ่านให้ละเอียดหน่อยดิ๊

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    ถ้าจะตีอาวุธแร๊งสูงต้องมีวัตถุดิบที่จะทำดรอปออกมาก่อนมันถึงจะตีได้ ของGมันต้องได้จากเควสไฮแร๊งนี้ อีกอย่างภาคtriน่ะผมก็เคยเล่นแต่เล่นไปได้หน่อยเดียว ปต่ภาค3rd 200ช.ม+ ถ้าพูดแบบนี้กับคนที่มาช่วยตอบก็อย่ามาถามเลยดีกว่า
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

กล่าวขอบคุณ
    75
    เรื่องใช้ของตีอ่ะผมรู้ แต่ปัญหาน่ะมันเป็นแบบนี้

ส่วนลิ้งค์อันล่าง คือ หลักฐานที่บอกว่ามันไปต่อได้

http://monsterhunter.wikia.com/wiki/...ong_Sword_Tree

อีกอย่างผมก็พอจะรู้แล้วด้วยว่าต้องไปทำเควสกับตัวที่มีดาบซามูโดยเอาของไปแลกเปลี่ยน

แล้วก็เรื่องที่คุณอ่านข้อความของผมไม่ละเอียด มันก็เรื่องจริง ถ้าไม่เชื่อ ให้ใครก็ได้มาอ่านอันบนสุดของผมแล้วก็ของคุณดู