ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'เยส ซอส~
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,265
    Blog Entries
    1

Exclamation มีปัญหา Total War Shogun 2 - Fall Of The Samurai

คือผมเข้าเกมส์ Total War Shogun 2 - Fall Of The Samurai ไม่ได้อ่าครับ กดดับเบิ้ลคลิกแล้วเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    ของผมเข้าได้เล่นได้สักพักก็ค้างครับ T T
    อย่าสูญเสียตัวตน
    เพราะขี้ปากคนไม่รู้จัก "ตัวคุณ"

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ขอแท้หรือโหลดครับ จะได้ตอบถูก มีภาพก็ดีนะ
    Steam : Blackwolf

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก็เข้าแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้งเหมือนกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ซื้อแท้เลยครับ แน่นอนกว่าเยอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittiwin1234 อ่านกระทู้
    ของแท้ตอนนี้มีคนเล่นแล้วเกิดปัญหาครับอย่างเด้งออกจากเกมส์แต่จะเด้งน้อยกว่าตัวปลอม ตัวปลอมก็เด้งครับ ตอนนี้รอแคลกตัวใหม่ของ skidrow อยู่ครับอาจจะแก้ไขได้ เดี๋ยวผมยกตัวอย่างนะครับนี้ภาพเอามาจากคนที่ซื้อแผ่นแท้มา

ผมก็ซื้อแท้เล่นนะครับอาการเด้งยังไม่เจอเลยครับเล่นได้ปกติสบายใจ ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้เล่นของ ของก็อปแคร๊ก Skidrow อาการเด้งกระจายเลย

ส่วนเรื่องพวกตระกูลนั้นแล้วภาค Rise of the samurai ไม่มีสำหรับพวกแผ่นแท้ มันก็แน่นอนอยู่แล้วครับพวกนี้เป็น DLC ต้องซื้อแยก แต่ถ้าอยากเล่นครบก็เล่นของก็อปไปครับเพราะเค้ารวมให้หมดแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rocket : 9th April 2012 เมื่อ 02:59

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของแท้ตอนนี้มีคนเล่นแล้วเกิดปัญหาครับอย่างเด้งออกจากเกมส์แต่จะเด้งน้อยกว่าตัวปลอม ตัวปลอมก็เด้งครับ ตอนนี้รอแคลกตัวใหม่ของ skidrow อยู่ครับอาจจะแก้ไขได้ เดี๋ยวผมยกตัวอย่างนะครับนี้ภาพเอามาจากคนที่ซื้อแผ่นแท้มา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kittiwin1234 : 8th April 2012 เมื่อ 22:01