ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไม่ใช่ว่าโอกาศมันจะมาหาเรานะครับ แต่เราต้องเดินไปหาโอกาศ แล้วคว้ามันเองครับ ถ้าเราไม่ทำอะไรสักอย่าง โอกาศก็ไม่มีทางมาหาเราครับ ปล. โลกนี้เรื่องับงเอิญไม่มีจริง

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightTheHCG อ่านกระทู้
    ถ้ารู้ชื่อจริง จะหาเฟสก็ไม่ยาก !! (เพราะส่วนใหญ่ก็ใช้ชื่อจริงตั้งเฟสอยุ่แล้ว อยู่ที่ว่าจะเป็น eng หรือไทย ~)
    อันนี้ไม่รู้ครับชื่อจิง รู้จักแต่ชื่อเล่น

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TOD อ่านกระทู้
    เดินเข้าไปแล้วบอกเธอว่า " ไปเตะบอลกัน " รับรอง บรรลุ ฮาๆ

ว่าแต่ จขกท หน้าตาใช่ได้รึป่าวครับ บางสิ่งบางอย่างก็ขึ้นที่หน้าตาน่ะครับ เอาใจช่วยอีกแรง
    ผมไม่ได้หล่อครับ เด่วจะเอารูปลงให้ดู แหะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AloneSo_Anfield : 6th April 2012 เมื่อ 21:38

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    สวัสดีครับวันนี้ตื่นแต่เช้าจัง เปิดแต่เช้ายังงี้มีเวลากินข้าวไม่นา...

กล่าวขอบคุณ
    212
    [IMG][/IMG]

อ่ะนี้ครับรูป จขกท.
    ไม่หล่ออ่ะครับ ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    212
    รูปใหญ่ไปนิด

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    ถ้าขาวจะดูดีขึ้นครับ ^^
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    ไปซื้อของบ้านเธอบ่อยๆสิครับ จะได้เป็นลูกค้าประจำ ยังไงก็ดูพ่อแม่เค้าด้วยว่าหวงลูกมากมั้ย
    ถ้าทางสะดวกก็ค่อยๆเป็นค่อยไป อย่างแรกถามชื่อก่อนเลย แล้วก็คุยเรื่อยๆสบายๆ ไปเที่ยวไหนก็ซื้อของฝากมาให้บ้านเค้า เป็นการตีสนิท
    แล้วก็ทำตัวเป็นเด็กดีตั้งใจเรียนครับ พ่อแม่เค้าจะได้มองเราในแง่ดี อิอิ
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oodkungzx อ่านกระทู้
    ถ้าขาวจะดูดีขึ้นครับ ^^
    ตอนนี้พยายามอยู่เลยยครับ
    ไม่ให้โดนแดด แล้วก้อใช้โลชั่นของแอมเวย์ ยุครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    วิตามิน ผิวขาวก็ได้ ซื้อใน เน็ต

แต่ ผิวนาย ใส่ ชุด สูตร ก็เท่ดี 555+

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kamonkom911 อ่านกระทู้
    วิตามิน ผิวขาวก็ได้ ซื้อใน เน็ต

แต่ ผิวนาย ใส่ ชุด สูตร ก็เท่ดี 555+
    ฮ่าๆๆๆๆๆ ชุดสูตรเลย เหรอ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AloneSo_Anfield อ่านกระทู้
    ฮ่าๆๆๆๆๆ ชุดสูตรเลย เหรอ
    แว่นดำ ไปยืนกุมเป้า หน้าผับ ใช่เลยยย

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2011 อ่านกระทู้
    แว่นดำ ไปยืนกุมเป้า หน้าผับ ใช่เลยยย
    กาด ชัดๆ ฮ่าๆๆ

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    คุณครับฟังผมก่อนนะ คุณต้องรุตัวเองก่อนว่า รักเค้าจิง หรือแค่หลงนะ บางรักรักแท้แต่แรกพบกอมี ฉะนั้นถ้าคุณรักเค้าจิงคุณกอต้องทำทุกอย่างได้ อย่าไปอายครับถ้าคุณเอาแต่อายกอคงมีคนอื่นมาแย้งไป

ผมกอเคยแอบชอบคนๆหนึ่งแต่ที่สุดกอมีคนอื่นเอาไป เสียความรุสึกมาก ผมไม่อยากไห้คุณเปนเเหมือนผมนะ สู้นะครับถ้าชอบเค้ากอบอกตรงๆ

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ไปซื้อของที่ร้านเธอ แล้วก็ จีบเลย
    รู้นะ ว่าจะถามว่า แล้วจะเริ่มยังไง ?
    ง่ายๆ ครับ ลองถามหา พวกสินค้าดู เช่น "เอ่อ ขอโทษนะครับ มีน้ำปลาขายมั้ยครับ" (อันนี้ ยกตัวอย่างนะ)
    แล้วก็ให้เธอพาไปดูสินค้าที่เราถาม จากนั้น ก็บอกขอบคุณมากครับ (พร้อมยิ้ม ด้วยความเต็มใจ)
    ลองดูครับ

ปล.ที่เหลือ มันหน้าที่ของคุณแล้ว

หนุ่มน้อย'
    @ Studio เพื่อชีวิต'
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 809
    ยิ้มบ่อยๆคับ จะทำการใหย่ ใจต้องนิ่ง

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    รีบบอกเขาเถอะครับ ถ้าเวลา่ล่วงเลยไปมากคุณอาจจะไม่ได้บอกเขาอีกเลย

เดี๋ยวก็เป็นเหมือนผม กะจะบอกในเดือนนี้แท้ๆ แต่เธอกับไปเรียนบ้านซะแล้วไม่รู้จะกลับมาอีกหรือเปล่าเพราะพ่อแม่เขายังอยู่ที่บ้าน (บ้านเช่า)

น่ารักมากครับ อายุเหมือนเป็นน้องผม 1 ปี เวลาเจอกันก็ต่างหลบหน้าไม่มองกัน

ถ้าเธอกลับมาอีกครั้งผมจะหาโอกาศบอกให้ได้เลย

... " JOKERGAMETH " ...

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    เป็นผมถ้าผู้หญิงเขามองมาเเบบมีความสนใจ
    1.จีบ ก็เขาน่ารัก เเละส่งสายตามาให้ เหมือนมีใจ
    2.ฟัน เพราะเเม่งยั้วอารมณ์เหลือเกิน เช็กชี่ เร้าร้อน
    3.ทิ้ง เพราะผมมันเลว หลายใจ มักมาก
    ปล.ผมหล่อ อะไร อะไร ก็ง่าย 555+