ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Nakhonratchasima,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    เค้าไม่ยอมให้ เรื่องมีแค่นั้น! ไม่รู้จะทำไงแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    กำ ****เอ้ย!! สงสัยกลัวสุดขีดแล้วหล่ะ มีทางเดียวละ โทรหาตำรวจ เอาเบอที่ติดต่อให้ดูให้เข้าเช็คสัญญาณ คงต้องใช้เวลา ตกลงนี่ไม่รู้ใช่ไหมว่าอยูหอไหน เพื่อนคุณบอกห้ามแจ้ง แต่ต้องแจ้งครับ นี่คดีหนักนะ ไม่ใช่เรื่องเล่นๆๆ ถ้ามัวแต่หลัวไม่มีสติ มันจะแย่เอา
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IMPAT อ่านกระทู้
    เค้าไม่ยอมให้ เรื่องมีแค่นั้น! ไม่รู้จะทำไงแล้ว
    แล้วจะให้ทำยังไง เพื่อนคุณจะยอมเป็นเหยื่อฟรี ๆหรอ อายยังไงก็แจ้งความ เพื่อจะได้นำตัวผิดมารุมประชาทัณ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ใช่ มันเสียสติไม่รู้เรื่องแล้ว ทำไงดี แจ้งตำรวจเลยใช่มั๊ยอะ มันต้องโทร 191 เลยใช่ปะ? หรือต้องเบออะไร

กล่าวขอบคุณ
    24
    191 บอกว่ามีเพื่อนโดนข่มขืน ย้ำ โดนข่ม ขืน บอกอยู่หอใน หาดใหญ่ เพื่อนคุณ ชื่อ อะไร รู้จักพ่อเขาไหม ถ้ารู้ก็บอกตำรวจไป นี่ผมช่วยเต็มที่แล้วนะ ถ้าเพื่อนคุณไม่ยอม ผมก็หมดทางแล้วหล่ะ ==

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    อีกอย่างนะ หอหน่ะมีคนอยู่ไม่ร้องให้คนช่วยหล่ะ หรือกลัวมัน ผมก็ไม่เข้าใจ ==

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมยังงงๆ กะเรื่องอยู่นะ.....แต่ถ้าเกิดแล้วจริงๆ โทรถามเอา ที่อยู่ ของเพื่อนให้ได้ครับ ให้ตำรวจเขาตรวจ กล้องวงจรปิดของหอ น่าจะได้ตัวไวสุดครับ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    เดี๊ยวนี้ ป้ายหน้าหอ บอกว่าหอหญิง

แต่ผู้ชายดันอยู่ได้สะงั้น FAIL ...-..-

แฟนผม ไปอยู่หอหญิง โดยการชักชวนจากเพื่อนชายของเธอ ใน สายรหัส สาขา เดียวกัน

ผมล่ะยังหนักใจเลย เพราะ มัน เข้าง่ายออกง่ายเกินไปล่ะ ไอ้ สายรหัสของแฟนผมคนนี้ -..- แต่ปลง!! ผมก็ไประบายให้เพื่อนฟัง เพื่อนผมก็ปั่นมาว่า อะไรนะ แฟน มุงมี หัว ใหม่ หรือ แปลออกนะครับ T^T

เรื่องของ จขกท. ตอนเล่าน่าจะ ยก ตัวอย่างชื่อมาเลย รู้ชื่อก็ไม่รู้หน้าอยู่ดี ก็ประมาณว่า เพื่อน จขกท. ไปหา เพื่อน ที่บ้านแต่ เค้าไม่อยู่เจอแต่เพื่อนชายอีกคน ก็เลย กอดรัดฟัดเหวี่ยง แล้วก็โกรธ และหนีกลับหอ แต่ไอ้ชายคนนี้ตามไปจะขอโทษ ก็เลยกลัว เเละจะเก็บของ ย้ายออก ก็ไป Search หา เพื่อนอีกซัก2-3คนไปอยู่เป็นเพื่อน เธอคนนั้นสิครับ จนกว่าจะย้าย

มาอ่านอย่างละเอียด เเรื่องใหญ่และ ถูกข่มขืน

วิธีแก้ แจ้งความ หรือวิธี แก้แค้น รวมเพื่อนผู้ชาย ไปเล่นแหม่มก่อน เพราะ ข่มขืน ติดคุก 3ปี เอง ใช่ไหม???

ไอ้หน้า หืม นี่ อัปปรี อีกและ เครียดแทน ผมใช้ วันทูคอ ใช้ได้ไหมอะ -..-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararasza : 6th April 2012 เมื่อ 22:37

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ทำก่อนที่จะโดนไม่ตะโกนดังๆล่ะ จะได้มีคนเขาช่วยเปิดหน้าต่างตะโกนไปเลย

พอเกิดเรื่องแล้วเขาจะกลัวทำไมหนอ แจ้งความก็จบละ เพื่อตัวเอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    แล้วจริงๆ มาบอกในนี้ก็ช่วยไรกันได้ไม่มากหรอก น่าจะบอกผู้ใหญ่ ใกล้ๆตัวดีกว่าอะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเข้าใจเค้านะ ถ้าไปแจ้งให้ตำรวจรู้อาจเป็นเหมือนการประกาศเป็นเรื่องเสียประวัติกับเขาก็ได้ครับ ปกติผมไม่ใช่คนตัดสินเรื่องต่างๆด้วยกำลังนะครับ
    แต่ถ้าเป็นเพื่อนผมโดน ผมขอไปเล่นใครที่ทำร้ายเพื่อนผมให้มันพิการไปเลยดีกว่าครับ หลังจากนั้นถ้าเรื่องถึงตำรวจก็อธิบายเหตุผลไปเลย ครับ
    ผมเชื่อว่า ตำรวจก็น่าจะเข้าใจความรู้สึกนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้เรืองยังไงก็มาแชร์กันได้ครับ เรารับฟังทุกปัญหาเพราะเราคือครอบครัว JKG ^^

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ถ้าผมอยู่แถวนั้นผมจะช่วยอยู่นะ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ณ ตอนนี้ ผมว่า เพื่อนของท่าน ต้องการ กำลังใจ จากใครก็ได้ ไม่ใช่ นั่ง เสียใจอยู่คนเดียวกับเรื่องร้ายแรงแบบนี้ คนเดียว มันอันตราย สุขภาพจิต ย่ำแย่มาก ฆ่าตัวตายง่ายๆๆ

รีบไปหาเค้าและกลุ่มเพื่อนโดยด่วน ไปคนเดียวก็อันตราย ตัวเอง มืดๆๆ หาไปหลายๆๆคน หลายคนจะช่วยให้เรื่องสงบขึ้น ดีกว่าไปคนเดียว เอาไม่อยู่

ผมอาจจะไม่ใช่คนดี แต่ไม่เคยคิดจะข่มขืนผู้หญิง เลย

กล่าวขอบคุณ
    539
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IMPAT อ่านกระทู้
    เรารู้แค่ว่าอยู่หอ ในหาดใหญ่ แต่ไม่รู้ที่ไหนค่ะ..ขอร้อง ตอนนี้อย่าเพิ่งด่าว่าอะไร เราเสียใจที่ช่วยเพื่อนไม่ได้

ผมอยู่หาดใหญ่ มีอะไรให้ช่วยมั้ยครับ
    ไม่มี แฟน ไม่เหงาเท่า...ไม่มี เพื่อน

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    554
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oThatRighTo อ่านกระทู้
    ผมเข้าใจเค้านะ ถ้าไปแจ้งให้ตำรวจรู้อาจเป็นเหมือนการประกาศเป็นเรื่องเสียประวัติกับเขาก็ได้ครับ ปกติผมไม่ใช่คนตัดสินเรื่องต่างๆด้วยกำลังนะครับ
    แต่ถ้าเป็นเพื่อนผมโดน ผมขอไปเล่นใครที่ทำร้ายเพื่อนผมให้มันพิการไปเลยดีกว่าครับ หลังจากนั้นถ้าเรื่องถึงตำรวจก็อธิบายเหตุผลไปเลย ครับ
    ผมเชื่อว่า ตำรวจก็น่าจะเข้าใจความรู้สึกนะครับ
    ตำรวจเค้าเข้าใจจริงครับ แต่กฏหมายมีอยู่นะครับ ยังไงก็ต้องโดนจับ ฆ่า*****เลยดีกว่า ล้อเล่นครับ เอาแค่พอเบาะๆ แบบหน้าเละก็พอนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ่าครับ แต่ผมขอเป็นคนนึงแหละครับที่ยอมทำลายกฎเพื่อเพื่อน เข้าใจนะครับว่าการใช้กำลังเป็นเรื่องไม่ถูก แต่ว่าผมสงสารคนที่โดนข่มขืนมากอ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เรื่องนี้ไม่ยากครับ เราโทรไปหา 191 แล้วแจ้งความ เอาเบอร์ของเพื่อนคุณให้ทางตำรวจจัดการ
    เค้าสามารถ หาที่อยู่จากเบอร์โทรศัพได้ แจ้งว่า เพื่อนคุณโดนอะไรมา แล้ว โทรหาคุณเวลาไหน
    แล้วคุณก็แจ้งชื่อคุณไปด้วยครับ

สำคัญ คุณต้องมีสติครับ ใจเย็นๆ เรื่องเพื่อนไม่โทรแจ้งไม่ให้แจ้ง ไม่ต้องสนครับ คิดแต่ว่า
    ถ้าเพื่อนคุณ ฆ่าตัวตายจะลำบากกว่าครับ ผมแนะนำได้แค่นี้ครับ

ถ้าไงคุณต้องหนักแน่นเข้าไว้ครับ ถ้ารู้ชื่อหอจะดีมาก แต่ถ้าไม่รู้ทางตำรวจสามารถเช็คได้ในเวลาไม่เกิน
    10 นาทีครับ

ถ้าใครเคยดูเรื่องจริงผ่านจอ เรื่อง 191 จะรู้ครับ อาจจะโทรยากบางเวลา แต่เค้าช่วยเราได้จริงๆครับ ไม่ว่าที่ไหนครับ

ขอบคุณมากครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ realmaya อ่านกระทู้
    ผมอยู่หาดใหญ่ มีอะไรให้ช่วยมั้ยครับ
    จขกท.ถ้ามีรูป เอาให้พี่คนนี้ไปจัดเลยครับ !

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ยาคุมฉุกเฉินครับ ตามร้านขายยา มี 2 เม้ด ต้องกินภายใน 24ซม อย่างมาก 48 ซม
    โดนแตกในยังไง กินหลังโดนขมขืนแล้วจะไม่ท้องครับ ช่วยได้แค่นี้

กล่าวขอบคุณ
    280
    ขอบคุณทุกคน แต่ตอนนี้เราโทรหาเพื่อนไม่ติดแล้ว แต่โทรไปแจ้งไว้แล้วค่ะ ตอนนี้ไม่รู้เขาคิดจะทำอะไรไม่ดีรึเปล่า
    เพราะเขาเสียใจมาก และบอกแค่ว่า ไม่อยากให้คนอื่นรู้ อาย และกลัวท้อง กลัวพ่อแม่เสียใจ บอกแค่ถ้าเขาตายก็คงจบ

รู้สึกแย่ที่สุดเท่าที่เคยเกิดมา ปกติเราจะช่วยเพื่อนได้ตลอดนะ ไม่ได้ว่าตัวเองเก่ง แต่นี่อยู่ไกลกัน มันทำอะไรไม่ได้เลย นอกจากเปนเดือดเปนร้อนแทน

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ถ้าติดต่อเพื่อนได้ ก็พยายามอย่าพูดเรื่องแจ้งความครับเพราะเค้าอาจจะ คิดสั้นได้
    แล้วเราก็คอยถามตำรวจด้วยครับ ว่าทำอะไรไปถึงไหนแล้ว
    ว่าแต่แจ้งความกับใครไปครับ จดชื่อเจ้าหน้าที่ไว้ด้วยครับ เพราะเราได้ตามเรื่องได้

ด้วยความห่วงใย (มันอาจจะมากไป แต่ผมว่า มันน่าห่วงมากครับ)
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สู้ๆคับทำดีที่สุดแล้ว

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    ผมก็อยู่หาดใหญ่ เผื่อจะช่วยได้นะ

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nomkontwarn อ่านกระทู้
    ยาคุมฉุกเฉินครับ ตามร้านขายยา มี 2 เม้ด ต้องกินภายใน 24ซม อย่างมาก 48 ซม
    โดนแตกในยังไง กินหลังโดนขมขืนแล้วจะไม่ท้องครับ ช่วยได้แค่นี้
    แท้งหรอ ? บาปนา