ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 20 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 31112131415 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mafia23149 อ่านกระทู้
    จะแจกหรอ >.>
    ขายครับ

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bnnightmal2e อ่านกระทู้
    ขายครับ
    ขายเท่าไหร่จ่ายกับอะไรครับ ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นี่ขอ Crack ของ เวอชั่น 1.151 ทีึครับ พอดีอ่้านแล้วมีคนบอกว่าเป็นเพราะแครกไม่ตรงกบเวอชัน ช่วยทีครับผม

you're no good to me dead
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    ใครอยากซื้อเกมมี 2 ทางเลือกที่แนะนำครับ
    1. steam - 20 ดอล (600 บาท)
    2. zest - 300 บาท

ถ้าใครไม่รีบก็ให้รอ steam เพราะตอนลดราคาจะถูกกว่าครับ

ปล. with fire and sword ผมว่าไม่หนุกนะ napoleonic war ถ้าลดราคาผมก็จะซื้อตัวนี้ด้วย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมทำตามขั้นตอนแล้ว ลงเฉพาะ mberg แล้วทำตามขั้นตอน

เข้าเกมแล้ว แต่กด play ไม่ได้อ่าครับ ที่มี option credit แล้วก็อ exit อ่ะครับ

ลบลงใหม่หลายรอบแล้ว T^T

ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ

We Are Gamer!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,084
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EviL ANgle อ่านกระทู้
    ใครอยากซื้อเกมมี 2 ทางเลือกที่แนะนำครับ
    1. steam - 20 ดอล (600 บาท)
    2. zest - 300 บาท

ถ้าใครไม่รีบก็ให้รอ steam เพราะตอนลดราคาจะถูกกว่าครับ

ปล. with fire and sword ผมว่าไม่หนุกนะ napoleonic war ถ้าลดราคาผมก็จะซื้อตัวนี้ด้วย
    ใช่ อยากเล่น napoleonic war ตอนนี้ 9.99 USD

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    รับผมใน Hamachi หน่อยนะครับ ชื่อ EarN ไม่เกรียนครับสาบาน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    การ์ดแแมนแอ้ดคนฮามา 2 หน่อยย - -

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมเข้า ฮามาชิได้แล้วครับ ขอบคุณครับ แต่ยังเข้าเกมไม่ได้เลย

เข้าไปในเกมแล้ว แต่มันกด play รอบสองไม่ได้อ่าครับ มันเป็นตัวอักษรทึบๆ

ทำยังไงดีครับ อยากเล่นเหมือนกัน ใครรู้วิธีช่วยบอกผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    Napoleonic Wars ผมว่าจะซื้อเร็วๆนี้นะครับ หรือไม่ก็รอลดราคาดีกว่า
    ถ้าลดคงจะเหลือไม่ถึง 180 แฮะ ใครไม่รีบก็รอ Napoleonic ลดราคาค่อยซื้อดีกว่าครับ
    ปล.Napoleonic ตอนนี้คนเล่นเยอะมากๆ (ของแท้)

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ solowking2 อ่านกระทู้
    Napoleonic Wars ผมว่าจะซื้อเร็วๆนี้นะครับ หรือไม่ก็รอลดราคาดีกว่า
    ถ้าลดคงจะเหลือไม่ถึง 180 แฮะ ใครไม่รีบก็รอ Napoleonic ลดราคาค่อยซื้อดีกว่าครับ
    ปล.Napoleonic ตอนนี้คนเล่นเยอะมากๆ (ของแท้)
    เข้าไปเจอแต่ Napoleonic 555เพียบเลย แต่ผมเล่นแต่แบบ Native

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    รับชิด้วยค้าบ GuMo

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ตอนนี้ผมเปิดรับเข้าห้องแบบไม่รออนุมัตครับ แต่จะล้างคนหมดห้องทุกๆเช้าเอา ก็ขอเข้าใหม่ได้เรื่อยๆครับ ไม่มีพาส ไม่ต้องรออนุมัติ

กล่าวขอบคุณ
    1,018
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ถ้าผมซื้อแท้นี่ก็ต้องลงmodเหมือนเดิมใช่ป่าวครับ
    ปล.The procedure entry point
    ?getDriverCaps@System@FMOD@@QAG?AW4FMOD_RESULT@@HPAI
    PAH1PAW4FMOD_SPEAKERMODE@@@Z could not be located in the dynamic link library fmodex.dll. ใครแก้นี่เป็นบ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthh : 25th April 2012 เมื่อ 23:48
    ไม่มีลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ K3R0R0 อ่านกระทู้
    ปัญหาตามนี้ก็คือ Crack กัน ตัวเกมส์ ไม่ใช่เวอร์ชั่นเดียวกัน ( เพราะตัวเกมส์ตอนนี้เป็นเวอร์ชั่น 1.151 Crack เวอร์ชั่น 1.43 )
    ทำไมไม่มีใครอ่านของผมก่อนถามเลย ?

กล่าวขอบคุณ
    7
    แผ่นแท้มีปัญหาเสียงวัวตอนเข้าเล่น แนะนำ ให้หาตัวเกม 1.143 ไม่ต้องแคร็กมาลงอีกตัว นอกสตีมเลยครับ แล้วมันอาจให้กรอกซีดีคีย์ หรือไม่มันก็ ดึงซีดีคีย์จากสตีมมาใช้เลยครับ ทำให้แผ่นแท้ไม่ต้องทนเล่น 1.151 ที่PW ปัจจุบันยังไม่ค่อยรองรับ กลายเป็นเล่นแผ่นแท้1.143เลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    นี่ครับ สำหรับคนที่เกิดปัญหานี้
    The procedure entry point
    ?getDriverCaps@System@FMOD@@QAG?AW4FMOD_RESULT@@HPAI
    PAH1PAW4FMOD_SPEAKERMODE@@@Z could not be located in the dynamic link library fmodex.dll.

ให้โหลดอันนี้ครับ เพราะมันเป็นv.1143 ครับ แล้ว crack มันจะใช้ได้

download

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ของแท้เข้าเซิฟนี้ได้ไหมครับกลัวเสียงจะโดนแบนรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    7
    เห็นเข้าได้นะ แต่ผมแนะนำลงทั้งแท้ทั้งเทียมแยกกันครับ ผมก็ทำ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

you're no good to me dead
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cardmannn อ่านกระทู้
    แผ่นแท้มีปัญหาเสียงวัวตอนเข้าเล่น แนะนำ ให้หาตัวเกม 1.143 ไม่ต้องแคร็กมาลงอีกตัว นอกสตีมเลยครับ แล้วมันอาจให้กรอกซีดีคีย์ หรือไม่มันก็ ดึงซีดีคีย์จากสตีมมาใช้เลยครับ ทำให้แผ่นแท้ไม่ต้องทนเล่น 1.151 ที่PW ปัจจุบันยังไม่ค่อยรองรับ กลายเป็นเล่นแผ่นแท้1.143เลย
    ใช่ วิธีนี้ก็ทำได้ลืมบอก

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถามที่นะครับ ทุกอย่าง ok ตัวเกมส์เข้าได้แล้วทำทุกอย่างเสร็จสิ้น สุดท้าย หาเซิฟไม่เจอครับ ผมในเกมส์ Manhunter รับที่นะครับถ้ายังไม่ได้รับอะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อา...บอร์ดกลับมาแล้ว
    เรื่องการเข้าเกมไม่ได้เพราะฮามาชิเป็นไปไม่ได้แล้วครับ เพราะผมตั้งกาีรรับสมาชิกเพิ่มอัตโนมัติแล้ว กะว่าถ้า ห้องมันเต็ม 256 คนเมื่อไหร่ ก็ลบทุกคนออกไปครับ แต่ทุกคนก็ยังสามารถจอยห้อง cardmannn.com กลับเข้ามาใหม่ได้โดยไม่ติดพาส และไม่ติดการรออนุมัติครับ

เนื่องจากผมไปทิ้งลิ้งไว้ที่บอร์ดอื่นๆด้วย ทำให้มีผู้เล่นหน้าใหม่เข้ามามาก มีทั้งสนใจกฎและไม่สนใจกฎ ทุกคนก็ควรใช้การกล่าวหาด้วยการกด T ให้ทั้งเซิฟรู้ว่าเขาผิดยัง ถ้าเขายอมเข้าใจและรับผิด แค่บอกให้เขารู้ว่าทำยังไงถึงไม่ผิดข้อตกลงครับ แต่ถ้าเป็นพวก เป็นพวกไม่สนใจอะไรเมื่อโดนกล่าวหา ก็ใช้วิธีของเซิฟเราครับ ยอมตั้งโหวตแบน แล้วให้ทั้งเซิฟตัดสิน อย่าลืมชี้แจงทั้งเซิฟก่อนตั้งโหวตนะครับไม่งั้นเสียตังค่าโหวตฟรีเพราะไม่มีใครเห็นด้วย

อีกเรื่องครับ การที่ปราสาทรบกันอยู่ จะมีคอมมอนคอยไปเก็บเงินที่ดรอบจากนักรบและเก็บของไปขาย ซึ่งเป็นอุปสรรคในการที่นักรบต้องคอยหลบ ผมขอเสนอไว้ตรงนี้ครับ ชายแดนที่เขารบกันอยู่ถือเป็นที่ๆฆ่าคนได้ตามอัทยาศัยครับ คนที่รบกันอยู่ไม่ต้องเกรงใจ คอมมอนถ้ากลัวลูกหลงก็ควรหนีออกมาจากสนามรบครับ ถ้าคอมมอนไปถืออาวุธอยู่แถวนั้น เป็นผมรบอยู่ผมก็ฆ่าทิ้งครับ สนาบรบถ้าคอมมอนไหนอยากรู้ว่าตัวเองเก่งแค่ไหนก็ ถืออาวุธไปยืนๆในสนามรบเลย ตายไม่รู้ด้วยนะ แล้วห้ามตามแก้แค้นนะครับ อยากแก้แค้นไปหาคนทำในสนามรบเท่านั้น สงครามจบ นอกสนามรบห้ามแก้แค้น

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ช่วยอธิบายให้เข้าใจหน่อย ซื้อแผ่นจาก Zest กับ Stream มันต่างกันยังไงครับ ไม่เข้าใจ แหะ เพื่อซื้อไปแล้วไม่เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    7
    ซื้อจากทั้งสองที่ ได้ไอดีสตีมเหมือนกันครับ ยังไงก็เล่นในสตีม ผมก็ซื้อzest

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    thank youappreciative
    LIKE IF≈YOU≈LOVE TAYLOR

Tags for this Thread