ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 207

วัยรุ่นเซ็ง NFS:The RUN แต่งรถไม่ได้

EA และ Black Box ยังคงเดินหน้าคอนเซ็ปเดิมกับ Need for Speed (หลังจาก Shift ถือเป็น ip ใหม่ของ EA ไปแล้ว) ที่ยังคงเน้นจะนำเสนอแอ็คชั่นกับการแข่งรถให้มากยิ่งขึ้น และนั่นเป็นสาเหตุให้เราจะไม่ได้แต่งรถคันงามเหมือนแต่ก่อนแล้ว ใน Need for Speed:The Run

เจอข่าวนี้เข้าไปเรียกได้ว่าเซ็งเลยทีเดียวเมื่อ Alex Grimbley หัวเรือใหญ่คนใหม่ของ Black Box ซึ่งจะมาจับปลาชิ้นมันที่ Criterion กู้ชื่อมาได้ภาคต่อจาก Need for Speed:Hot Pursuit กับ Need for Speed:The Run ได้ออกมายืนยันกับทางเว็บไซท์ TheGamersHub ว่าใน NFS:The Run นั้นจะไม่มีการปรับแต่งรถอย่างแน่นอน

โดย Alex Grimbley ได้ให้สัมภาษณ์ว่า "เราตัดสินใจไม่ใส่มันเข้าไปเพราะมันไม่มีอะไรทีเกี่ยวข้องกับ The Run เลย""เราอยากจะให้ผู้เล่นมุ่งเน้นไปยังการแข่งขันมากกว่า"

จากบทสัมภาษณ์เพียงแค่ไม่กี่ประโยคนี้ก็สรุปได้เลยว่า Need for Speed:The Run นั้นจะเน้นไปทีี่การแข่งรถและการเล่าเรื่องอันเข้มข้นบวกกับศักยภาพของ Frosbite Engine 2.0 แทน โดยทาง Blackbox ยังได้ยืนยันอีกว่าฉากที่แอ็คชั่นแบบที่เคยโชว์ในงาน E3 2011 ที่เป็นการไล่ล่าด้วยเท้าเปล่านั้นจะมีไม่ถึง 10%ของตัวเกมทั้งหมด

โดยตัวเกมนั้นจะวางจำหน่าย 15 พฤศจิกายนนี้ที่อเมริกาเหนือและ 17 พฤศจิกายนที่ยุโรป

Source:NC4G

Credit:www.overclockzone.com

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    เห้อ ทำไมมันเปลี่ยนไปทุกทีๆ
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    เซงเลยอุตส่าห์หวังไว้ภาคนี้จะได้แต่งรถ
    I LOVE LINKIN PARK

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    แล้วซีรีย์ NFS ที่เรารู้จักก็จะค่อยๆถูกกาลเวลากลืนหายไป

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    หมดศรัทธาในซี่รี่เกมนี้แล้ว - -"

เล่นMidnight CLub ใน360หนุกกว่าล้านเท่า

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    ทำไมนะทำไม ถ้าแข่งก็ต้องแต่งด้วยดิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    คิดสะว่าเป็นแนวใหม่ละกัน
    คิดสะว่ากำลังเล่นเกม NFS สไตล์ Fast Five
    ภาคนี้มัน The RUN ออกไปทางแนว Action Racing มากกว่า

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    รถสปอร์ตเรื่อง Design ก็ดีอยู่แล้วนะผมว่า แต่ไงก็เถอะอยากจะแต่งรถอยู่ดีนั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    ผมว่ามันห่วยตั้งแต่ภาค SHIFT แล้วหละเริ่มน่าเบื่อขึ้นทุกทีแต่ภาคนี้เหมือนแนว the fast มาก ไม่เป็นไรดูจากตัวอย่างรถก็สวยดียังไงขอให้มันออกมาสวยๆทุกคันเลยละกัน

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ทีมงานไม่เข้าใจหรอฟร๊ะ เค้าอยากแต่งรถๆ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170
    ไม่แปลกครับ EA ขึ้นชื่อ "เรื่องเฮี้ย" ชอบเผ่าซี่รีย์เกมส์แบบไม่สนแฟนเกมส์อยู่แล้ว ขอแค่ให้เกมส์ภาพสวยขายตีตลาดได้ก็พอ ขนาดซี่รีย์เกมส์ C&C หลังสตูร์ดิโอ westwood โดนยุบ ภาคหลังๆมันเผาขายชาวบ้านไม่แคร์แฟนเกมส์ (ผมคนนึงยังแค้นไม่หาย) เห็นซี่รีย์นี้ อนาจใจ เตรียม RIP need for speed

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ยิ่งภาคใหม่ คุณสมบัติบางอย่างในภาคเก่าๆ ก็ถูกถอดออกไป - - แต่ ซีรี่ส์ NFS ก็เป็น ซีรี่ส์ เกมแข่งรถเกมเดียว ที่ผมรักอ่ะนะ ^^

BRS
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,480
    วัยรุ่นเซ็ง จริงๆ (ทำไมแต่งไม่ได้ฟะ)

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เห้อ ไม่เข้าใจความคิดเค้าจริง
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    เส็ดเลยมันก็ไม่นัวอะดิ

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    เกมรถที่แต่งรถไม่ได้ จะมีไปทำไม ? (HOLY SH*T)

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    เหอะๆ ผมบอกแล้ว(กระทู้ก่อน) ว่ามันจะออกแนว Hot Pursuit แค่มันอิสระ
    แต่ผมว่ามันก็น่าจะสนุกนะ เห็นฉากมันดูอลังการดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HISMAN อ่านกระทู้
    คิดสะว่าเป็นแนวใหม่ละกัน
    คิดสะว่ากำลังเล่นเกม NFS สไตล์ Fast Five
    ภาคนี้มัน The RUN ออกไปทางแนว Action Racing มากกว่า
    ผมก็คิดแบบนั้นครับ ถ้าไม่เปลี่ยนแปลง เดี๋ยวก็จะมีคนบอกว่าเหมือนเดิมอีก

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803
    เฮ้ออออ เป็นงั้นไปอ่าา

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    เซงเลยอ่ะ - -'
    ???

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ถ้ามันแต่งรถไม่ได้ ขอให้มันออกจากรถได้เหมือน driver แล้วกัน เลยมันจะได้มีความหลากหลายบ้าง ถ้ามันแต่งไม่ได้แล้วออกจากรถมาปล้นรถคนอื่นไม่ได้อีกผมจะเลิกเล่น nfs ไปเลย
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

กล่าวขอบคุณ
    576
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Blog Entries
    1

ผมยัดคลิปล่าสุดลงไปแล้วกัน ผมอ่านข่าวนี้แล้วผิดหวังจริงๆเพราะจากวิดีโอเนี่ย Hot Pursuit 2 ชัดๆ

กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bleach741 อ่านกระทู้
    ผมก็คิดแบบนั้นครับ ถ้าไม่เปลี่ยนแปลง เดี๋ยวก็จะมีคนบอกว่าเหมือนเดิมอีก
    เปลี่ยนได้ แต่ถ้าเล่นเปลียนเอกลักษณ์ของเกมส์จากที่เขาทำมาดี แฟนเกมส์ชอบ กลายเป็น ทำเกมส์หวังเอาทำกำไรตีตลาด คนที่ไม่ใช่แฟนเกมส์รับได้ แต่แฟนเกมส์อาจไม่พอใจ ตัวอย่างง่ายๆ Devil May Cry ดันเต้โฉมใหม่กลายเป็นเด็กติดยา โดนแฟนเกมส์วิจารย์อย่างแรง

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    ก่อนจะแต่งรถได้ในภาค underground มันมีออกมาแล้ว 9 ภาค แต่งรถไม่ได้ซักภาค เขาก็เล่นกันได้ แถมดังซะด้วย
    ถ้าแค่ไม่มีแต่งรถ ในเกม need for speed แล้วมันจะตายก็ไม่ต้องเล่น กลุ่มแฟนๆเขามีอยุ่แล้ว การแต่งรถมันไม่ใช่เอกลักษณ์ของ NFS อยุ่แล้ว ที่สำคัญเขาอุดหนุนซื้อ ไม่ได้ขโมยมาเล่น แล้วมาบ่นๆๆ

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ One2T อ่านกระทู้
    ก่อนจะแต่งรถได้ในภาค underground มันมีออกมาแล้ว 9 ภาค แต่งรถไม่ได้ซักภาค เขาก็เล่นกันได้ แถมดังซะด้วย
    ถ้าแค่ไม่มีแต่งรถ ในเกม need for speed แล้วมันจะตายก็ไม่ต้องเล่น กลุ่มแฟนๆเขามีอยุ่แล้ว การแต่งรถมันไม่ใช่เอกลักษณ์ของ NFS อยุ่แล้ว ที่สำคัญเขาอุดหนุนซื้อ ไม่ได้ขโมยมาเล่น แล้วมาบ่นๆๆ
    จริงๆทุกอย่าง...

ซี่รี่นี้มันแต่งรถไม่ได้ มันเพิ่งมาแต่งได้เมื่อ underground,underground 2,Most Wanted,Carbon นี่แหล่ะ ลองไปหาดูครับภาคเก่าๆหน่ะ ไม่ต้องบ่นกันหรอก

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ: