ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Dara Academy, Chiangmai [TH] .Old School,
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    Blog Entries
    1

Exclamation ผมควรซื้อ BATTLEFIELD3 แผ่นเเท้ไหมครับ

กะจะมาเล่นโหมดออนไลน์น่ะครับ คิดว่าซื้อเเบบ cd key มันงงอะครับ. ::::::::มีคนบอกว่าบัคเยอะมากครับ::::::::::::
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PleasehelpMe : 8th April 2012 เมื่อ 15:09

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    คิดว่าอยากจะเล่นก็ซื้อไปเลยก็ได้ครับ ผมชื้อมาเล่น ผมไม่ซื้อแม็พเสริม เพราะแค่นี้ก็พอแล้ว ฮ่าๆ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ควรครับ เกมส์ดังแห่งปี
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    ตังค์มี สเปคถึง จัดเลยครับ

ส่วนตัวผม ตังไม่มี สเปคไม่ถึง T^T
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ถ้าเสปคไม่ถึง ก็อย่าซื้อเลยครับ มันโคดกระตุก-*- เสียอารมณ์

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ท่ามั่นใจว่าสเป็คผ่านแน่ๆก็จัดเลยครับ

เพื่อนผมซื้อคีย์มาเล่นได้หน่วงๆ มันยังเล่นจนยศจะแซงผมซะเเล้ว

ท่าไม่เสียดายเงิน 500-600 ก็จัดของเเท้เลยฮะ แต่ท่าเสียดายก็เอาคีย์ไปก็ได้ครับ

แต่ของผมซื้อขจาก Origin นะ พูดได้เต็มปากว่าไม่เสียดาย เงิน 1499 แม้แต่นิดเดียว

ดีกว่าไปเล่นเกมที่จะเปิดในไทยแล้วให้ผู้เล่นเติมเงินเพื่อไปเช่าของ ตกเดือนละ 550บาท เหมือน....

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบFupเป็นชิวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    เเล้วเเต่นายอะ อยากเล่นไมละ
    กระบวนท่ารุก ท่าพิเศษที่ 10 นางแอ่นประจัญบาน

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    แนะนำ limited edition เมพเสริม เพราะเกมนี่ ความสนุกอยู่ตรง multiplayer

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ผมก็เล่นออนไลน์อยู่ครับ แต่ติดตรงที่ ระบบ BT Log กับ พวก PB เตะ แล้วก็ปิงอันมหาศาลที่ขึ้นๆลงๆ (เน็ต 5M แชร์ทั้งโรงแรม) มันทำให้ผมเซ็งมาก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    1
    ผมก็คิดๆอยู่ว่าจะซื้อดีมั้ยอะครับ เห็นเค้าบอกว่า BF3 มันบัคเยอะอ่า พวกพี่ๆที่เล่นกันคิดว่าไงครับ?(มีคนเค้าบอกมาผมเลยลังเล)

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ซื้อไปเหอะ ผมก็ยังเล่นอยู่เลยๆ คนก็ยังเยอะเหมือนเดิม DLC ผมก็ไม่ได้ซื้อ ผมก็ซื้อเป็น key มา แต่แนะนำ จะซื้อทั้งที ซื้อกล่องเลย (ผมยังอยากได้กล่องเลย แต่เงินน้อย)

มีเซิฟใกล้บ้าน เซิฟไทยก็มี ไม่ต้องห่วงเรื่องปิง

ที่บอกกันว่า บักเยอะ ไม่เห็นมีเลย มีก็น้อยมาก
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earrupz อ่านกระทู้
    ผมก็คิดๆอยู่ว่าจะซื้อดีมั้ยอะครับ เห็นเค้าบอกว่า BF3 มันบัคเยอะอ่า พวกพี่ๆที่เล่นกันคิดว่าไงครับ?(มีคนเค้าบอกมาผมเลยลังเล)
    เล่นทุกวันก็โดน PB เตะทุกวันครับ ต้องมานั่งอัพเดต PB แล้วก็ Log out /Log in Battle Log ใหม่ บางที่ต้องรี Origin ใหม่ เสียเวลาเข้าเกมมากครับ แต่ถ้าได้เล่นก็สนุกดีครับเกมหลากหลายดี

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu Pai! อ่านกระทู้
    ซื้อไปเหอะ ผมก็ยังเล่นอยู่เลยๆ คนก็ยังเยอะเหมือนเดิม DLC ผมก็ไม่ได้ซื้อ ผมก็ซื้อเป็น key มา แต่แนะนำ จะซื้อทั้งที ซื้อกล่องเลย (ผมยังอยากได้กล่องเลย แต่เงินน้อย)

มีเซิฟใกล้บ้าน เซิฟไทยก็มี ไม่ต้องห่วงเรื่องปิง

ที่บอกกันว่า บักเยอะ ไม่เห็นมีเลย มีก็น้อยมาก
    แล้วพี่ซื้อครีที่ไหนอะ ผมไม่มีปัญญาซื้อแผ่นอ่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earrupz อ่านกระทู้
    ผมเล่นละไม่เห็นมีบัคเลยครับ ถึงจะมีแต่ก็ไม่มีปัญหากับเกมส์เช่นส่องปืนไปหาพระอาทิตย์แล้วพระอาทิตย์หาย

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    ถ้าอยากเล่นก็ซื้อเลยครับ บัคมีบ้างแต่ผมไม่ค่อยเห็นอย่างมากเป้าหาย สนุกมากครับเกมนี้
    Intel Core i7-2630QM nVidia GeForce GT 540M (2 GB GDDR3) Ram 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    1
    เรื่องบัคนะ ถ้าไม่จับผิดจริงๆ แทบไม่มีหรอก ซื้อมาพิสูจน์ด้วยตาเลย
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

Dara Academy, Chiangmai [TH] .Old School,
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eryx อ่านกระทู้
    ท่ามั่นใจว่าสเป็คผ่านแน่ๆก็จัดเลยครับ

เพื่อนผมซื้อคีย์มาเล่นได้หน่วงๆ มันยังเล่นจนยศจะแซงผมซะเเล้ว

ท่าไม่เสียดายเงิน 500-600 ก็จัดของเเท้เลยฮะ แต่ท่าเสียดายก็เอาคีย์ไปก็ได้ครับ

แต่ของผมซื้อขจาก Origin นะ พูดได้เต็มปากว่าไม่เสียดาย เงิน 1499 แม้แต่นิดเดียว

ดีกว่าไปเล่นเกมที่จะเปิดในไทยแล้วให้ผู้เล่นเติมเงินเพื่อไปเช่าของ ตกเดือนละ 550บาท เหมือน....
    . เล่นแผ่นก้อปโหมดsp ปรับ high ครับ

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    SP กินสเปค จิ๊บๆครับ ไป MP แล้วจะเห็นความแตกต่าง ต้นไม้ บ้าน อาคาร ระเบิดพังแทบตลอดเวลา

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    SP กินสเปค จิ๊บๆครับ ไป MP แล้วจะเห็นความแตกต่าง ต้นไม้ บ้าน อาคาร ระเบิดพังแทบตลอดเวลา
    ตามนั้นครับ SP แค่กรุ่มกริ่ม มา MP แล้วจะรู้ว่าไม่ต่างจาก render file หนังจาก premier pro เลยครับ แต่ก็นะ MP ปรับภาพระดับ กลางก็สวยละ

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ควรครับผมกำลังจะไปซื้ออยู่พอดี

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    ตามความศรัทธา คิดยังไงก็ทำแบบนั้น
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คีย์ ซื้อที่ไหนครับ อยากได้มาก

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aunzrmutl อ่านกระทู้
    คีย์ ซื้อที่ไหนครับ อยากได้มาก
    http://www.digitalkeystore.com/

ผมซื้อจากนี้อะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    ชื้อไปเลยครับ มันส์มาก

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ซื้อเลยงับ รับรองไม่ผิดหวัง ผมเพิ่งซื้อมาเมื่อ2วัน ก่อน เล่นทั้งวันทั้งคืน 555+