ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259

[BIT] Super Street Fighter IV Arcade Edition [MULTI16][SKIDROW]

Super Street Fighter IV Arcade Edition สำหรับเครื่อง PS3 และ Xbox 360 ออกวางจำหน่ายในรูปแบบแผ่นที่ประเทศไทยแล้ววันนี้ โดย Sicom Amusement ตัวแทนนำเข้าและจัดจำหน่ายเกมจาก Capcom อย่างเป็นทางการในประเทศไทย และวันที่ 8 กรกฎาคมนี้สำหรับเวอร์ชั่น PC

Super Street Fighter IV Arcade Edition จะนำพาสุดยอดวิสัยทัศน์มาสู่ Street Fighter สำหรับเครื่อง PlayStation 3, Xbox 360 และ PC มันคือภาคอัปเกรดของ Super Street Fighter IV ที่จะยกระดับเกมต่อสู้คลาสสิกแบบสองมิติด้วยท่วงท่าการเคลื่อนไหว ตัวละครใหม่ โหมดออนไลน์ที่พัฒนาขึ้น และอีกมากมาย

ตัวเกมจะมีตัวละครให้เลือกเล่นมากมายถึง 39 ตัวละคร เช่น Ryu, Chun-li, Juri, El Fuerte และ Rufus เป็นต้น พร้อมกันนี้ยังมีการเพิ่มตัวละครใหม่เข้ามาอีกสี่ตัวละคร ได้แก่ Yun, Yang, Evil Ryu และ Oni นอกจากนี้ Super Street Fighter IV Arcade Edition ยังมีการปรับระบบของเกมให้มีความสมดุลมากยิ่งขึ้น รวมไปถึง Replay Channel ฉบับปรับปรุงใหม่

คุณสมบัติ

– New Playable Characters: เพิ่มสี่ตัวละครใหม่เข้าสู่สังเวียน ได้แก่ Yun, Yang, Oni และ Evil Ryu
    – Updated Character Balancing: ปรับสมดุลให้กับทุกตัวละครเพื่อการเล่นที่สนุกและท้าทายยิ่งขึ้น
    – Updated Replay Channel:
    – Replay Follower: สามารถติดตามรีเพลย์ของผู้เล่นได้ห้าคนเพื่อความง่ายในการค้นหารีเพลย์ล่าสุดจากผู้เล่นคนโปรด
    – My Channel Advanced: สามารถส่งรีเพลย์ของตนเองให้ผู้เล่นคนอื่นได้มากถึง 50 คน
    – Elite Channel: ชมรีเพลย์ของผู้เล่นยอดฝีมือที่มีเรตตั้งแต่ 3000PP ขึ้นไป
    – ทุกตัวละครของ SSFIV จะถูกปลดล็อกมาตั้งแต่ต้น รวมถึงตัวละครใหม่อย่าง Yun, Yang, Oni และ Evil Ryu

พิเศษ

สิทธิพิเศษสำหรับคอเกมต่อสู้ชาวไทย เมื่อซื้อเกม Super Street Fighter IV Arcade Edition เวอร์ชั่น PC จากร้านตัวแทนจำหน่ายของ Sicom Amusement ท่านจะได้รับโปสเตอร์เกมส่งตรงจากประเทศญี่ปุ่น และบัตรโดยสารบีทีเอส สมาร์ทพาส ประเภทเติมเงิน (BTS Sky SmartPass) ลาย Evil Ryu จากเกม Super Street Fighter IV Arcade Edition ฟรีทันที โดยของสมนาคุณทั้งสองชิ้นจะมีแจกให้กับท่านที่ซื้อเกมในช่วงแรกหรือจนกว่า ของจะหมดเท่านั้น

นอกจากนี้ Sicom Amusement ยังได้เตรียมจัดงานเปิดตัว Super Street Fighter IV Arcade Edition อย่างเป็นทางการในประเทศไทยขึ้นที่ Digital Gateway สยามสแควร์ ในวันที่ 10 กรกฎาคมนี้ ตั้งแต่เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป เตรียมพบกับกิจกรรมและการแจกของรางวัลมากมายได้ภายในงาน คอเกมต่อสู้และแฟน Street Fighter ตัวจริงห้ามพลาด

Download http://www.gamestorrents.com/pc-game...rent-7510.html
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shanbo : 4th July 2011 เมื่อ 11:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อิอิ ยูสใหม่ แว๊กๆๆ - -

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    อิอิ เกมแรก

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    สำบายดี เกมส์เมอร์มาเจิมเกมส์ใหม่บอร์ดใหม่ สู้ ๆกับการเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เยสสสสสสสสส เยสสสสสสสสส บอร์ดใหม่่

--ChelseaFC--
    Udon Thani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    มันเกิดอะไรขึ้น !!

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

Talking

ตอนแรกไม่ค่อยชิน แต่ไปๆมาๆชักเริ่มคุ้นตากับบอร์ดใหม่แฮะ เร็วดีด้วย อิอิ

เจิมกระทู้ให้เป็นสิริมงคลครับ :d

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สวยมาก ไม่เห็นบอกกันก่อนเลย เซอร์ไพล มาพร้อมเลือกตั้งเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คือเค้าเปลี่ยนบอร์ดใหม่ช่ายป่ะคับ แล้วบอร์ดเก่าๆละคับ หายไปไหนอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    Super Street Fighter IV Arcade Edition7.0 GB
    ใครมีพาส แตกไฟล์ อันเก่า ก่อนเปลียนบอร์ด บ้างไหมอ่ะ ขอหน่อยยยยยยยย จ้า

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    แล้วยังงี้ center ต่างๆ จะยังอยุ่หรือเปล่าครับ หรือว่า ต้องอัพ ทำกันใหม่หมดเลยหรอ ครับ
    AonComBo@JokerGameth

กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เิจิมกระทู้ แรก ๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onncombo อ่านกระทู้
    แล้วยังงี้ center ต่างๆ จะยังอยุ่หรือเปล่าครับ หรือว่า ต้องอัพ ทำกันใหม่หมดเลยหรอ ครับ

อัพใหม่ครับ :rolleyes:

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nivanar.TH อ่านกระทู้
    อัพใหม่ครับ :rolleyes:
    เยี่ยมไปเลยครับ สู้ๆๆๆ
    AonComBo@JokerGameth

กล่าวขอบคุณ
    1,681
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ เดียวลองโหลดดู

กล่าวขอบคุณ
    0
    เกมส์จากบอร์ดเก่าไม่มีแล้วเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ่านจากกระทู้นี้ครับ พี่โจ๊กบอกว่ากำลังพยายามกู้ข้อมูลอยู่ เพราะงั้นใจเย็นๆรอกันก่อนนะครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...meth.com/page3

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    งง มากครับ อะไรๆ หายหมดเลย Center ที่รัก My Collection Games ที่รัก.... เเต่ไม่เป็นไร มาเริ่มนับ 1 ใหม่ด้วยกัน..

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ขยันแท้ ๆ ยกนิ้วให้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เล่น ผ่าน Hamachi ได้หรือป่าว

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    มันส์สุดๆๆ มือหงิกมืองอหมดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    13
    MULTI16 หมายความว่าอะไรอ่ะจ้ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ
    ปล . มีใคร unlock ตัวละครที่เหลือได้บ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    thankkkk kub

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดแล้วครับ แต่ทำไม utorrent มันไม่วิ่งเลย นิ่งที่ 0.00%นานแล้ว ช่วยบอกที