ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    แครก มันเป็นไวรัสอะทำไง มีอันใหม่ไหมที่ไม่ใช่ไวรัส

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeabza125 อ่านกระทู้
    แครก มันเป็นไวรัสอะทำไง มีอันใหม่ไหมที่ไม่ใช่ไวรัส
    ไม่มีครับ มันจะมองเป็น ไวรัสหมดแหละ เพราะ crack = ไฟล์ hack ของเกมครับ ผมรับรองว่าไม่มีผลเสียต่อเครื่องครับ ไม่งั้นผมไม่เอามาอัพหรอก

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เล่นได้ครับ มันส์จริงๆขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมว่า ทั้งบัค และ ระบบเกมเล็กน้อยมันไม่ค่อยสมบุรณ์สักเท่าไหร่

1. ลงเกมไดรฟ์อื่นที่ไม่ใช่ C เกิดปัญหาเกมไม่ save ให้อีก
    2. ถ้าตั้งเป็นระบบ Keybord กดยิงปืนกลแล้ว จะออกแค่ นัดเดียว ต้องกดย้ำๆๆ ต่างกับ ตั้งแบบระบบ Mouse เมื่อคลิกยิงปืนกล รัว เฉยเลย และตั้งแบบระบบ Mouse บังคับยากเกินเหตุ
    3. ออฟชั่นการตั้งค่ากราฟฟิก มีน้อยเกินไปมั๊ย

แต่เรื่องระบบแอคชั่นของเกม ผมว่าสุดยอดเลย มันคล้ายเกม Ace Combat- Assault Horizon ในเครื่อ PS3 เลย

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    ไม่มีครับ มันจะมองเป็น ไวรัสหมดแหละ เพราะ crack = ไฟล์ hack ของเกมครับ ผมรับรองว่าไม่มีผลเสียต่อเครื่องครับ ไม่งั้นผมไม่เอามาอัพหรอก
    ลงทับมันก้อขึ้นโทรจันอะครับทับไม่ได้ซะทีเซ็ง ปิดเเล้วยังสแกรนได้อีก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ลงมาสามรอบล่ะ อาการเดียวกันเลย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ว่าแต่แครกว่าไว้ที่ไหนครับ binary ใช่ที่นั้นหรือป่าว

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุนคร๊ายบบ

กล่าวขอบคุณ
    8,808
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeabza125 อ่านกระทู้
    ว่าแต่แครกว่าไว้ที่ไหนครับ binary ใช่ที่นั้นหรือป่าว
    ขอบคุณครับ ได้แล้วครับ แคร็กผิดที่นี่เอง...555

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ถูกใจมากครับลิ้งตรง เร็วจริงๆ แถมไฟล์ไม่เสียด้วย เล่นได้แน่นอนครับ มันส์ดี ขอบคุณมากครับ

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เล่นได้ครับแต่อยากใช้จอย ใช้จอยไม่ได้อ่า เล่นคีย์บอร์ดบังคับยากมาก

กล่าวขอบคุณ
    2,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    มันเเต่งเครื่องบินได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khatrak อ่านกระทู้
    นำภาพไปฝากไฟล์ เสร็จแล้วก็ก๊อปปี้ BBCode [Full image] มาวางครับ ตามรูปด้านล่าง

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kornkit46 อ่านกระทู้
    ผมรู้วิธีแก้ปัญหาไม่เซฟแล้วน่ะครับผม วิธีคือเกมไปติดตั้ง Drive C ครับผม เมื่อวานดันไปลง drive D น่ะครับ พอมาลง drive C หายเลยครับ
    http://image.ohozaa.com/view2/w05suG2iuO7kqnDy
    http://image.ohozaa.com/view2/w05sx9T4tVNmQSEo
    http://image.ohozaa.com/view2/w05syVMtTMDh4L2U
    นี้รูปครับ แต่ผมลงไม่เป็นน่ะครับใครลงเป็นเอามาลงให้หน่อยครับพร้อมกับ วิธีลงรูปด้วยน่ะครับผม (สอนผมทีครับผมลงไม่เป็นจริงๆ)
    ตามลิงค์>>>>
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=80899
    COLOR="#00FF00"][/COLOR]วิธีเซฟเกมส์ Top Gun Hard Lockเวลาลงเกมส์ ให้ลง >>> TopGun – Hardlock for สำหรับ Win7 32 bit
    และ C:\Program Files(x86)\TopGun – Hardlock for สำหรับ Win7 64 bit ส่วน Win XP ตามนี้ครับ
    C:\Program Files\TopGun - Hardlock เท่านี้ก็เข้าเล่นเกมส์จากนั้นมันจะสร้าง folder ชื่อ
    TopGun – Hardlock ใน my documents\my games

ส่วนผม ผมถึงด่านแปดแล้ว - -!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LPPL2523 : 11th April 2012 เมื่อ 01:22

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273

นี่จากเครื่องผมเองเป็นโน้ตบุ๊ครุ่นเก่าละ เล่นได้เซฟได้ครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมใช้ Window 7 32bit ทำไมลงเกมไว้ไดร์ C ยัเซฟเกมไม่ได้อ่ะครับบ ??

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ่าโหลเสร็จแล้วแต่คลายไม่ได้อ่ะครับช่วยอธิบายหน่อยกับการเปลี่ยนชื่อไฟล์น่ะครับ เคยโหลดแล้วให้เปลี่ยนแบบเนี่ย ลบไปหลายเกมแระอ่ะครับเพราะยังโง่อยู่น่ะครับยังไม่ได้หาข้อมูลแบบจิงจังน่ะ งานเยอะมากช่วงนี้ ยังไงก็สงกรานปีนี้ก็เล่นอย่างระมัดระวังกันด้วยนะครับ

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nor อ่านกระทู้
    อ่าโหลเสร็จแล้วแต่คลายไม่ได้อ่ะครับช่วยอธิบายหน่อยกับการเปลี่ยนชื่อไฟล์น่ะครับ เคยโหลดแล้วให้เปลี่ยนแบบเนี่ย ลบไปหลายเกมแระอ่ะครับเพราะยังโง่อยู่น่ะครับยังไม่ได้หาข้อมูลแบบจิงจังน่ะ งานเยอะมากช่วงนี้ ยังไงก็สงกรานปีนี้ก็เล่นอย่างระมัดระวังกันด้วยนะครับ
    ลองนี่ดู
    TG.part01
    TG.part02
    TG.part03

คุณลองดูไฟล์ที่โหลดมาทีละไฟล์ ว่า อันไหนมันคืออันแรก ถ้าอันไหนมี ---> นำหน้าแสดงว่าเป็นไฟล์แรกครับ
    ส่วนไฟล์ที่สองมันจะขึ้นประมาณนี้ <--- ชื่อไฟล์ --->
    l;ส่วนไฟล์สุดท้ายมีขนาดของไฟล์น้อยสุดครับ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaikaning อ่านกระทู้
    ลองนี่ดู
    TG.part01
    TG.part02
    TG.part03

คุณลองดูไฟล์ที่โหลดมาทีละไฟล์ ว่า อันไหนมันคืออันแรก ถ้าอันไหนมี ---> นำหน้าแสดงว่าเป็นไฟล์แรกครับ
    ส่วนไฟล์ที่สองมันจะขึ้นประมาณนี้ <--- ชื่อไฟล์ --->
    l;ส่วนไฟล์สุดท้ายมีขนาดของไฟล์น้อยสุดครับ
    ขอบคุณครับเพิ่งรู้ต้องเดาไฟล์แต่ก็ไม่ทันแระครับเพราะลองแก้ชื่อไปแล้ว ไว้ตอนเย็นๆจะมาดูไฟล์ใหม่เช้าต้องไปทำงานแระ

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ถามอะไรหน่อยครับเราสามารถเปลี่ยนปุ่มได้ป่าวครับ

GUNPLA MEISTER
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,528
    ขอแค็รกใหม่หน่อย แคร็กนี้ก็อบปี้แคร็กไม่ได้ โดยที่ปิดแอนตี้ไวรัส

GUNPLA MEISTER
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,528
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    แล้วมีวิธีแก้ไหมครับ อยากเล่นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ชอบมาก ขอบคุณครับ