ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

Lightbulb ถามหาเกมส์RPGแนวสามก๊ก

เมื่อก่อนครับ เคยเล่นเกมส์ใน PS2

แต่จำชื่อเกมส์ไม่ได้

เป็นเกมส์แนว3ก๊กเนี่ยแหละ

บอกก่อน ว่าไม่ใช่ Warrior orochi

ไม่ใช่ Dynasty Warrior

ไม่ใช่ Samurai Warrior

แต่มีอีกเกมส์นึงอะ จำชื่อไม่ได้จริงๆ เป็นRPG แนวนี้เหมือนกันเด๊ะ

แต่ต่างกันที่ตัวละครจะหลากหลายกว่า

มีทั้งนินจา มีผู้ชายถือทวนยาวๆ มีทั้งเด็กผู้หญิงถือค้อนน้ำแข็ง

ถ้านึกๆออกก็ช่วยด้วยละกันคับ - -* นั่งนึกตั้งนานนึกไม่ออก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ใช่เกม Sengoku Basara รึเปล่าครับแนวสามก๊กแต่ภาพสวยกว่ามั้ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    ตามเรปบน นั้นแหละ