ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    Blog Entries
    1

ขอคำแนะนำเรื่องจีบหญิงหน่อยค้าบ สำคัญจิงๆคับ

เอ่อ ผมเป็นเด็กหอยุที่จังหวัดราชบุรีแล้วก็มีเด็กหอหญิงอ่าคับ เปนเด็กใหม่มาเข้าอ่าคับ แล้วก็มีรุ่นน้องม.2ยุคนหนึ่งอ่าคับ น่าร็ากกกกมากกกก แต่แล้วก็มีเด็กม.2ที่หอผม ก็ชอบเหมือนกานอ่าคับ แล้วผมก็ไม่กล้าเข้าไปขอเบอเขาด้วยอ่าคับ ผมไม่ได้กลัวไอคนที่ชอบนะคับ แต่ผม ไม่กล้าาาาาาาา ผมขอคำแนะนำหน่อยนะคับ ว่าต้องทำยังไง

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    ของอย่างงี้ เขาใช้ สัญชาติยาน ครับ แต่สำหรับวิธีจีบของผมคือ เข้าไปอยู่ในชีวิตของเธอครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    เหตุผลของคุณคือไม่กล้า แต่วิธีของผมคือกล้าเข้าไปคุยไงครับ
    เริ่มจากอะไรก่อนละ น้องชื่อะไรครับ เข้ามาใหม่เป็นยังไงบ้าง เริ่มชินยังกับถ้ายังเดียวเราพาเที่ยวโรงเรียนได้นะ
    หรือถ้ามีปัญหาอะไรปรึกษาเราได้นะ ฯลฯ ว่าไปเลย
    และอย่างที่บอก ไม่กล้าก็ไม่ได้อะครับ ใจกล้าหน้าด้านเข้าไปเลย เคยได้ยินไม่ใช่เหรอครับ "ด้านได้อายอด!"
    ^^ สู้ ๆ ละกันนะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เทคนิคของผม นะ ครับ เวลาเป็นแบบคุณ *จำหน้าเธอไว้แล้ว ก็ Fap Fap Fap *
    ปล. ขอคำแนะนำเรื่องกามโรคหน่อยครับ ผมกำลังเป็น

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เอาไม้ทุบหัว แล้วลากเข้าห้อง ....!!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เดินเข้าไปบอกรักเค้าตรงๆเลย แมนๆ
    I'm MarKKer ;D AddFacebook :: Facebook.com/MarKKerFanMintSalaThai
    AddMSN: mark.voova@admin.in.th

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อายุเท่าไรว้าคิดจะจีบหญิงมันไมไ่ด้ผลหรอกระดับพวกเรามาเข้าสมาคมคนชั่วกันเถอะครับโลกนี้จะได้แจ่มใสไปด้วยสีำดำราคะ ! หึหึหึหึ
    ปล.ทุบหัวลากเข้าห้องน้ำหญิง(อย่าลืมโขมยเท๊บใสอาจารมาด้วยปิดปากแน่นๆ)จากนั้นถึงเวลา....ตามซาบายยย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ถ้าคุณไม่กล้าก็หลีกทางให้เด็กม.2จีบไปก่อน หรือไม่ก็รอให้ผู้หญิงที่ชอบเข้ามาจีบคุณเอง
    แต่ถ้าคุณกล้าเมื่อไหร่ก็ลุยเลย ไม่ต้องคิดเยอะ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ถ้าเป็นผมก็...พยายามเข้าไปอยู่ในชีวิตของเธอ เป็นตัวของตัวเอง แล้วก็อย่าทำอะไรที่จะทำให้เขาอึดอัด รำคาญ
    เช่น ถามนู้นถามนี่ จู่จี่จุกจิก ให้เราช่วยไหม เดี๋ยวไปส่ง บลาๆๆ พูดได้ ถามได้ แต่ไม่ใช่ทุกๆ 3 ช.ม. ต้องมีอารมณ์ขัน
    ต้องทำให้เขาอยู่กับเราแล้วเขาสบายใจ แล้วที่แนะนำให้เป็นตัวของตัวเอง ก็เพื่อให้คุณมีความสุข ไม่ใช่ต้องคอยเกร็งทำดีๆให้เขาเห็น Okay!

--------
    คุณ[Never] ผมละอยากเข้าชมรมกับคุณจริงๆ 5555 สมาคมคนชั่ว 5555 ทำไปได้ศักรินทร์ ดาวร้ายมาเอง ฮากระจาย 555 LOL xD

โถ่...ชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    กวนเทอบ่อยๆ ให้สนิทสักนิด แล้วบอกจัดการบอกรักไปเลย แต่อย่าสนิทมากนะ ขอเตือนเลย
    Not available

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ถ้าไม่กล้าพูดก็ลองเขียนข้อความลงในกระดาษเเล้วยื่นให้ก็ได้ครับ อย่างเช่น "คุณน่ารักจังครับ อยากรู้จัก ขอเบอร์ได้ไหมครับ " หรือมีเทคนิคอะไรลองใส่เพิ่มดูก็ได้ครับ (ถ้าเป็นผมโดยส่วนตัวเเล้วผมชอบทำให้ผู้หญิงเซอร์ไพร์ หล่อนจะได้จดจำหรือคิดถึงเราตลอด) ถ้ากล้าพูดก็ลองบอกไปตรงๆหรือหากมีไม้ตายหรือทีเด็ดลองงัดขึ้นมาใช้ก็ได้ผลเหมือนกันครับ อย่างหาของน่ารักๆหรือโพสการ์ด(ของกระจุกกระจิกที่ผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบลองไปมอบให้เค้าดูก็ได้ครับ) ได้ผลยังไงมาบอกด้วยนะครับ

ปล.จะเข้าไปจีบดูอารมณ์หล่อนให้ดีๆก่อนด้วยนะครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krisana อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นผมก็...พยายามเข้าไปอยู่ในชีวิตของเธอ เป็นตัวของตัวเอง แล้วก็อย่าทำอะไรที่จะทำให้เขาอึดอัด รำคาญ
    เช่น ถามนู้นถามนี่ จู่จี่จุกจิก ให้เราช่วยไหม เดี๋ยวไปส่ง บลาๆๆ พูดได้ ถามได้ แต่ไม่ใช่ทุกๆ 3 ช.ม. ต้องมีอารมณ์ขัน
    ต้องทำให้เขาอยู่กับเราแล้วเขาสบายใจ แล้วที่แนะนำให้เป็นตัวของตัวเอง ก็เพื่อให้คุณมีความสุข ไม่ใช่ต้องคอยเกร็งทำดีๆให้เขาเห็น Okay!

--------
    คุณ[Never] ผมละอยากเข้าชมรมกับคุณจริงๆ 5555 สมาคมคนชั่ว 5555 ทำไปได้ศักรินทร์ ดาวร้ายมาเอง ฮากระจาย 555 LOL xD
    คุณสมบัติ ต่ำ ชั่ว มั่ว เลว ทราม ศักรินทร์ ดาวร้าย หน่ะเฮ้่ย เฮ้ย เฮ้ย

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ไม่จีบ จบ ผมก็ไม่จีบ เปลี่ยนคนชอบไปเรื่อยๆ 55+ *-*
    ป.ล.จริงๆก็ไม่กล้าเหมือนกันแหละคร๊าบ+ขี้เกียจด้วย 0.0

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    สำคัญ ถ้าเข้าไปอย่าพูดติดอ่างมาก(นิดๆได้ น่ารักดี) อย่าลนลาน ใจนิ่งเหมือนกำลังจะมีเรื่องชกต่อย(บางทีอาจเจอโดยไม่คาดฝัน= =)
    อย่าทำตัวลึกลับ อย่าให้เค้ามองว่าเราไม่ปลอดภัย สำคัญที่สุดแนะนำตัวเองก่อน "สวัสดีครับผมชื่อ...ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก"
    สุภาพแต่ไม่ต้องมาก เป็นกันเอง และอย่าเร็วเดี๋ยวเธอตามไม่ทัน สุดท้ายให้
    1.ขอเบอไป บอกว่าอยากรู้จัก ถ้าไม่ให้ ก็ขอชื่อหน่อยก็ยังดี
    2.ถามชื่อเค้าก่อน แล้วค่อยขอเบอ

ปล.เอาเข้าจริงต้องกล้าพอ ประสบการณ์เยอะ(หน้า)ก็ด้านเอง