ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569

ถ้าคุณโดนแฟนคุณพูดว่า......

กรุณาอย่าทำตัวสนิทและทำตัวว่ารุ้จักกับชั้นมาก!โดนเฉพาะเวลาเจอกันถ้าไกลมากขอให้หลบไปไกลๆดีกว่า รึว่าถ้าเห๊นก๊อย่าทำเหมือนว่าเรารุ้จักกันนะค้ะ! ขอบพระคุนมากที่ฟังจนจบ!
    นี่คือสิ่งที่ผมได้รับจากแฟนผมตอนผมง้อ ผมขับรถไปร้องไห้ไป ผมมันง้อได้แย่ขนาดนั้นเลยหรอ เหอะ !!

คือผมตั้งความหวังไว้สูงน่ะครับ ว่าคืนนี้กูต้องง้อให้ได้ ต้องสำเร็จ แต่แล้วมาเจอประโยคแบบนี้ผมก็ ไปไม่เป็นล่ะครับ ผมได้พูดความรู้สึกตอนที่ไม่มีเธอ คำขอโทษ หลาย ๆยอ่างจากใจ แต่แล้วก็มีค่า = 0 !
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eswc2011 : 9th April 2012 เมื่อ 22:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    เป็นกำลังใจให้ครับ อย่าท้อนะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    ขนาดผมแค่อ่านและไม่เคยมีแฟนยังรู็สึก"สะเทือนใจ"เลยครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ไม่เคยมีแฟน T-T *-*

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ผมว่าง้อไปเรื่อยๆก็หายนะ ในความคิดผมผมว่าผู้หญิงเขาต้องการให้ง้ออีก แต่ถ้ามากเกินอาจจะเลิกกันได้ระวังไว้ " ง้อได้ แต่อย่าเยอะ" สู้ๆครับผม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    รู้สึกเหมือนจะเคยโดนนะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ตอนนี้ผมเป็นแบบเพลงนี้แล้วครับ !! เป๊ะเลย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    สู้ๆครับ แฟนผมยังไม่เคยพูดอะไรสะเทือนใจแบบนี้เลยนะ เป็นกำลังใจให้ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,921
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iSimilaXi อ่านกระทู้
    5555+ รูปเท่จังขอ เเชร์หน่อยนะครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nakhonratchasima,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ใจเย็นๆค่ะ ถ้าพูดแบบนี้ บอกเลย อย่าไปยุ่งอีก! ถ้ามันรู้สำนึกเด๋วมันก็คิดได้เองว่า ที่พูดไปมันไม่ถูกต้อง
    อย่าไปใส่ใจกับคำพูดของ ผู้หญิง ที่ไม่ให้เกียรติคำว่า รัก ของเราที่มีให้มันเลยค่ะ พี่เข้าใจนะ ว่า มันเปนยังไงเวลาโดนแบบนี้อะ
    แต่มันเปนเพราะความโกรธผสมอารมณ์แบบ ผู้หญิงๆ อะ เลยออกมาทำร้ายใจเราแบบนี้ น้องก็เฉยๆ อะไรไปเลย
    ทำให้เขารู้ว่า ไม่ได้มีแค่เขาคนเดียวนะ ที่โกรธเป็นรู้สึกเป็น ถ้าไม่ใจแข็งดัดนิสัยกันบ้าง ทำแบบนี้จะไปกันรอดได้ยังไง
    บางครั้ง บางเรื่อง ต่อให้มันเปนคนที่เรารักทำ แต่ถ้ามันไม่ช่วยให้อะไรดีขึ้น อย่าไปทนมันเลยดีกว่า

พี่เองก็ไม่รู้อะไรมากนะ เปนกำลังใจให้ล่ะกัน อย่าคิดมาก ขอบคุณด้วยล่ะกัน เรื่องวันก่อน

*พี่ไม่รู็ว่า ซี พูดว่าอะไรหรอก เลย อุ๊ แว๊ ไป

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,921
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    3
    ผู้หญิงก็เเบบนี้เเหละ ง้อไปเรื่อยๆเเสดงความรักที่คุณมีให้เขาสิ มีเท่าไหร่ใส่ไปเลย
    ผมมั่นใจ 100% เขาต้องคืนดีเเน่นอน
    ถ้าเขาไม่คืนดีน้ะ ขอบอกให้คุณตัดใจเหอะ
    ผมไม่ได้จะมาตอบย้ำนะครับ
    เเต่ในเมื่อเค้าไม่รักคุณเเล้ว เเล้วคุณจะรักเค้าอยู่ทำมัยหละครับ

ผมก็เคยเป็นเเบบคุณมาก่อน 5555+ บอกตรงๆ ร้องให้วันเดียว ตื่นเช้ามาจำไรไม่ได้ละ ๆ

(สู้ๆครับ รักกันนาน ๆ)

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,926
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    อย่าไปแค...รูปหล่อไม่ง้อนารี..

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ความอาร์ต ครับ ไปพูดในบทละคร ดีกว่า 555

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ไม่ต้องไปง้อครับ เดี๋ยวมันก็มาง้อคุณเอง ผมทำบ่อย ถ้าทนไม่ได้ไปเล่นเกมครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ความอาร์ต ครับ ไปพูดในบทละคร ดีกว่า 555
    คืนนี้ซดยาดองสักเป๊กดีกว่าพี่ 5555 ' ฮ่องเต้คืนชีพ !! นอนไม่หลับทั้งคืน==" ผมยังไม่ได้นอนเลยเนี่ย

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เป็นผม ผมจะง้อครับเเต่ง้อเเบบเรื่อยๆ คือง้อเป้นช่วงๆไป วันเว้นวันไรงี้ เเล้วก็ทำตัวให้มีค่า เเบบ ทำว่าเราหล่อเลือกได้อะครับ ไม่งั้นผู้หญิงจะรำคาญเรามาก
    คิดว่า ไอ่นี่ เดี๋ยวต้องมาง้อเราชัวๆ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    แฟนผมไม่ได้เป็นอะไรผมไปทักนิดหน่อยผมยังโดนเลยคุณ
    ใส่รูปยังไง?

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    สู้ ๆ นะครับ

อ่านแล้วเจ็บแทนเลยอะ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    พูด มาขนาดนี้ ยังจะง้ออีกหรอ เป็นผม ปล่อยไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    มันอยู่ที่ตัวคุณ ด้วยนะ ถ้ายังรักก็ง้อต่อไป แต่อย่ามาก แนะนำว่าอย่ามีอารมณ์หรือความคิดว่าเกลียดแฟน ยังไงก็เพื่อใจไว้
    ปล. ไปง้อว่าอะไรตอนแรก = =

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IMPAT อ่านกระทู้
    ใจเย็นๆค่ะ ถ้าพูดแบบนี้ บอกเลย อย่าไปยุ่งอีก! ถ้ามันรู้สำนึกเด๋วมันก็คิดได้เองว่า ที่พูดไปมันไม่ถูกต้อง
    อย่าไปใส่ใจกับคำพูดของ ผู้หญิง ที่ไม่ให้เกียรติคำว่า รัก ของเราที่มีให้มันเลยค่ะ พี่เข้าใจนะ ว่า มันเปนยังไงเวลาโดนแบบนี้อะ
    แต่มันเปนเพราะความโกรธผสมอารมณ์แบบ ผู้หญิงๆ อะ เลยออกมาทำร้ายใจเราแบบนี้ น้องก็เฉยๆ อะไรไปเลย
    ทำให้เขารู้ว่า ไม่ได้มีแค่เขาคนเดียวนะ ที่โกรธเป็นรู้สึกเป็น ถ้าไม่ใจแข็งดัดนิสัยกันบ้าง ทำแบบนี้จะไปกันรอดได้ยังไง
    บางครั้ง บางเรื่อง ต่อให้มันเปนคนที่เรารักทำ แต่ถ้ามันไม่ช่วยให้อะไรดีขึ้น อย่าไปทนมันเลยดีกว่า

พี่เองก็ไม่รู้อะไรมากนะ เปนกำลังใจให้ล่ะกัน อย่าคิดมาก ขอบคุณด้วยล่ะกัน เรื่องวันก่อน

*พี่ไม่รู็ว่า ซี พูดว่าอะไรหรอก เลย อุ๊ แว๊ ไป

"อย่าไปใส่ใจกับคำพูดของ ผู้หญิง ที่ไม่ให้เกียรติคำว่า รัก ของเราที่มีให้มันเลยค่ะ"

ชอบประโยคนี้จากใจจริงๆเลย

— The Twilight Saga —
    # Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,591
    สู้ๆครับ ง้อไปเรื่อยๆ (แต่อย่าบ่อยเกินน่ะ)

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เราไปง้อเค้าแล้วโดนตอบกลับมาแบบนี้ก็อย่าไปง้อเลยครับ จบก็คือจบหาใหม่ดีกว่าครับยังมีคนที่ใช่อยู่อีกเยอะครับ สู้ๆครับ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    สู้ๆๆ ท่าน น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน เเล้วมีหรือ ที่เขาจะไม่เห้นใจเรา

เอาไปให้แฟนท่านฟัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phonrath : 10th April 2012 เมื่อ 23:32

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: