ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

แฟนมีความลับ(หรือป่าวนะ)

คือว่าผมคบกับคนชื่อจูนมา5วันเต็มๆและ เราเจอกันทุกวัน 2วันแลกไปนั่งเล่นกันแถวสวนสาธารณะ อีก3วันเธอมานั่งเล่นบ้านผม แต่เราไม่ได้มีอะไรกันนะครับ

เพราะผมให้เกียตเธอมากกว่า........ ผมดูๆมา5วันผมว่าเธอเป็นคนไม่เจ้าชู้มั๋ง เวลาเพื่อนเธอโทรมาเธอก็ประชุมสายให้ผมฟังนะ แต่ว่าคืนนี้ผมคุยโทรศัพท์กับเธอ

ผมบอกว่าขอรหัสเฟซบุคหน่อยซิ (ปกติถ้าเป็นแฟนกัน ก็ไม่ผิดนะ) แต่............. เธอพูดมาว่า "ไม่ให้" แค่นี้ครับ ไม่ได้มีเหตุผลอะไร เธอมีความลับกับผมใหม ไม่มั่นใจเลย T^T

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ถือเป็นการข้ามเขตครับ !! แต่ระวังจะมานั่งหงอยแบบผมนะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    มันก็ไม่ใช่ ทุกคนหรอกครับ ที่จะให้รหัส เฟสกันง่ายๆ (มันก็เหมือนของ ส่วนตัว อย่างนึง)

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    เราก็อย่าไปยุ่งอะไรแฟนเค้ามากเลย นายคิดมากไปเองแหละเราว่า เพราะของส่วนตัวใครจะอยากให้ละ ระวังโดนโกรธเอานะ

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    ขออย่างงั้นไม่ดีมั้งครับ อย่าคิดมากเลย เขาก็อยากมีความเป็นส่วนตัวบ้าง
    Intel Core i7-2630QM nVidia GeForce GT 540M (2 GB GDDR3) Ram 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    บร้าแล้วครับ ถึงจะเป็นแฟนกันก็เหอะ ใครเขาจะให้รหัสเฟซถ้าไม่ใช่สามีภรรยากันตามกฏหมายนะ(ขนาดแต่งงานกันแล้วไม่ให้ก็ไม่แปลก)

แล้วคุณกำลังจะข้ามไปแดนต้องห้ามระดับหนึ่งแล้วครับ นั่นแปลว่าความสัมพันธ์ของคุณทั้งสองกำลังจะลดลงมาด้วย
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    เป็นผม ผมก็ไม่ให้ เหมือนลำเส้น

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อย่าคิดมากค่ะ เพราะบางทีเค้าอาจจะถือว่าของส่วนตัว

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    คิดมากนะครับ ตีตนไปก่อนไข้จะทำให้เรื่องแย่ลง *-*

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เป็นแฟนนะครับ ไม่ใช่เจ้าชีวิต ความสัมพันธ์ไม่แน่ไม่นอนหรอก

ถ้าเธอเจอคนที่ใช่กว่า เธอไปจากคุณแน่นอน เตรียมใจไว้ก็ดี

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อย่างที่เรปบนๆบอกอ่ะ มัน...มาก

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    บางครั้ง ถึงได้กันแล้วก็เถอะ พื้นที่บางส่วนไม่ควรเข้าไปยุ่ง

ถ้าวันนึงคุณ2คนทะเลาะกัน แล้วคุณไปป่วนเค้าเข้าล่ะ

ถ้าวันนึงเข้าใช้เฟสทำธุรกรรมอื่นๆ ที่หากรั่วใหลออกไป จะเป็นเรื่องที่เสียหายสำหรับเค้าล่ะ

ถ้าวันนึง เกิดเจอข้อความที่เค้าไม่พึงประสงค์ แต่เผอิญลบไม่ได้ล่ะ

บลาๆๆๆ
    I believe I can't fly. Because I not have anything to fly

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    รู้ไหมทำไงให้ได้รหัส ถ้าอยากได้หน่ะ

ทำตัวเองให้เธอรู้สึกว่า ข้าหน่ะมีกิ๊ก เธอก็จะมาขอรหัสท่าน ไปส่องดู 555+ ถ้า ท่านไม่ให้หน่ะเป็นเรื่องใหญ่

ท่านก็ขอกลับ(ผู้ชายผิดเสมอ)

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ถึงจะเป็นแฟนกันแต่ยังไงมันก็ต้องมีเรื่องส่วนตัวบ้างแหละ มันจะดูก้าวก่ายอีกฝ่ายและไม่เชื่อใจกัน
    อีกอย่างเพิ่งคบได้แค่ห้าวันเอง เดี๋ยวทะเลาะเลิกกันเพราะเรื่องไม่เป็นเรื่อง

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 682
    แฟนผมยังให้เลยครับ อิอิ แฟนผมใจดี มั้ง

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2011 อ่านกระทู้
    ถือเป็นการข้ามเขตครับ !! แต่ระวังจะมานั่งหงอยแบบผมนะ
    ช่างแอร์ รู้สึกจะเห็นแทบทุกกระทู้เลยนะเนี้ย! 555+

เห็นรูปนี้เลย อยากกลับไปดูไหม่อีกรอบ 555+
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ฆ่าหมกศพเลยสิครับ !

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ถ้ามีคนขอของคุณมั้งจะเป็นไงละ บางมี การไปเข้าใช้รหัสเฟซบุค ก็ถือว่าข้ามเขตนะคับ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    2,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    โทร หาเรา เรา รู้ ถ้าเค้าโทร หาชู้ กว่าจะ รู้ ก็สาย

ความเชื่อใจเท่านั้นครับ ขอบเขตมีไว้ ปีนแอบดู ไม่ใช่ปีนเข้าไปดูครับ ระวังๆด้วย

ห้า วัน ยังช่วง ดูใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lvloup : 9th April 2012 เมื่อ 12:08
    จน แล้วหนัก หัวพ่อเธอหรือ!!!!

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    แฟนคุณชื่อเดียวกับคนที่ผมชอบด้วยอะ