ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ขอ Avatar the game ที่ไฟล์ยังไม่โดนลบหน่อย หามาหลายที่ละโดน ลบ หมด T T

ขอบคุณครับ

Game PC Request
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 597

Download
    Pass congtruongit.com

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    โอ้ ขอบคุณ มากๆครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dropkickphycho อ่านกระทู้
    กลับไปดูที่เรป 15 นะครับ ผมลงให้แล้วเลื่อนขึ้นไปดูเลย เด่วจะโพสเกมที่ขอไว้ที่เร็ป 15 นะจะได้ไม่เปลือง
    ขอบคุนค๊าบบบ

กล่าวขอบคุณ
    6
    เอิ่ม พี่ๆๆ คับ ผมอยากได้เกมส์แบบ กราฟฟิก สวยๆ อ่า ช่วย แนะนำที

กล่าวขอบคุณ
    76
    เยอะมากเลยอะครับ ชอบแนวไหนอะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    ขอ Crysis ภาคแรกหน่อยครับหามานานเจอแต่พวก full rip หาไม่ได้ไม่เป็นไรครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noojas09 อ่านกระทู้
    เอิ่ม พี่ๆๆ คับ ผมอยากได้เกมส์แบบ กราฟฟิก สวยๆ อ่า ช่วย แนะนำที
    กราฟฟิกสวย Crysis เลยครับแนะนำๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gap : 13th April 2012 เมื่อ 15:25

กล่าวขอบคุณ
    76

Download
    ตัวเต็ม + อัพเดท Razor1911 ครับ 6.56GB
    Pass: vn-zoom
    Credit NeverCry1

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    ขอบคุณมากมายครับ crysis warhead ไฟล์ Crack มันถูก Block นิครับโหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gap อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากมายครับ crysis warhead ไฟล์ Crack มันถูก Block นิครับโหลดไม่ได้ครับ
    Download

โหลดของ RELOADED ครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอ star wars the force unleashed ultimate sith edition ภาค 1 อะครับ แบบ repack ก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ueki109 อ่านกระทู้
    ขอ star wars the force unleashed ultimate sith edition ภาค 1 อะครับ แบบ repack ก็ได้ครับ

Download
    Pass : congtruongit.com

ขนาดไฟล์รวม 5.41GB นะ เป็น [Full-Rip]

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dropkickphycho อ่านกระทู้
    เยอะมากเลยอะครับ ชอบแนวไหนอะครับ
    เอิ่ม ผมชอบแนว แบบ เคลียเนื้อเรื่องไปเรื่อย ๆๆ อัพเกรดของนู่นนี่นั่น อ่า คั๊บ

เกมส์ที่ดัง ๆ ผมก้อเล่นมาหมดแร้ว เรยไม่รู้ จาเร่นเกมรัยดี

กล่าวขอบคุณ
    2,403
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ขอเกม City Car Driving Simulator ครับ รบกวนด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noojas09 อ่านกระทู้
    เอิ่ม ผมชอบแนว แบบ เคลียเนื้อเรื่องไปเรื่อย ๆๆ อัพเกรดของนู่นนี่นั่น อ่า คั๊บ

เกมส์ที่ดัง ๆ ผมก้อเล่นมาหมดแร้ว เรยไม่รู้ จาเร่นเกมรัยดี
    อ่าส์ผมก็ไม่ค่อยรู้นะครับ ส่วนมากผมจะเล่นแต่ RPG RTS ทั่วๆไป
    ในเครื่องผมก็มี
    The sims3 ครบ
    Mass effect 1-3
    Dragon Age 1 + Awakening
    Risen
    Deadrising 2 , off the record
    lego ที่อยู่หน้าแรก
    Medal of honor
    NFS the run
    Darksiders < แนวนี้ตามเนื้อเรื่อง + อัพเกรด
    Kingdom amulur of reckoning < นี้ก็เช่นกัน
    แค่นี้ครับ กำลังโหลดเกมไปเรื่อยๆช่วงนี้ อาจเป็นตัวเลือกได้เน้อ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nayninezaa อ่านกระทู้
    ขอเกม City Car Driving Simulator ครับ รบกวนด้วยครับ

Download
    Crack 1.2.2

เกมส์ที่หายากสุดๆเลยเนอะ แต่ที่เอามาก็ไม่แน่ใจนะครับ โหลดตัวเกมเสร็จ ลองใช้ Crack ที่หามาให้ดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dropkickphycho : 14th April 2012 เมื่อ 15:00

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

Download
    Pass : congtruongit.com

ขนาดไฟล์รวม 5.41GB นะ เป็น [Full-Rip]
    ขอบคุณมากๆเลยครับ โหลดโลดด

กล่าวขอบคุณ
    6
    พี่ ๆๆ Dropkickphycho คับ crysis มัน ลง ไม่ได้ อ่า .. พอกดติดตั้ง มัน ก้อ เฉย ๆๆ ไม่มีรัยเกิดขึ้น พอเข้าไปในแผ่น กด setup มันก้อบอกว่า crysis warhead(R) installation has been cancelled. run setup
    again at a later time to install crysis warhead(R) ...... มันต้องทำงัย ง่าาา

กล่าวขอบคุณ
    2,403
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ่าส์ผมก็ไม่ค่อยรู้นะครับ ส่วนมากผมจะเล่นแต่ RPG RTS ทั่วๆไป
    ในเครื่องผมก็มี
    The sims3 ครบ
    Mass effect 1-3
    Dragon Age 1 + Awakening
    Risen
    Deadrising 2 , off the record
    lego ที่อยู่หน้าแรก
    Medal of honor
    NFS the run
    Darksiders < แนวนี้ตามเนื้อเรื่อง + อัพเกรด
    Kingdom amulur of reckoning < นี้ก็เช่นกัน
    แค่นี้ครับ กำลังโหลดเกมไปเรื่อยๆช่วงนี้ อาจเป็นตัวเลือกได้เน้อ

Download
    Crack 1.2.2

เกมส์ที่หายากสุดๆเลยเนอะ แต่ที่เอามาก็ไม่แน่ใจนะครับ โหลดตัวเกมเสร็จ ลองใช้ Crack ที่หามาให้ดู
    ขอบคุณมากๆเลยครับผม รบกวนจริงๆ ผมหาเองยังไม่เจอ ขอบคุณจริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    พี่ ๆๆ Dropkickphycho คับ crysis มัน ลง ไม่ได้ อ่า .. พอกดติดตั้ง มัน ก้อ เฉย ๆๆ ไม่มีรัยเกิดขึ้น พอเข้าไปในแผ่น กด setup มันก้อบอกว่า crysis warhead(R) installation has been cancelled. run setup
    again at a later time to install crysis warhead(R) ...... มันต้องทำงัย ง่าาา
    ที่ผมเข้าใจนะเหมือนมันบอกว่า ครายซิสตัวติดตั้งมันถูกยกเลิก ให้ลงใหม่ภายหลังอะครับ อาจต้องรอรึเปล่าขั้นตอนที่ไม่มีไรเกิดขึ้น
    ถ้ายังไงเล่นไม่ได้จริงๆ เด่วผมโหลดมาทดสอบให้ด้วยเลยละกัน เพราะผมก็แค่หาลิ้งค์มาให้ครับ เด่วช่วยทดสอบเลย เสร็จตอนไหนเดี๊ยวบอก เพราะผมโหลด LEGO แจ๊ค อยู่ 8GB
    ปล.ลองใหม่ ได้ไม่ได้ยังไงช่วยบอกด้วยนะครับ ผมจะได้ไม่ต้องโหลด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dropkickphycho : 13th April 2012 เมื่อ 21:14

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    HAWX2 มีCrack หรอเล่น Single Player แล้วไม่หลุดใช่มั้ยอ่า

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newchamea อ่านกระทู้
    HAWX2 มีCrack หรอเล่น Single Player แล้วไม่หลุดใช่มั้ยอ่า
    ผมก็ไม่แน่ใจนะ แต่เวปหลัก SKIDROW อะมีครับ
    ส่วนตัวที่หามา ไม่แน่ใจเพราะยังไม่ได้ลองเหมือนกัน
    ถ้าจะลอง ก็ตัว RIP นะครับ เพราะมีไฟล์ CRACK ลองโหลดไฟล์ Crack มาอ่าน Notepad ก็ได้
    อย่าโหลดตัวเต็มนะครับ รู้สึกว่าจะมีปัญหา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dropkickphycho : 13th April 2012 เมื่อ 21:01

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ที่ผมเข้าใจนะเหมือนมันบอกว่า ครายซิสตัวติดตั้งมันถูกยกเลิก ให้ลงใหม่ภายหลังอะครับ อาจต้องรอรึเปล่าขั้นตอนที่ไม่มีไรเกิดขึ้น
    ถ้ายังไงเล่นไม่ได้จริงๆ เด่วผมโหลดมาทดสอบให้ด้วยเลยละกัน เพราะผมก็แค่หาลิ้งค์มาให้ครับ เด่วช่วยทดสอบเลย เสร็จตอนไหนเดี๊ยวบอก เพราะผมโหลด LEGO แจ๊ค อยู่ 8GB
    ปล.ลองใหม่ ได้ไม่ได้ยังไงช่วยบอกด้วยนะครับ ผมจะได้ไม่ต้องโหลด
    คับ ลอง แล้ว ง่า มันไม่ได้ .. ถ้ายังงัย ก้อ ลอง ดู นะ คั๊บพี่ T3T

กล่าวขอบคุณ
    6
    !!! แว๊กกก คัย มี product key เกมส์ section 8 มั่ง ขอ หน่อย น๊า หาจนน้ำตาไหล แย้วว

กล่าวขอบคุณ
    76
    คับ ลอง แล้ว ง่า มันไม่ได้ .. ถ้ายังงัย ก้อ ลอง ดู นะ คั๊บพี่ T3T
    โอเค ถ้าผมลองแล้วไม่ได้ เด่วหาให้ใหม่นะครับ เป็นไรไหมเอ่ย เด่วโหลดต่อคืนนี้เลย ให้รู้กันไปเลย

!!! แว๊กกก คัย มี product key เกมส์ section 8 มั่ง ขอ หน่อย น๊า หาจนน้ำตาไหล แย้วว
    Section 8 ธรรมดา หรือ Prejudice ครับ
    ปล. Section 8 เป็นเกมส์ For windowlive นะครับ อย่าลืมสร้างโปรไฟล์ Offline ด้วย Create Local profile อะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dropkickphycho : 13th April 2012 เมื่อ 22:08

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้อ ไม่เปนรับยแร้วคั๊บ หาเจอแว้ว

ว่าแต่พี่ลงได้ม่ะ crysiss ง่ะ