ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 32 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 67891018 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Game PC Request
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 597
    โอ้ยๆ มึน ขอโทษครับ นึกว่าแนวเดียวกัน 555 ขออภัย
    repack นะครับ

Download !!
    pass unrar: www.gamehousevn.com

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ minxiffy อ่านกระทู้
    เฮีย ๆๆ ผมขออีกเกม

เกมนี้ ๆmedieval2 total war

Download !!
    Pass : congtruongit.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดได้ เล่นได้แล้วครับ สำหรับ FM 2005 ขอบคุณอีกครั้งครับ...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เอ่อ.... ผมขอเกม ultraman monsters crisis ได้มั้ยครับหายากมากจะเอาไปให้น้องเล่นน่ะครับ^^ ของคุณมากๆๆๆๆๆนะคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    290

Cool

ขอเกม SAMURAI WARRIORS ภาค1
    ขอเกม onimusha เอาทุกภาคนะครับทีลงpc
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saythala : 19th April 2012 เมื่อ 09:50

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ egn1911 อ่านกระทู้
    เอ่อ.... ผมขอเกม ultraman monsters crisis ได้มั้ยครับหายากมากจะเอาไปให้น้องเล่นน่ะครับ^^ ของคุณมากๆๆๆๆๆนะคร้าบ
    มันเป็นเกมส์ของคนไทยนิครับ มันไม่มีให้โหลดหรอกครับ ถูกลืมไปแล้วมั้ง กี่ปีแล้วเกมนี้ - -" ไม่มีคนซื้อมาอัพมั้งครับ เก่า ระทมมาก ขออภัยเด้อ ผมหาเกมส์ไทยไม่ได้

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dropkickphycho อ่านกระทู้
    มันเป็นเกมส์ของคนไทยนิครับ มันไม่มีให้โหลดหรอกครับ ถูกลืมไปแล้วมั้ง กี่ปีแล้วเกมนี้ - -" ไม่มีคนซื้อมาอัพมั้งครับ เก่า ระทมมาก ขออภัยเด้อ ผมหาเกมส์ไทยไม่ได้
    อ้อ!ไม่เป็นไำรครับๆ แค่พี่ช่วยผมหาก็ขอบคุณมากๆๆแล้วคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Edit #
    โพสขอไว้ 2 เกม ย้อนกลับไปหน้าแรก ๆ เจอทั้ง 2 เกมเลย ขอบคุณมากครับ !
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย punkky182 : 18th April 2012 เมื่อ 22:23

O_O!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ขอเกมส์ Halo2 หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ยืนยันครับว่า The Witcher Enhanced Edition Win 7 เล่นได้ 100 % ครับ
    ตอนแตกไฟล์ต้องซ๋อมไฟล์ตามนี้ก่อนน่ะครับจะได้ไม่เสียเวลาแตกไฟล์ใหม่
    D1 ซ๋อมไฟล์ 2-6-17-22-28
    D2 ซ๋อมไฟล์ 2-3-10-12-14
    ตอนลง Crack นำ Crack จาก D2 ก๊อปในโฟล์เดอร์ SKIDROW ไปวางไว้ในโฟล์เดอร์ System ตรงไดร์ที่เราลงเกมส์น่ะครับตัวเกมส์จะประมาณ 13 GB น่ะครับ
    ตอนกดเซฟรูปแต่มันดันมืดเลยไม่ได้ลงครับ

ปล.เกมส์ต่อไปขอ Drakensang The River Of Time ตัวหลัก + ภาคเสริม ด้วยน่ะครับขอบคุณครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    โฮ่ก ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ ขอบคุณที่มายืนยันด้วย ผมจะได้เก็บเกมไว้ที่ Zone คราวที่แล้วมีคนมีปัญหาเลยต้องโหลดมาลองเองเลย ขอบคุณมากครับ
    ปล. เด่วมาหาเกมส์ให้นะครับ หลังเที่ยงคืนเด่วผมต้องไปดูน้องก่อนครับ เอาน้องนอน

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ว๊าก ข่าวล่าสุด มันมาพอดี

ท่าน ROCKpoko โหลดตัวธรรมดาเสร็จพอดีเลยนะครับ มาแล้ว ลิ้งค์ MF สนใจก็บอกได้เน้อ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dropkickphycho อ่านกระทู้

Download
    ปล. 42part ผมคิดว่าน้อยสุดแล้วนะ เพราะเกมส์มันขนาดใหญ่ ส่วนลิ้งค์ตรงยังไม่มีนะครับ
    Pass : chiaseit.vn
    Patch FIX
    Pass Patch : congtruongit.com

Sim City 4 + Rush Hour ไทย
    Go To Download

ปล. เว็ปที่หามาให้ อาจจะมีครอบลิ้งค์นะครับ เห็นมันเป็นภาษาไทยเลยหามาให้

Sims 4 City + Rush hour ที่ส่งมาไฟล์ที่ 13 มันปิดตัวลงไปแล้วครับ โหลดไม่ได้

รบกวนขอลิ๊งค์ใหม่ทีครับ
    // ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    อาจจะเยอะไปแต่ขอหน่อยนะครับ 555+
    ขอเกม

mass effect 1 , mass effect 2 และ mass effect 3

ขอตัวเต็ม ย้ำว่าตัวเต็ม ถ้าเป็นลิ้งค์ตรงจะดีมาก BIT PUTLOCKER ก็ได้ครับไม่เอา MF Part เยอะ 55+

อาจจะขอมากไปหน่อย ขอบคุณมากครับ อย่าพึงท้อละ

กล่าวขอบคุณ
    76
    ขออภัยทุกท่านนะครับ ผมจะกลับมาอีกทีหลังบอลจบ วันนี้มีนัดสำคัญผมออกไปดูบอลกับเพื่อนก่อนนะครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลิ้ง Star Wars: The Force Unleashed แบนด์วิดท์ของเจ้าของไฟล์หมดอะครับ ไม่ทันโหลดเลย :'(

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ว๊าก ข่าวล่าสุด มันมาพอดี

ท่าน ROCKpoko โหลดตัวธรรมดาเสร็จพอดีเลยนะครับ มาแล้ว ลิ้งค์ MF สนใจก็บอกได้เน้อ
    สนใจมากเลยครับแต่ต้องการแบบ MF น่ะครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อยากได้ VIVA PINATA รบกวนหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saythala อ่านกระทู้
    ขอเกม SAMURAI WARRIORS ภาค1
    ขอเกม onimusha เอาทุกภาคนะครับทีลงpc
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    SW 1 ไม่ลง PC ครับ

Download !!
    credit softvnn
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ virus007 อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ Halo2 หน่อยครับ

Download !!
    Crack
    Pass: www.minigame.vn
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Type-7442 อ่านกระทู้
    Sims 4 City + Rush hour ที่ส่งมาไฟล์ที่ 13 มันปิดตัวลงไปแล้วครับ โหลดไม่ได้

รบกวนขอลิ๊งค์ใหม่ทีครับ
    // ขอบคุณครับ
    ขออภัยนะครับ ไม่ได้เช็กให้เพราะมันครอบลิ้งค์

Go To Download

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ matittens อ่านกระทู้
    อาจจะเยอะไปแต่ขอหน่อยนะครับ 555+
    ขอเกม

mass effect 1 , mass effect 2 และ mass effect 3

ขอตัวเต็ม ย้ำว่าตัวเต็ม ถ้าเป็นลิ้งค์ตรงจะดีมาก BIT PUTLOCKER ก็ได้ครับไม่เอา MF Part เยอะ 55+

อาจจะขอมากไปหน่อย ขอบคุณมากครับ อย่าพึงท้อละ
    Mass effect 1 ผมเห็นว่า จะหาให้ไม่ได้ครับ เพราะ ออพชั่นเยอะ (กระทู้ผมเขียนไว้แล้วว่า MF ONLY)
    ส่วน Mass effect 2 , 3 ลิ้งค์ตรง ท่าน Natchapon665 เลย ผมลง DLC ไว้ด้วยแล้ว
    Mass effect 2
    Mass effect 3

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ punkky182 อ่านกระทู้
    ลิ้ง Star Wars: The Force Unleashed แบนด์วิดท์ของเจ้าของไฟล์หมดอะครับ ไม่ทันโหลดเลย :'(
    รบกวน บอก part ด้วย ผมไปลองมาแล้ว โหลดได้ปกติครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpoko อ่านกระทู้
    สนใจมากเลยครับแต่ต้องการแบบ MF น่ะครับขอบคุณครับ
    ครับ แต่ขอรวบรวมลิ้งค์เกมใหม่ก่อนนะ เกมส์ 15GB เด่วลง เกมส์ที่เคยขอก่อน

Download !!
    recovery add 10% Pass Is: congtruongit.com

Download !!
    Pass : tech24.vn ปล. ไฟล์ _A _B งงเหมือนกัน ลองใช้ 7-zip แตกดูนะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกัน งง กับพวก นี้จริงๆ ชอบทำไฟล์ rar แปลกๆ จะเพิ่มมาทำไม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bes456456 อ่านกระทู้
    อยากได้ VIVA PINATA รบกวนหน่อยครับ

Download !!
    Pass : congtruongit.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dropkickphycho : 19th April 2012 เมื่อ 12:00

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ขอเกม RED ORCHESTRA 2 ครับ

เท่าที่หาใน JKG ลิ้งเสียหมดแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxonline17 : 19th April 2012 เมื่อ 12:37
    Steam : Blackwolf

กล่าวขอบคุณ
    290
    ขอบคุณที่แบ่งปัน

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxonline17 อ่านกระทู้
    RED ORCHESTRA 2 ครับ

เท่าที่หาใน JKG ลิ้งเสียหมดแล้วครับ

ตัวเต็ม
    Download !!
    Pass: vn-zoom
    ปล. ลองเข้าไปดู 2 ไฟล์สุดท้ายสงสัยจะเป็น reup ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ - -" credit nevercry1
    Repack Version
    Download !!
    Pass:chiaseit.tk

คนที่มาขอเกมส์ถัดไปทิ้งชื่อเกมส์ไว้ก่อนนะครับ ขอพักหน่อยเน้อ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    พี่ครับพอะจมี THE SABOTEUR [Full] แบบ BIT ไหมครับ พอจะหาแบบ Bit ได้ไหม

รบกวนด้วยครับ
    .:llTHE BlUEll:.

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Blog Entries
    1
    เฮีย ๆๆ มีเกมวางแผนการรบโบราณเจ๋ง ๆ ภาพสวยๆมั่งปะแนะนำผมหน่อย

ขอบคุณครับบบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขออีกเกมแล้วกันเกมสุดท้ายแล้ว
    age of mythology + the titans

ขอคุณล่วงหน้าและขอบคุณสำหรับทุกเกมที่หามาให้ "ขอบุณครับ"

กล่าวขอบคุณ
    290
    ขอเกมDYNASTY WARRIORSเอาทุกภาคนะครับทีลงpc
    รบกวนหน่อยครับ